[Funland] Quá ám ảnh!

babypimp

Xe tải
Em chỉ dị ứng quả clutch, làm nữ tính đi đáng kể
Em tự hứa với bản thân là sẽ không bao giờ dùng clutch. Cứ phải kẹp nách hoặc tốn 1 tay để cầm là không ưa :)):))
Đi cùng combo với clutch là quả chìa ô tô móc cùng cả đống chìa khóa treo lủng lẳng trước cờ him. Cụ nào chơi style đấy đi đến đâu xủng xoẻng đến đó dức cả đầu:D

Rivers

Xe container
Mặc gì thì mặc, nhưng quả cắp clutch ngang rốn thì đúng là chán éo mê được, không biết cái mốt kẹp túi xách của chị em lây sang từ khi nào.

duongqua

Xe container
Em tự hứa với bản thân là sẽ không bao giờ dùng clutch. Cứ phải kẹp nách hoặc tốn 1 tay để cầm là không ưa :)):))
Đi cùng combo với clutch là quả chìa ô tô móc cùng cả đống chìa khóa treo lủng lẳng trước cờ him. Cụ nào chơi style đấy đi đến đâu xủng xoẻng đến đó dức cả đầu:D
Đi ô tô là để tay chân thảnh thơi nhẹ nhàng ko như đi xe máy, cuối cùng đi ô tô lại tay xách nách mang đủ thứ hầm bà làng phụ kiện e thấy ngược đời với dởm đời lắm :D

Demchinhhang.net

Xe container
Sắp tới sẽ có phong cách quần áo đủ, nhưng chỗ quần sịp thì hở.

Dân Tổ

Xe container
Sơ mi bó sát.
Quần âu ngắn cũn cỡn.
Sơ vin ko thắt lưng.
Giày lười.
Phe phẩy cái Cờ lắt, thi thoảng lại kẹp vào nách.
- Style này bắt nguồn từ đâu vậy các bác?
Sáng đang nhâm nhi ly cafe, gặp cảnh tượng trên em trớ cmnl.
- Nếu không có 1 body đẹp thì hãy bỏ cái phong cách trên đi mà làm thằng người các “doanh nhân” ạ!
Bắt nguồn từ TQ cụ nhé, cụ cứ hỏi các cụ quen biết bên Tàu :D

Niceday2022

[Tịch thu bằng lái]
2 anh già này mặc quần đâu cần thắt lưng. Đẹp là nó vẫn đẹp thôi chứ xấu người thì đeo j chả xấu

cusao

Xe lăn
Thôi kệ đời đi các bác ơi, sở thích cá nhân và trào lưu hữu hạn là rất đa dạng nhưng chỉ nằm trong khuôn khổ ngắn -dài, loe-côn, bom-thụng. Ngoài khuôn khổ đó thì chỉ tồn tại trên sàn diễn và trong bộ sưu tập mà thôi

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Thời 1990-1993 còn mốt “áo bố, quần em” , sau đó sang quần nhúng lụng thụng.
Em có mấy cái ảnh chiều về bới lại để minh họa.

quy la tien

Xe điện
Ơ, thường thì các chủ đề dư lày các OF thường bảo : kệ mẹ nó, chứ nhỉ!
Nó mặc đồ lành lặn không hở da thịt nhiều không lố lăng thì ảnh hưởng đến ai??
Em và F1 ăn mặc bình thường, thoải mái ( đồ công sở) nhé!

Ca phê thôi

Xe tăng
Em thấy các cụ có vẻ hơi khó tính, bị áp đặt tiêu chuẩn ăn mặc của mình hoặc tiêu chuẩn của nhóm người mình tiếp xúc thường xuyên cho những người khác. Trước em cũng bị kiểu đấy, thấy không hợp mắt mình là sao sao, là kỳ kỳ. Tuy nhiên, ăn mặc thế nào là do sở thích quan trọng là phải phù hợp với môi trường, với tuổi tác, với phom người ... Giới trẻ hiện nay khác hẳn lớp trung niên với lớp già, nhiều bạn đi làm môi trường văn phòng nhưng ăn mặc khá thoải mái (không phù hợp với môi trường), cơ quan mình có trường hợp cháu nam trẻ vào, đầu tóc uốn xoăn nhuộm, áo thùng thình bỏ ngoài quần, quần dài nhưng cộc, đi giầy thể thao, nói chung là không phù hợp nhưng suy nghĩ của cháu là bình thường, thấy đẹp, thấy tiện... trong khi xung quanh cháu các anh các chú các bác thì sơ vin áo trắng (có áo ba lỗ, quần tây, giầy tây bóng lộn).

