[Funland] Quá béo nhờ tư vấn giảm béo ...

xxo

Xe hơi
Chào các cụ và các mợ, em vừa mới tốt nghiệp đại học và mới chập chững đi làm.
ổn định công việc xong cũng muốn lập gia đình nhưng mà sau thời gian ôn thi tốt nghiệp em phát tướng quá ợ, em 1m64 nặng 64kg, con trai cứ nhìn thấy em là chạy mất dép rồi nên em chẳng tán được ai để mà chống lầy cả :((
Em lên kế hoạch thể dục nhưng mà thú thật với các cụ và các mợ là sở trường của em là ăn và ngủ mà thôi...
Lên đây mong các cụ và các mợ nhiều kinh nghiệm chia sẻ giúp em cách và phương pháp để lấy lại vóc dáng ạ, em chỉ cần lấy lại thân hình 59kg như đợt trước ôn thi là em hạnh phúc lắm rồi.
Em định thể dục chạy bộ hoặc đi bơi. Các cụ các mợ biết phương pháp nào hiệu quả thì tư vấn và giúp đỡ em nhé, em cảm ơn nhiều nhiều :)
Thế tóm lại là mợ định chào hàng cái gì :D

chuabang

Tháo bánh
Chào các cụ và các mợ, em vừa mới tốt nghiệp đại học và mới chập chững đi làm.
ổn định công việc xong cũng muốn lập gia đình nhưng mà sau thời gian ôn thi tốt nghiệp em phát tướng quá ợ, em 1m64 nặng 64kg, con trai cứ nhìn thấy em là chạy mất dép rồi nên em chẳng tán được ai để mà chống lầy cả :((
Em lên kế hoạch thể dục nhưng mà thú thật với các cụ và các mợ là sở trường của em là ăn và ngủ mà thôi...
Lên đây mong các cụ và các mợ nhiều kinh nghiệm chia sẻ giúp em cách và phương pháp để lấy lại vóc dáng ạ, em chỉ cần lấy lại thân hình 59kg như đợt trước ôn thi là em hạnh phúc lắm rồi.
Em định thể dục chạy bộ hoặc đi bơi. Các cụ các mợ biết phương pháp nào hiệu quả thì tư vấn và giúp đỡ em nhé, em cảm ơn nhiều nhiều :)
Cũng ko quá khó mợ ạ, mợ cố gắng kiên trì là ok. Thế này nhé, trong chế độ ăn hàng ngày hạn chế dần tinh bột, đồ béo, ngọt ăn nhiều rau xanh hoa quả. Sáng ăn uống đầy đủ dưỡng chất cho cả ngày, trưa ăn ít hơn 1 chút, và tối ko ăn tối quá muộn và ăn ít thui. Cái tiếp là phải ăn nhạt, ko nên ăn mặn, tiếp nữa những ngày đó của phụ nữ nên ăn ít và nhạt, càng ít càng tốt càng nhạt càng tốt. Nếu ko chịu được vì thèm ăn thì trước bữa ăn nên uống 1 cốc nước lọc gần no roài thì chẳng ăn được mấy đâu keke. Tối chịu khó đi bộ, ko cần phải chạy, đi bộ nhanh mà phải kiên trì. Làm theo cách trên đảm bảo thành công mà ko ảnh hưởng gì đến sức khỏe. Nếu có điều kiện kinh tế thì mua bưởi về ép nước uống hoặc ăn cũng được rất rốt cho quá trình giảm cân đấy.

NgoNghinh007

Xe máy
Chạy bộ là cách giảm cân tốt và có được vóc dáng đẹp,nhất là mợ lại có ý đinh chống lầy;;)

dungslayer

Xe tăng
Đặt nick thế kia, giảm sao được ạ? :))

tranhuong83

Xe hơi
có gì đâu mợ ăn ít tý là giảm ngay . em cũng như vậy mà

vietran

Xe ba gác
Đi bộ k ăn thua, chạy nó mới đốt năng lượng thừa. Chạy hết sức mệt thì lại đi bộ, đi bộ một lúc đỡ mệt lại chạy. Mới đầu thì 1 phần chạy 3 phần đi bộ sau nâng dần phần chạy lên.
Ăn nhiều rau, ít thịt ít cơm. Đặc biệt k ăn bánh ngọt.
Đảm bảo vài tháng giảm vài cân, người nhẹ nhõm khoan khoái, da mịn trơn láng, mặt nhẵn môi hồng và trông trẻ ra vài tuổi.
Lưu ý ngủ đúng giờ, k ngủ muộn. Nếu chạy đều 10h30 đi ngủ là ngon giấc đến sáng. SHTD điều độ =))

thtung51

Xe tải
Bạn thử dịch vụ giảm béo nhanh an toàn không đau chỉ 1 buổi ở Viện giảm béo Gangnam chưa? Hiệu quả ngay sau 1 buổi nhé.

VietCQ

Xe hơi
Ít ăn đêm với ăn vặt đi là giảm ngay

zotiz

Xe tải
chạy và đi bộ ạ