[Funland] Quan chức Bộ TN-MT: Đến mộ tổ tôi ở quê cũng bị đổ rác đây này!

Cho rác vào lò ở thị trấn Xuân Trường, lò kiểu mẫu nhất của Nam Định

Ngua_con

Xe đạp
Thực tế nhưng không có giải pháp cụ thể và nếu có cũng không đủ tầm mà ít nhất phải tầm b.ộ tr.ưởng cụ ạ!
Nếu cụ Phó vụ trưởng này mà có giải pháp làm dc thì ta hóa rồng lâu rồi ạ. Bên này chỉ làm mưu, đưa ra hướng dẫn thôi ạ. Rác là vấn đề của cộng đồng, nếu người dân không thay đổi ý thức thì bộ trưởng cũng chịu ạ. Nếu phân loại được rác thì khéo DN dẫm đạp lên nhau xin dự án rác để xử ý cụ ạ. Đằng này, có dự án nào triển khai được hiệu quả đâu ạ.

Là một người có liên quan ít nhiều đến ngành môi trường, em thấy cụ Phó là khá ổn so với các cụ khác trong quyền hạn của mình.

Nếu cụ Phó ********* này mà có giải pháp làm dc thì ta hóa rồng lâu rồi ạ. Bên này chỉ làm mưu, đưa ra hướng dẫn thôi ạ. Rác là vấn đề của cộng đồng, nếu người dân không thay đổi ý thức thì ********* cũng chịu ạ. Nếu phân loại được rác thì khéo DN dẫm đạp lên nhau xin dự án rác để xử ý cụ ạ. Đằng này, có dự án nào triển khai được hiệu quả đâu ạ.

Là một người có liên quan ít nhiều đến ngành môi trường, em thấy cụ Phó là khá ổn so với các cụ khác trong quyền hạn của mình.
Em cũng thấy là anh ấy khá có tâm mà

mrinwar

Xe máy
Bác cứ về quê e mà xem, bãi rác ngay mặt được. Hôm tết chả biết ai đốt mà nó cháy cả tuần luôn