Phanhoang154

[Tịch thu bằng lái]
Đi ô tô là để tay chân thảnh thơi nhẹ nhàng ko như đi xe máy, cuối cùng đi ô tô lại tay xách nách mang đủ thứ hầm bà làng phụ kiện e thấy ngược đời với dởm đời lắm :D
Em chưa hiểu mấy cụ dùng clutch đựng cái gì trong đấy nhỉ?

Em ra đường thì điện thoại + thẻ ngân hàng + ít tiền lẻ để cafe hay trả tiền gửi xe+ chìa khóa oto. Hết.

xukthal

Xe lăn
Mặc gì thì mặc, nhưng quả cắp clutch ngang rốn thì đúng là chán éo mê được, không biết cái mốt kẹp túi xách của chị em lây sang từ khi nào.
Giờ em thấy bon zai trẻ nó còn xách cái túi thời trang to vật như của chị em nữa cơ =))

Chỉnh sửa cuối:

Forceseller

Xe hơi
Uh e cũng được đối tác tặng cho cái clutch này mà méo dùng vì không thích, cảm giác hơi đồng bóng. Mình chỉ cầm theo có ví mỏng (chủ yếu thẻ), điện thoại, và chìa khóa oto là hết. thì nhét vào túi quần hoặc cầm tay là đủ ồi.

Cái vụ quần dài ngắn cũn cỡn với sơ vin ko thắt lưng cũng tởm nữa. Mấy cái model nó gầy gầy cònđỡ. Gần cty em có thằng béo múp míp mà nó mặc quần âu bó ngắn cũn cỡn đi dày lười nhìn bệnh vcl.

xukthal

Xe lăn
Em chưa hiểu mấy cụ dùng clutch đựng cái gì trong đấy nhỉ?

Em ra đường thì điện thoại + thẻ ngân hàng + ít tiền lẻ để cafe hay trả tiền gửi xe+ chìa khóa oto. Hết.
Đội làm Tài chính hay để cả quyển lớp 5 trong ý còn chi tiêu ngay, ngoài ra là bật lửa, xì gà, kéo cắt BQĐ xì gà... rồi pin dự phòng, bc ét ...các kiểu :))

harrynh

Xe container
Quần áo chính là thứ đơn giản mà phản ánh rõ nét nhất khí chất của người mặc.
Người luôn chỉn chu ở vẻ bề ngoài thì cũng có thái độ sống tốt.
Nhiều người lầm tưởng ăn mặc cẩu thả là sự giản dị.
Thanh niên xem tíc toác nhiều nên mốt diện quần áo mặc ở nhà, đi dép lê ra đường là ko hiếm, ko định nghĩa nổi trang phục hiếu hỉ, có khi lại tự hào khi ko có nổi cái áo sơ mi trắng, đen cho phù hợp hoàn cảnh. Quần áo phải chi chít LV, GC, bóng loáng cả trai lẫn gái. Haiz

xukthal

Xe lăn
Quần áo chính là thứ đơn giản mà phản ánh rõ nét nhất khí chất của người mặc.
Người luôn chỉn chu ở vẻ bề ngoài thì cũng có thái độ sống tốt.
Nhiều người lầm tưởng ăn mặc cẩu thả là sự giản dị.
Thanh niên xem tíc toác nhiều nên mốt diện quần áo mặc ở nhà, đi dép lê ra đường là ko hiếm, ko định nghĩa nổi trang phục hiếu hỉ, có khi lại tự hào khi ko có nổi cái áo sơ mi trắng, đen cho phù hợp hoàn cảnh. Quần áo phải chi chít LV, GC, bóng loáng cả trai lẫn gái. Haiz
Em có cái áo đen chấm bility ...chuyên mặc viếng đám ma :D Làm bọn cty cứ ám ảnh bẩu hôm nào thấy anh mặc cái áo này là có ng chết 8-x8-x8-x

beSuSu

Xe điện
mà làm gì tới mức "quá ảm ảnh" nhỉ?