Quảng Châu - Những nơi Tour ít đến

Quang ơi ... thế có cho em ăn và ở nhờ ko nào ... để e sang dài ngày *-) :^) (y)
hê hê hê

BMW_X6M

Xe tăng
bác đi thế ăn nhiều món ngon rồi (đầu vào)
em thấy thiếu 1 món xxx......... TQ không biết có ngon như em quảng cái oto kia không(đầu ra) hì hì
bác sưu tập thêm nhé (b)

chuotlang

Xe lừa
Quang ơi ... thế có cho em ăn và ở nhờ ko nào ... để e sang dài ngày *-) :^) (y)
hê hê hê
Thích ăn gì thì bảo Quản Gia nhà anh nhé, họ sẽ sắp xếp.
Anh còn thừa căn biệt thư trên núi để trống, em sang dưỡng già là hợp lý đấy
:21::21::21:

@echxinh: Đi rồi thì post cái vườn dâu tây lên xem nào

Chỉnh sửa cuối:

xichlo_thoi

Xe máy
Thế thì đắt hơn có 2,3 lần thằng 12593 của Telecom thôi.
Nói chung dùng tạm cũng đc, thằng Unicom thì ko bằng Telecom đc.
Mua sim đã hỏi nó mở thông 17911 chưa, dạo này quy định mới của Sim là phải call mở thông chứ ko ngầm định như trước nữa, nên nhiều người ko biết mở thông 12593 ntn. 17911 thì ko biết nữa.
Bác làm gì mà phải giữ liên lạc với VN suốt thế, làm tình báo hay điệp viên ạ :21::21:
bác chuột cứ đùa,lâu lắm ko vào topic này,em đi quảng châu nên ko đọc được reply của bác!hihi!
em đi buôn đồ túi xách,quần áo nhái nhủng đây ợ!trước thì buôn hàng chợ lởm thôi,giờ nhu cầu khách khứa cao,nên phải lần mò lắm,mờ lấy chục lần rồi,vẫn chả tìm được hàng nào bán đồ nhái chuẩn nhất,giá rẻ nhất bác ợ!chán kinh!em có vào mấy tòa nhà baiyun wordl,yisen,..chả bít viết thế có đúng ko?thấy hàng nào nó cũng bảo hàng của nó là chất lượng nhái cao nhất!em đang chán đây bác ạ!đi về mà lấy được ít hàng quá,bán chả bõ!

xichlo_thoi

Xe máy
mờ bác chuột ơi!gấu nhà bác có đi shopping ở chợ baiyun internation ko?nếu bác có chở bác gấu đi ngang qua cửa chính của tòa nhà đó,bác làm ơn chụp cho em xin 500 ảnh cái mặt tiền chính của tòa nhà đó bác nhé!để lần sau em dễ tìm ạ!chứ hum nọ copy ảnh đấy vào đt,sang đó chịu ko thể nào tìm được.hức..hức:'(

Mazda84

Xe đạp
mờ bác chuột ơi!gấu nhà bác có đi shopping ở chợ baiyun internation ko?nếu bác có chở bác gấu đi ngang qua cửa chính của tòa nhà đó,bác làm ơn chụp cho em xin 500 ảnh cái mặt tiền chính của tòa nhà đó bác nhé!để lần sau em dễ tìm ạ!chứ hum nọ copy ảnh đấy vào đt,sang đó chịu ko thể nào tìm được.hức..hức:'(
Có phải đây là hình mà bác cần không?

Em lấy hình từ đây.

Amnesty

Xe máy
phê thiệt .....!

chuotlang

Xe lừa

@Mazda84: Khu này đúng là khu bác Xich Lo cần tìm rồi
@Echxinh:
Có phải Ẽch đi mấy cái vườn dâu này ko?

