[Funland] QNET - thương mại điện tử hay BH đa cấp

physician

Xe tải
Kakaka, mình biết e trai ấy, giờ cũng ko ra gì đâu nợ nần chồng chất thất nghiệp thấy moẹ lun chứ làm j, rời bỏ qnet lâu rồi ko làm nữa khoe moẹ gì😬
"Kinh doanh này cực kỳ nhân văn. Làm bác sĩ cả đời chỉ cứu vài ngàn người, theo Qnet sẽ giúp được hàng triệu người"- bả kêu em bả vào Qnet vì giác ngộ. Tui nghe mà lỗ tai lùng bùng, chân tay bủn rủn á bác...

Hihaind

Xe đạp
Không, đứa giới thiệu người nhà tui tên L (đã up hình). Nói chuyện vài lần thì vô phỏng vấn (qua zoom) với bà Hiền Vy mở quầy thuốc kia...
Trong đây có 2 người mở tiệm thuốc tây mà làm tay ngang cái bả mà giới thiệu toii cũng làm tay ngang kiểu bả làm tùm lum, nào nhà hàng, ks , bán cơm r mở thuốc tây tàn tay học lởm ko ! Nhưng e trai mà làm nghành y chỉ mới tốt nghiệp nghành y thui chưa có lm việc nơi đâu cả nha! Đừng nói lm việc bệnh viện, chỉ là thực tập trên bệnh viện thui

langocduytq

Đi bộ
Người thân đã chót tham gia Qnet thì phải làm sao các bác ơi?

HAN1122

Đi bộ
Muốn thông báo đến cơ quan công an người thân đã bị bọn chúng lôi kéo tham gia thì thông báo ở đâu các bác, có phải Cục Cảnh sát phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao không các bác?

Không biết cụ đã tham gia chưa nhưng nhà em 3 người tham gia 2 năm rồi không một xu dính túi, giờ chồng em lại bị lừa vào. Càng ngày càng lún sâu. Qnet nó là đa cấp, và không nằm trong danh sách 22 công ty đa cấp được cấp phép tại VN, nghĩa là nó hoạt động chui lủi. Giới thiệu được 1 người tham gia thì được 20 Triệu, còn không thì đói. Nó là dạng lấy tiền người sau nuôi người trước.
Sau khi tham khảo OF thì có kết quả ko mợ?
Mợ cần kinh nghiệm thêm ko thì em tư vấn cho. Nick của em lập từ hồi KDĐC và em vẫn ko đổi nick đấy, he he. MẶc dù 10 năm nay bỏ hẳn ĐC rồi. Các bạn đa cấp giờ gọi cfe vẫn đi nhưng ko nc đa cấp nữa. KKK

Nguyenlam1306

Đi bộ
Không biết cụ đã tham gia chưa nhưng nhà em 3 người tham gia 2 năm rồi không một xu dính túi, giờ chồng em lại bị lừa vào. Càng ngày càng lún sâu. Qnet nó là đa cấp, và không nằm trong danh sách 22 công ty đa cấp được cấp phép tại VN, nghĩa là nó hoạt động chui lủi. Giới thiệu được 1 người tham gia thì được 20 Triệu, còn không thì đói. Nó là dạng lấy tiền người sau nuôi người trước.
Hahaaa, k nằm trong danh sách đa cấp, có nghĩa là nó k phải là công ty đa cấp đó bạn. Nếu bạn có đủ kiến thức và trí tuệ, bạn hãy tìm hiểu thế nào là đa cấp, thế nào là Network Marketing nhé. Chúc bạn sớm được khai sáng.

langocduytq

Đi bộ
Muốn thông báo đến cơ quan công an người thân đã bị bọn chúng lôi kéo tham gia thì thông báo ở đâu các bác, có phải Cục Cảnh sát phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao không các bác?
Em nghĩ cái này khó, chủ yếu do người thân mình thôi bác ạ

Nguyenlam1306

Đi bộ
Hahaaa, k nằm trong danh sách đa cấp, có nghĩa là nó k phải là công ty đa cấp đó bạn. Nếu bạn có đủ kiến thức và trí tuệ, bạn hãy tìm hiểu thế nào là đa cấp, thế nào là Network Marketing nhé. Chúc bạn sớm được khai sáng.
Bạn ơi biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe, bạn là người của Qnet đúng không? Network cái củ cải ấy. Không nằm trong danh sách đa cấp chính thống nghĩa là bọn Qnet là đa cấp biến tướng, đa cấp chui lủi, không có giấy phép hoạt động, không được công nhận. Hiểu chưa? Nói chuyện với lũ Qnet bọn m mất thời gian lắm nhưng t cũng viết ra đây cho mọi người đọc được. Mấy cái Thiên Ngọc Minh Uy các thứ nó cũng không nằm trong danh sách đa cấp được cấp phép thì nó cũng là network marketing à? 🤣
T ở trong Qnet bọn m đủ lâu để hiểu mọi đường đi nước bước của bọn m rồi đó, cứ hỏi đến giấy phép kinh doanh doanh ở VN là lại bảo "đang chờ cấp phép" 🤣 Chờ đến mùa quýt 100 năm nữa. Khi được hỏi bọn m có phải là đa cấp không thì trùm bonn m lảng tránh sang "đa cấp thì sao mà không phải đa cấp thì sao, trên đời không có đúng không có sai, mọi thứ do mình cảm nhận" 🤣
Lũ khốn nạn Qnet! T nguyền rủa chúng m gặp quả báo đến đời con đời cháu!

