[Thảo luận] Quả VIOS này mới siêu

hyundai_hn

Xe tải
có phải xe mang biển số là 2643 không nhỉ

MiTa

Xe lăn
Xem lại quả ảnh của cụ chủ: không vệt phanh, không biến dạng cabin và cột chữ A, lốp trước không nổ, không rụng bánh trước ra ngoài -> Chứng tỏ lực đâm không đến mức quá mạnh
Vậy mà tòan bộ capo tụt vào như vậy là sao? Cụ nào giải ngố giúp iem với
Hình ảnh này làm em tưởng tượng đến vỏ lon bia khi uống hết bóp nhẹ một phát là bẹp dí
Chưa kinh bằng quả con Ỉn ở Vũng Tàu đâu Cụ. Quả đấy con Ỉn nó cắn vào mít con "giấc mơ" tàu, con giấc mơ vẫn đứng im trên đường , mít giấc mơ chỉ hơi sụm xuống, còn nguyên, con ỉn ngậm nguyên giữa *** vào mít em kia ngập sâu vào gần giữa ca pô luôn, không biết máy có rớt xuống ko, Cụ nào nhờ anh Gúc tìm tấm hình đó lên cho mọi người chiêm ngưỡng hộ em cái, ko các Cụ ko tin.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Quả này không biết chủ xe có định khôi phục lại ko nữa?

Chưa kinh bằng quả con Ỉn ở Vũng Tàu đâu Cụ. Quả đấy con Ỉn nó cắn vào mít con "giấc mơ" tàu, con giấc mơ vẫn đứng im trên đường , mít giấc mơ chỉ hơi sụm xuống, còn nguyên, con ỉn ngậm nguyên giữa *** vào mít em kia ngập sâu vào gần giữa ca pô luôn, không biết máy có rớt xuống ko, Cụ nào nhờ anh Gúc tìm tấm hình đó lên cho mọi người chiêm ngưỡng hộ em cái, ko các Cụ ko tin.
Em Gúc ra hầu các cụ đây. Tuy nhiên nhìn cái yên sau của con Dream là yên chở đồ. Em dự là ở sau có đồ gì đó mới làm em Ỉn móp thế nài đc.

fly_us

Xe hơi
ko thấy vết lốp thắng nhỉ. Mà em muốn biết là túi khí có bung ko..

h_mdc

Xe điện
Các bác cứ chê Toy vỏ mỏng ... dễ bị hỏng khi đâm đụng? Thế khi đâm đụng các bác thích người "đi" hay xe "đi", hoặc các bác thích đền người hay đền xe? Cái đầu xe mà không chùn lại thì chắc bác tài chui qua kính, còn vụ với xe máy chắc bác lái 2B sẽ bị nặng hơn. Trường hợp như trên với BMV hay Mẹc các bác nghĩ còn lành lặn, không phải sửa gì chắc?

30L 4588

Xe buýt
Cái này là đúng đó cụ, ko fun tí nào đâu. Nguyên tắc của nhà sản xuất là xe có cấu tạo hấp thụ lực để giảm thiểu thương vong cho con người. Vì họ cho rằng nếu một ai đó chết đi thì họ không còn cơ hội bán xe cho người đó nữa. Nếu còn sống thì họ đã mua được 1 xe thì vẫn có thể mua n xe. Ở đây xe dc thiết kế theo triết lý nhân văn và triết lý kinh doanh. Nhiều cụ đi xe lắp thêm ba đờ sốc cứng để bảo vệ xe là không đúng với tính nhân văn đau ạ.
Hình như Toy vỏ mỏng chứ xe e húc mít em Altis mà em chẳng sao còn altis lõm mít luôn, còn bong cả ba đớ sốc nhựa nừa. Trông rất khủng khiếp làm em bị đền 1 mớ

namdu

Xe buýt
Quả này không biết chủ xe có định khôi phục lại ko nữa?

Em Gúc ra hầu các cụ đây. Tuy nhiên nhìn cái yên sau của con Dream là yên chở đồ. Em dự là ở sau có đồ gì đó mới làm em Ỉn móp thế nài đc.

Nhìn cái này em lại tưởng xe đầu kéo kiểu mới

Chỉnh sửa cuối:

samicbv

Xe hơi
Khung con này có vẻ mềm quá các cụ nhỉ? Xem xe của bọn Đức, tai nạn mà khung xe còn nguyên .. chẹp chẹp

theph

Xe điện
Các bác cứ chê Toy vỏ mỏng ... dễ bị hỏng khi đâm đụng? Thế khi đâm đụng các bác thích người "đi" hay xe "đi", hoặc các bác thích đền người hay đền xe? Cái đầu xe mà không chùn lại thì chắc bác tài chui qua kính, còn vụ với xe máy chắc bác lái 2B sẽ bị nặng hơn. Trường hợp như trên với BMV hay Mẹc các bác nghĩ còn lành lặn, không phải sửa gì chắc?
Cụ có vẻ hiểu sai hoặc cố tình hiểu sai. Trường hợp như em Vios này thì người ngồi trong sẽ bị cực nặng do nguyên cả cái máy nó ăn vào khoang hành khách. Nếu là xe khác cứng hơn thì cùng lắm đi khu vực két nước, quạt gió chứ cả mất hút cả khoang máy thế kia đâu!

crv2013

Xe tải
Khổ thân bác chủ nhà.sau vụ này...chắc bác ấy chuyển sang ngủ ngày mất.

vinhtn6789

[Tịch thu bằng lái]
không biết chủ xe có nhu cầu bán lại xe không nhỉ. bác nào vô phúc mà mua phải em này