Cạnh đó là vườn cà chua

Khu vực này có câu tôm nữa

F1 thỉnh thoảng cũng đc ra đây relax :)

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
bác chuột cứ đùa,lâu lắm ko vào topic này,em đi quảng châu nên ko đọc được reply của bác!hihi!
em đi buôn đồ túi xách,quần áo nhái nhủng đây ợ!trước thì buôn hàng chợ lởm thôi,giờ nhu cầu khách khứa cao,nên phải lần mò lắm,mờ lấy chục lần rồi,vẫn chả tìm được hàng nào bán đồ nhái chuẩn nhất,giá rẻ nhất bác ợ!chán kinh!em có vào mấy tòa nhà baiyun wordl,yisen,..chả bít viết thế có đúng ko?thấy hàng nào nó cũng bảo hàng của nó là chất lượng nhái cao nhất!em đang chán đây bác ạ!đi về mà lấy được ít hàng quá,bán chả bõ!
Bác về VN bác còn bảo là hàng xịn nhập khẩu xách tay từ Châu Âu ý chứ nhỉ? :21::21:

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
ngày trước e hay sang QC công tác, ở ks có 2 con sư tử sát ngay bến xe đi Bằng Tường ý, công nhận cái quán vn gần phố đi bộ đó ngon mà ưu ái dân vn mình, bùn cười taxi nó khác mình là có cái lưới ngăn giữa 2 hàng ghế, chắc bên đó cướp taxi nhìu quá hả bác chuotlang, lâu lâu ko san QC nhớ phết, khí hậu tuyệt vời, cơ sở hạ tầng chuẩn
Quán chị Thủy Béo ăn gà ở đấy ngon phết (b)

chuotlang

Xe lừa
Quán chị Thủy Béo ăn gà ở đấy ngon phết (b)
Thôi, theo em các bác nên ủng hộ VNA chút
Lúc nào cũng sân bay Việt Tú em thấy ko xứng đáng với các bác
Em đang về HN rồi, đã PM bác baoanh, em để quên cardvist bác bên Tàu rồi
Có gì bác call em nhé (b)

XGame

Xe hơi
Cụ ở quảng châu ạ?Em cũng thỉnh thoảng đi quảng châu chơi,hôm nao em đi nữa em ới cụ cụ cho em ngồi thử em 4 vòng của cụ với nhé (b)

chuotlang

Xe lừa
Cụ ở quảng châu ạ?Em cũng thỉnh thoảng đi quảng châu chơi,hôm nao em đi nữa em ới cụ cụ cho em ngồi thử em 4 vòng của cụ với nhé (b)
Vâng, nhưng hiện tại em đang ở VN ạ, 1 tháng nữa mới sang

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn

xichlo_thoi

Xe máy
Có phải đây là hình mà bác cần không?

Em lấy hình từ đây.

thank bác,dưng mà ko bít có phải là chỗ bác A.Quang nói ko í chứ!chứ cái chỗ "lày",em "nượn" chán,"nượn" chê rùi ạ!hàng có đẹp,dưng mà giá khá chát!
@ bác Quang:nhà em ko bán đồ hiệu xách tay châu âu:P,hehe!bán ở chợ mà bảo xách tay châu âu,chắc khách nó đập chết!

drumer

Xe tăng
chào cụ chuột,hôm trc em có PM cho cụ hỏi về dongguan,cụ có nói cho em ra Trung Đường nhưng lên taxi thì nói thế nào hả cụ,cụ phiên âm ra tiếng việt giúp em đc ko ạ.1 tháng em sang QC ít nhất 2 lần nhưng chả đc đi đâu chơi(cũng chả biết mà đi:).)vì em toàn đi lấy hàng.đi chơi đc mỗi dongguan nhưng thuê xe cộ phức tạp mà giá chát quá.em toàn ở KS Đức Chính thì ra chỗ TRung đường xa ko ạ,với lại có tàu điện ngầm đi ra đó ko ạ.thank cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

drumer

Xe tăng
xa thế hả cụ,hôm trc cụ lại bảo em đi xe buýt khoảng 3km là tới.em ở đức chính nhưng ít khi ở tầng 5 lắm ạ,toàn lên trên cho sạch sẽ.thank cụ,khi nào em sang,em call cho cụ rùi cụ giúp em nhá.

drumer

Xe tăng
cái shop cụ nói em có qua rùi,nhiều thứ em chả bít để làm gì với lại em chả dám mua,nhìn cứ kinh kinh.chào cụ.