Chi hội Quá trình đại tu cho matiz 2007 SE nhập AT ạ

huanmorning

Xe tăng
À, còn thêm quả màn hình nguyên bản này nữa; M6 bản cao cấp nhất ở nước ngoài thì có, còn lại phần lớn là ko có; em nhập cả bộ về, bỏ phần ruột đi và thay bằng màn hình Android, tổng chi phí ngót 10 củ nhưng đẹp vãi chày :))

Khi chưa lắp màn hình

Màn hình lắp lên

Đẹp quá cụ ơi em này cũng từng là mơ ước của em

thaison2008

Xe container
À, còn thêm quả màn hình nguyên bản này nữa; M6 bản cao cấp nhất ở nước ngoài thì có, còn lại phần lớn là ko có; em nhập cả bộ về, bỏ phần ruột đi và thay bằng màn hình Android, tổng chi phí ngót 10 củ nhưng đẹp vãi chày :))

Khi chưa lắp màn hình

Màn hình lắp lên

xe gì đấy cụ?

razypapara

[Tịch thu bằng lái]
Hề đến hôm nay tổng kết lại em thấy đúng là cũng hơi căng thật, gần 15 củ khoai chưa tính qua tết sơn lại cả xe nữa cụ ơi
Vậy mà lúc tìm được xe ngon chất thì các cụ ý cứ ra sức mặc cả, rồi so bì với xe nọ xe kia chất ngất, rẻ hơn này nọ.....đến lúc mua rẻ ôm cục nợ vào mới thấy thấm....kkkkk
Các cụ dạy roài, tiền nào của đó, cấm có sai câu nào....nhể ;))

huanmorning

Xe tăng
Vậy mà lúc tìm được xe ngon chất thì các cụ ý cứ ra sức mặc cả, rồi so bì với xe nọ xe kia chất ngất, rẻ hơn này nọ.....đến lúc mua rẻ ôm cục nợ vào mới thấy thấm....kkkkk
Các cụ dạy roài, tiền nào của đó, cấm có sai câu nào....nhể ;))
Hề em buôn xe đến nay cũng 7 năm bỏ nghề được 1 năm nên em thấm cảnh các bác dân đi mua xe cỏ khổ cực thế nào! Thôi thông cảm cho các bác ấy cụ ợ

Tuanan2011

Xe máy
Tong the là hét bao nhiu xèng vay cụ? E nó an uong ra sao cụ nhỉ???

mrQuick8x

Xe điện
và sau nhiều ngày nghiên cứu thay đồ phụ tùng , và nhiều chuyên gia kiểm tra mất nhiều thời gian và chi phí để thử nghiệm và mong được có kinh nghiệm chia sẻ anh em tham khảo đến hôm nay đã có kết quả cho việc xe bị lắc khi khởi hành và cua lái 2 bên ,
- Quá trình là như này Náp em đã thay 2 náp mới nhưng vẫn lắc khi khởi hàng nên nguyên nhân do Náp bỏ qua và suốt mấy ngày ấy em nên các diễn đàn để hỏi han tham khảo , có nhiều bác nói do bơm trợ lực và em cũng đặt bơm trợ lực về thay giá 1.5 củ nhưng cũng không hết , rồi em vừa đi vừa suy nghĩ rất nhiều cứ nên xe đi là em lại ngẫm nghĩ và để ý đến em nó . Em Rio em không thèm động đến nữa chắc em nó cũng tủi thân .
- Và em quyết định nhờ ông anh phụ tùng gửi lại cho 1 đôi náp mới thay lại xem sao . thì thôi rồi nguyên nhân sau bao ngày tìm kiếm đã có kết quả do náp cccm ợ .
- Vậy đấy cũng là náp mới nhưng do quá trình vận chuyển lưu kho có thể có biến cố xẩy ra .
- vậy là xe em đến hôm nay đã tạm xong . chỉ còn chờ qua tết sơn cho em nó nữa là ok . mong cccm lưu ý làm kinh nghiệm ợ
- vậy là hơn 17 củ đã ra đi theo em nó .
Kinh nghiệm của cụ rất có giá trị,thank cụ!

mrQuick8x

Xe điện

Khi chưa lắp màn hình

Màn hình lắp lên

Em lại biết thêm 1chuyên gia, kính cụ 1ly!

nguyenthongnhat

Xe hơi
Các hạng mục cụ thay có đến đôi chục k cụ