Q: Đi sang Campuchia bằng xe buýt

hollowman

Xe đạp
@xediahinh : Qua đến P.P nhớ ghé Luxury World ở nhé bác . Phòng khoảng 30 usd/nite rất đẹp . Ngay trung tâm luôn , cần gì khỏi phải đi đâu xa :)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em đi nhát này một lần rồi. Mệt lắm bác ạ. Đường xấu. Có xiền thì làm phát air cho nó lành. Qua PP làm cái tàu cao tốc qua Angkor. 25 - 30 đô gì đấy.

Safe trip bác nhé.

quynhtrieu

Xe hơi
Em đi nhát này một lần rồi. Mệt lắm bác ạ. Đường xấu. Có xiền thì làm phát air cho nó lành. Qua PP làm cái tàu cao tốc qua Angkor. 25 - 30 đô gì đấy.

Safe trip bác nhé.
đã là du lịch balo mà bác, giá cả khác nhau gấp chục lần, mình vừa đi vừa tìm hiểu, khám phá đất nước bạn

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Có thể vào đầu năm tới bác ạ

Bác định bao giờ đi? Em thấy bên công ty cậu bạn em hay đi Cam toàn đi máy bày từ HN vào SG rồi đi xe buýt sang Cam, em không rõ của hãng nào, nhưng đón trả khách ngay gần sân bay TSN.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Mệt nhưng được đi chơi là sướng rồi. hì hì, hồi em đi hồ Ba Bể, đường hồi đó xấu quá, đi suốt từ sáng đến 4h chiều mới tới nơi. Ăn được bát mì tôm thấy ngon thế không biết. (b)(b)(b). Thế mà lại thấy khoái ạ

Safe trip bác nhé.