Chi hội Quán gió....cùng nhau thảo luận, cùng nhau chém gió về MSC (khu biệt thự số 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

20m66595

Xe tăng

lau ga gia

Xe buýt
Ấy ấy.e phạt cụ chính mấy chai bjo.e với cụ như nào mà cụ nói thế.e buồn quá.cụ lạ gì e nói người khác chứ e nói gì cụ.cụ vừa bận công việc cơ quan lại bận việc đi học thêm nữa.e biết điều đó ma.cụ là người có công ko ít ở MSC này.và e cũng đảm bảo là chả ai ghét cụ.mọi người nói là nói người khác.cụ ko thấy tại sao đưa lên bình bầu là chỉ có cụ với cụ phương nga à?chán cụ lắm.mà lâu lắm rùi e ko đc ngồi với cụ đấy
Chết thật chết thật, em không hiểu MSC của các cụ đang có vấn đề gì mà com men nhiều ý khó hiểu quá????????????

lau ga gia

Xe buýt
Có lẽ ta nên để chuyện trước đó lặng đi, không khí vui vẻ, ta không nên khơi dậy chuyện cũ nữa các cụ ơi :)
Trả nhẽ lại có chuyện gì căng thăng thế ư cụ 20m??? em ứ hiểu???

matiz-se

Xe buýt
vào of để học hỏi kinh nghiệm, giao lưu, xả chét.
em hoàn toàn đồng ý với cụ 20m

trái đất nhỏ bé lắm, ngoài đời thực sẽ có ngày nào đó mọi người đối mặt với nhau, chúng ta không thể nói "phũ phàng" với nhau dễ như khi chúng ta typing comment trên này đâu.

em không tự ái tí tẹo tèo teo nào về việc các cụ vote ai, kết quả em 1 phiếu em vẫn vui, 100 phiếu em cũng k có điều kiện làm chánh (em nói từ trước, k phải giờ mới nói). em cũng không có "hiềm khích" gì với cụ heli và em hiểu 1 cách tự tin cụ heli cũng không có "hiềm khích" gì với em nhưng comment này của cụ làm em và rất nhiều cụ khác đang nghĩ mình nằm trong "1 số người" đó (cũng có thể đúng thật). những ai không nằm trong số các cụ đang thường xuyên comment ở đây sẽ rời bỏ sân chơi này. và như thế là đi ngược với tiêu chí chung của of "kết nối cộng đồng".
chọn được chánh mới, msc sẽ hoạt động thế nào cho hợp với tiêu chí chung của of, mang lại lợi ích tinh thần (hoặc hơn nữa) cho các mem mới là điều quan trong chứ chỉ để mang lại sự "đắc thắng" và vui vẻ trong khuôn khổ những người đang comment ở đây thì các cụ cũng chả cần msc làm gì, bây giờ các cụ cũng đã kết nối với nhau rồi, đã chơi với nhau rồi, phỏng ạ?!
em được dăm xu diệu ngồi comment nêu ý nghĩ của mình, có gì k phải các cụ cứ phệt cho em tỉnh (:|
Cụ chuẩn. Chả phải ngẫu nhiên em đề cử cụ. Em chọn mặt gửi vàng cả :D

Nhà cháu đồng ý với Cụ Rùa luôn ạ, kết nối MSC là để fun, cháu đề nghị là mọi người clear hết mọi vấn đề và ta turn lại từ đầu, nói theo ngành IT của cụ Rùa thì ta gọi là refresh, với cá nhân là cháu thì nhà cháu vẫn muốn cụ Vietran và cụ Cường tung của gạt mọi vấn đề cũ đi và tiếp tục đóng góp cho MSC.
Xin hết!
Cụ cũng chuẩn. Hôm trước thấy cụ Vietran cmt rất tích cực. Em và cụ Bong07 có vào cmt fun 1 chút, hi vọng cụ ấy hòa cùng anh em vì 1 MSC đoàn kết và vui vẻ. Tiếc là sáng nay vào MSC em đọc lại thấy cụ ấy cmt căng thẳng quá mức cần thiết.

Thôi thì vứt bớt cái tôi cá nhân đi cho vui nhà vui cửa.

Chỉnh sửa cuối:

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Thông thường con người ta nhìn gần bằng một mắt và nhìn xa bằng mắt còn lại, cũng có người nhìn bằng 2 mắt nhưng ít.
Các cụ để một vật (cái chén chả hạn) cách mắt khoản 1,5m, đưa tay ra chụm đầu ngón chỏ và ngón cái thành vòng tròn để giữa chén và mắt, nhìn cái chén qua vòng tròn này.
Lấy tay còn lại bịt một mắt, nếu thấy cái chén vẫn trong vòng tròn thì mắt đó chính là mắt nhìn gần, nếu nó nhảy ra ngoài tức trong vòng tròn k còn cái chén thì mắt bịt là mắt nhìn gần.

Đang lục lại mấy thớt cũ xem sự tình thế nào mà đọc được cái này. Em thấy hay quá. Thứ thấy đúng luôn. hí hí.
Em nhìn gần bằng mắt phải. Còn các cụ thì sao ạ :D

bong07

Xe container
những giây phút bình yên trước giờ nổi bão.:D

Phương Nga

Xe lăn
nhà cửa 2 hôm nay đông vui như phở Bát Đàn ý nhở :D

heli

Xe tăng
Tối nay có gì ko các cụ nhỉ.trung thu mưa gió.ăn nhậu hết ý

bong07

Xe container
Sắp có chánh mới các cụ chém sung wá trời.MSC lại sắp náo nhiệt như xưa.

20m66595

Xe tăng
(:| :( :( :( :( :( :( :( (:|

Trạng thái
Thớt đang đóng