Quạt gió thổi mùi thum thủm đó là bị sao các cụ ơi!

joyride

Xe điện
He, nhà Vòi bị ném đá ác nhể. Sun nhựa là do nóng còn Liệt Vòi là do lạnh. Như vậy nhà Liệt Vòi sửa điều hòa là chuẩn rồi. Em đùa tý nhưng bật nóng làm sao sun cả nhựa được hả cụ kinhriver? Em cũng đã làm như cụ Vòi khi phải làm khô thảm xe bị nguyên can nước đổ ra.

kduc

Xe Cứu Trợ

dang_tim_xe

Xe điện
Cụ chek lại cái bình nước làm mát, xem có hở, rò rỉ không? Cái mùi nước làm mát là cũng "thờ ối" lắm đấy ợ.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
[/COLOR]Không bít cụ đừng hướng dẫn linh tinh, cụ chủ mà làm vậy là sun hết linh kiện nhựa đấy. chết chắc!!
Sun nhựa đến em đền cho xe mới

Nhiệt độ tại của két nước làm mát tại trong két nước là 75 - 85 độ tùy loại xe, khi dẫn vào đến dàn nóng trong xe nó chỉ còn trên 50 độ (đó là nhiệt độ nước), gió thổi qua chỉ nóng được đến 40 độ là kịch đường tàu. Nhà thiết kế xe người ta đã phải tính để cho Không có khả năng nguy hiểm đến người trong bất cứ trường hợp nào, đó là qui tắc chuẩn. Vậy nhiệt độ còn chưa tổn hại đến da người mà lại sun được linh kiện nhựa ?? hay da bác là da khủng long

anchibui

Xe điện
Sun nhựa đến em đền cho xe mới

Nhiệt độ tại của két nước làm mát tại trong két nước là 75 - 85 độ tùy loại xe, khi dẫn vào đến dàn nóng trong xe nó chỉ còn trên 50 độ (đó là nhiệt độ nước), gió thổi qua chỉ nóng được đến 40 độ là kịch đường tàu. Nhà thiết kế xe người ta đã phải tính để cho Không có khả năng nguy hiểm đến người trong bất cứ trường hợp nào, đó là qui tắc chuẩn. Vậy nhiệt độ còn chưa tổn hại đến da người mà lại sun được linh kiện nhựa ?? hay da bác là da khủng long
Chuẩn rùi... Đã Vote bác!

buidinhphuoc

Xe điện
Cụ vietvoiz nói có vẻ nghe được

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
vietvoiz viết
Xem trong hãng cũng chả hơn gì đâu, cụ làm như này cho em

- Chạy đâu xa về máy đang nóng (máy nóng thì chiều nóng điều hòa mới active), đỗ xe lại tắt nút A/C đi bật chiều điều hòa mức nóng nhất, đặt lấy gió trong, để gió thổi to, sau đó chui ra khỏi xe và kệ cho nó cứ nổ máy độ 20 - 30 phút để sấy xe, làm khô và diệt vi khuẩn gây mùi ở dàn lạnh cứ gọi làm thơm phức. Một hai tháng lại làm một nhát cho thơm, khi nào dàn lạnh bẩn tắc hẳn thì hạ xuống đại tu điều hòa là vừa
[/COLOR]Không bít cụ đừng hướng dẫn linh tinh, cụ chủ mà làm vậy là sun hết linh kiện nhựa đấy. chết chắc!!
Sát thủ đầu mưng mủ đây rồi, có chạy chiều nóng hết công suất cũng không bằng nhiệt độ lúc phơi nắng giữa trưa hè đâu, cụ mới là " Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe"

hola

Xe tải
Không nhầm thì dàn lanhk điều hòa đã bẩn quá, vụ này muốn thơm tho chỉ có cách hạ dàn lạnh vệ sinh
kụ chủ thớt tóm luôn con mụ vòi này mà ăn vạ này, trước con mụ này hay dỡ lốc lạnh điều hòa tủ kem lắp vào ô tua lắm đâm ra xe vừa rét vừa có mùi kem thơm vãi, fun tý, cháu té đơi :-bd

anhtho

Xe ngựa
vietvoiz viết
Xem trong hãng cũng chả hơn gì đâu, cụ làm như này cho em

- Chạy đâu xa về máy đang nóng (máy nóng thì chiều nóng điều hòa mới active), đỗ xe lại tắt nút A/C đi bật chiều điều hòa mức nóng nhất, đặt lấy gió trong, để gió thổi to, sau đó chui ra khỏi xe và kệ cho nó cứ nổ máy độ 20 - 30 phút để sấy xe, làm khô và diệt vi khuẩn gây mùi ở dàn lạnh cứ gọi làm thơm phức. Một hai tháng lại làm một nhát cho thơm, khi nào dàn lạnh bẩn tắc hẳn thì hạ xuống đại tu điều hòa là vừa

Sát thủ đầu mưng mủ đây rồi, có chạy chiều nóng hết công suất cũng không bằng nhiệt độ lúc phơi nắng giữa trưa hè đâu, cụ mới là " Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe"
Cụ để xe ngoài nắng, nó chỉ nóng trong cabin thôi, mà nhiệt độ cũng tầm 50-60 độ thôi.
Còn cụ phơi nắng xe thoải mái cũng không thể nóng bằng sức nóng từ động cơ thổi trực tiếp vào trong ống gió cụ à.
Em đi đâu về, cứ cách nhà 1km là tắt AC, chịu khó tí, nhưng nước ở dàn lạnh sẽ bay hết, vi khuẩn hết chỗ bám. Xe nói chung là không có mùi lạ.

thinhquocltd

Xe tăng
Không nhầm thì dàn lanhk điều hòa đã bẩn quá, vụ này muốn thơm tho chỉ có cách hạ dàn lạnh vệ sinh
.
cách này đúng như con xe corolla của cơ quan E. Cũng mùi thum thủm. nào thì sấy nóng, nào thì thay lọc, nào thì xịt thuốc diệt khuấn ghế da, máy khử mùi... cuối cùng mang ra gara hạ dàn lạnh (hôm đấy E đi cùng bác lái xe) thì trời ơi!! quá bẩn mà nói đúng hơn là nó tắc tịt hết rồi (bụi bẩn, lá tre, giấy kẹo và hình như có cả *** trâu nữa) thợ mang ra máy rửa sạch, thay 2 cái goăng cao su, lắp lại và nạp ga. Kết quả rất ok mát hơn hơn lúc đầu và hết mùi (E ngó hoá đơn ghi 800K, sửa xe cơ quan chắc đắt hơn các cụ nhể)

chuongvit

Xe tăng
Em dự dàn lạnh của các cụ có con gì đó rồi, cụ tháo ra vệ sinh yên tâm sẽ có sản phẩm

thaihoaduongnam

Xe đạp
Bỏ *** xe em thi thoảng lại có mùi khai (gió trong). Hay có thằng nào *** vào đầu xe nhể!!!

anhtho

Xe ngựa
Bỏ *** xe em thi thoảng lại có mùi khai (gió trong). Hay có thằng nào *** vào đầu xe nhể!!!
Nếu lấy gió trong thì chắc mùi chỉ từ giàn lạnh hoặc hệ thống thổi hơi lạnh/nóng của điều hòa thôi. Không khí trong khoang máy cũng không thể lọt vào chứ nói gì tới bị thằng nào *** vào đầu xe.