Sau khi tham khảo OF thì có kết quả ko mợ?
Mợ cần kinh nghiệm thêm ko thì em tư vấn cho. Nick của em lập từ hồi KDĐC và em vẫn ko đổi nick đấy, he he. MẶc dù 10 năm nay bỏ hẳn ĐC rồi. Các bạn đa cấp giờ gọi cfe vẫn đi nhưng ko nc đa cấp nữa. KKK
cảm ơn bác! Giờ gia đình mình ổn rồi b ạ, mình đã ra khỏi khủng hoảng dù nợ nần còn rất nhiều. Tiền mất xem như là bọn Qnet nó gánh nghiệp chị mình, giờ chỉ mong không ai bị nó lừa nữa thôi.

anhkim1990

Xe đạp
Bạn ơi biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe, bạn là người của Qnet đúng không? Network cái củ cải ấy. Không nằm trong danh sách đa cấp chính thống nghĩa là bọn Qnet là đa cấp biến tướng, đa cấp chui lủi, không có giấy phép hoạt động, không được công nhận. Hiểu chưa? Nói chuyện với lũ Qnet bọn m mất thời gian lắm nhưng t cũng viết ra đây cho mọi người đọc được. Mấy cái Thiên Ngọc Minh Uy các thứ nó cũng không nằm trong danh sách đa cấp được cấp phép thì nó cũng là network marketing à? 🤣
T ở trong Qnet bọn m đủ lâu để hiểu mọi đường đi nước bước của bọn m rồi đó, cứ hỏi đến giấy phép kinh doanh doanh ở VN là lại bảo "đang chờ cấp phép" 🤣 Chờ đến mùa quýt 100 năm nữa. Khi được hỏi bọn m có phải là đa cấp không thì trùm bonn m lảng tránh sang "đa cấp thì sao mà không phải đa cấp thì sao, trên đời không có đúng không có sai, mọi thứ do mình cảm nhận" 🤣
Lâu quá rồi mới thấy chị phản hồi topic này. Nhờ những thông tin chị chia sẻ mà em và rất nhiều người khác biết thêm thông tin về QNET. Cảm ơn chị!
Vừa định hỏi thăm gia đình chị thì em thấy chị có phản hồi rồi ạ. Mong rằng mọi thứ với chị sớm ổn hơn nữa!

Hieu Trung 123

Xe đạp
bạn nói hay nè. Đội Qnet tự hào về tập đoàn thử nhảy vô đây bảo vệ coi, đưa lập luận của mấy người xem nào.

Lâu quá rồi mới thấy chị phản hồi topic này. Nhờ những thông tin chị chia sẻ mà em và rất nhiều người khác biết thêm thông tin về QNET. Cảm ơn chị!
Vừa định hỏi thăm gia đình chị thì em thấy chị có phản hồi rồi ạ. Mong rằng mọi thứ với chị sớm ổn hơn nữa!
Cảm ơn bạn rất nhiều! Đúng là thời gian trôi mọi thứ đều có thể chữa lành, mình bắt đầu vực lại bản thân vì con đã lớn, và không thể nợ ngân hàng không thể không trả. Tuy nhiên nhắc đến Qnet thì vẫn cay cú lắm và nghe nói bây giờ bọn chúng lộng hành hơn, chỉ mong cảnh tỉnh đc càng nhiều người càng tốt. Chúc bạn và gia đình luôn bình an, hãy luôn cảnh tỉnh những người xung quanh để không ai bị sa vào Qnet bạn nhé!

bạn nói hay nè. Đội Qnet tự hào về tập đoàn thử nhảy vô đây bảo vệ coi, đưa lập luận của mấy người xem nào.
Ừa, lũ Qnet nay tràn vào đây rồi bạn ạ 🤣
Đặc điểm của lũ này là nếu mình nói không đúng ý nó thì nó bảo mình là không có hiểu biết, không có trí tuệ, không có tư duy, tuy nhiên khi lý sự thì rất cùn và mau đuối lý, chúng sẽ chốt lại câu rằng tư duy không giống nhau khi không thể phản biện được nữa 😁