[Funland] Quảng cáo phản cảm trên Youtube

vo nho

Xe điện
Cái em phải đối là nội dung quảng cáo, còn mình xài chùa phải chấp nhận qc thôi cụ ạ.
Quảng cáo thì nội dung nào chả là quảng cáo cụ. Cụ có nhu cầu với nội dung quảng cáo hay không thui. cụ có thì nó là hay và ngược lại.
Cụ muốn mua nước hoa...thấy có quảng cáo bán nước hoa là cụ có thể tham khảo ngay.

"Còn mình xài chùa phải chấp nhận" mình không dùng chùa nha cụ khi cụ coi 1 nội dung hay đặng nhâp vào bọn nó thu thập thông tin rùi bán lại cho các bên cần. Nói vui có khi mình ko hiểu mình bằng bọn nó. :)) :)) :))

Toietmoi

Xe điện
Quảng cáo thì nội dung nào chả là quảng cáo cụ. Cụ có nhu cầu với nội dung quảng cáo hay không thui. cụ có thì nó là hay và ngược lại.
Cụ muốn mua nước hoa...thấy có quảng cáo bán nước hoa là cụ có thể tham khảo ngay.

"Còn mình xài chùa phải chấp nhận" mình không dùng chùa nha cụ khi cụ coi 1 nội dung hay đặng nhâp vào bọn nó thu thập thông tin rùi bán lại cho các bên cần. Nói vui có khi mình ko hiểu mình bằng bọn nó. :)) :)) :))
Cụ vẫn không chịu hiểu nhỉ?
Nó quảng cáo thuốc chữa bệnh, mà cái này pháp luật VN cấm, chưa kể là thuốc này không rõ đã được cơ quan chức năng cấp phép sử dụng hay chưa.

vo nho

Xe điện
Cụ vẫn không chịu hiểu nhỉ?
Nó quảng cáo thuốc chữa bệnh, mà cái này pháp luật VN cấm, chưa kể là thuốc này không rõ đã được cơ quan chức năng cấp phép sử dụng hay chưa.
Thì em mới nói bọn Youtube này coi Luật pháp, CQ, và người Việt ra gì đâu. Với bọn nó quảng cáo nào cũng giống nhau. tiền bỏ túi tao...còn lại kệ bọn mày.

vneseman

Xe lăn
Quảng cáo gì thì CQ mới xử lý được nhưng xử lý được youtube hay không thì không chắc. Còn em với tâm thế xem free nên cứ đợi 5s rồi next :D

chris_anyway

Xe hơi
Sao lại bó tay ạ?!!!
Em mua Youtube Premium để không bao giờ gặp những quảng cáo nhảm nhí nữa ạ.

harman_kardon

Xe điện
Quảng cáo trên mạng là tự do, là vô hại???
Cụ muốn biết , muốn cấm cản QC như này, cụ nên ra các cơ quan chức năng của VN kiện. Thuê nhiều luật sư vào, kiện cho chúng nó chết. Chứ YT ko có trách nhiệm KT chất lượng. Nó chỉ có trách nhiệm KT nội dung có bạo lực... hay gì đó liên quan đến điều lệ của YT. Còn cụ muốn nó kiểm tra thêm chất lượng của món hàng. Chắc chắn sẽ chỉ có trong giấc mơ của cụ thôi. Bởi ko thuộc chức năng quản lý của nó. Nó thuộc về chịu quyền VN. Và Đừng nên hỏi những câu như này nữa. Vì cụ sẽ vĩnh viễn viễn nhận đc câu trả lời tương tự.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Bọn nó làm quảng cáo 10-20s mỗi clip còn chấp nhận dc đây chơi toàn 5-10 phút lại còn 2 clip qcao liền nhau. Nhiều lúc bật nhạc cho trẻ con coi mà nó qcao toàn thuốc cường dương với cương cứng đến phát cáu lên. Đúng bọn lag băm!
Mà ngắn 5-10s là ok, cứ đang tập tí thể dục, lại phải tắt quảng cáo đi để tập tiếp. Đăng ký tài khoản VIP là ko bị xem quảng cáo í sao cụ nhỉ

beSuSu

Xe điện
Mà ngắn 5-10s là ok, cứ đang tập tí thể dục, lại phải tắt quảng cáo đi để tập tiếp. Đăng ký tài khoản VIP là ko bị xem quảng cáo í sao cụ nhỉ
ko có quảng cáo, thì ng ta cũng làm video cho mình tập đâu.

Nongdantb

Xe tăng
Các cụ off mỗi người 1 cuộc gọi chửi là đảm bảo hết ngay hiiii.

Toietmoi

Xe điện
Sao lại bó tay ạ?!!!
Em mua Youtube Premium để không bao giờ gặp những quảng cáo nhảm nhí nữa ạ.
Em vào tìm mua dụch vụ trả tiền mà nó báo không hỗ trợ thị trường VN cụ ạ.
Em cài app trên smartphone cũng thường mua gói pro trả tiền, coi như ủng hộ những người viết app dù nhu cầu mình ít sử dụng.

xe thủng lốp

Xe container
Em không gặp vđề về nội dung qc mà gét cái nó quảng cáo quá lâu và nhiều next mỏi cả tay nếu YouTube mà không thay đổi sớm muộn cũng bị đối thủ vươn lên

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
ko có quảng cáo, thì ng ta cũng làm video cho mình tập đâu.
Cụ nói chuẩn ạ. Ngta làm video nhiều view để youtube trả tiền cho youtuber. Nhưng phải thu tiền quảng cáo mới có tiền trả. Nhưng mà quảng cái ngắn thui. Nhiều cái quảng cáo dài dở tay ko tắt đc bực lắm ạ

MiTa

Xe lăn
vậy chớ em ra đường bị nó giật dây truyền, giật điện thoại, là do em mang theo đồ phỏng, liên quan mie gì đến chính quyền phỏng? lỗi tại thằng rân cả, ai bẩu có đồ giá trị không cất két chi, đeo lủng liểng trên người để nó cướp còn hô hô cái gì.
Haha, giống câu nổi tiếng trên OF, ai bảo mặc thỗn thện cho bọn nó sờ vếu.