[Thảo luận] Quay đầu trên trục đường Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng

cathymeo

Xe buýt
Cái này em bị dính hồi mới lái, biét chúng nó đứng đấy nhưng cứ quay thì bị vịn, lần sau em đi thì thử quay đấy đúng vạch, xin lỗi các cụ như mứt, ko biết thằng nào kẻ ra cái vạch này, khi quay đúng vạch thì vòng hết sang fầnn đường đi thẳng nên mấy chú đi thẳng fảii dùng, kòi inh ỏi, trong đó mấy chú rã trong thì thoát lâu rồi.
Tóm lại tránh đi cho nó lành, cụ nào muốn sang HĐT tốt nhất quay đầu chỗ trước đường HĐT 1 đoạn đi vào khu ĐT, vắng mà lại ngắn đường

Hê hê, e đồ là cái này thực sự là chỉ dẫn không rõ ràng, hệ thống vạch kẻ đừong e nghĩ phải kèm với biển báo, giờ cao điểm, xe cộ đi lại lộn xộn, chỉ cần đè lên chữ ô thôi, cụ nhìn thấy chữ tô cũng x hiểu là cái gì ở đấy. mà kể cả viết chữ ô tô cũng chả rõ nghĩa, biết đấy là đường dành cho ô tô hay là đừong cấm ô tô, vì nếu là biển báo còn có nền xanh nền đỏ, biển vuông biển tròn để chỉ dẫn. Các cụ cứ cãi đi, làm *** gì có chuyện viết vớ vẩn lên mắt đừong, rồi bắt lỗi người ta.
Mẹ cái bọn ngu kinh. Lộn cả ruột
Nhà cháu đố cụ cãi được đấy, cụ cứ thử hôm nào đi mà gặp xxxx gọi vào xem cụ cãi thế nào. Trừ khi (nhà cháu đã từng bị 1 lần) là đợt đó cái chữ trên đường nó mờ thật chứ nó đã tô lại cho rõ rồi thì cụ cứ cãi vào mắt. Đành theo luật thôi cụ ạ, cho dù có cái vô lý đấy nhưng luật vẫn là luật....