PVI- Bảo hiểm dầu khí VN và hành trình đi " xin " bảo hiểm!

oto4rent389

Xe buýt
Website
www.xetulai.com
Bảo hiểm PVI không chơi được đâu ạ !
Trước tết em cũng làm 1 lần rồi. Xe của em bị bó Inox đâm vỡ kính lái , thủng trần (nếu khéo tay em khoét thêm ra làm cái sunroof). Vậy mà tụi nó không cho em thay mới , bắt phải sửa vì chưa hư hỏng tới 70%. Cãi nhau mãi và em phải thêm 5tr cho trưởng phòng BT (tên Tuấn 22 Láng Hạ) mới được thay. Com bà nó cái trần thủng cỡ thàng cu nhà em chui qua được mà nó không cho thay mới. Híc.. Mà em tham gia của nó cả 3 nam mới đau chứ.
Mấy xe trước em tham gia bên Pjico và Bảo Minh không đến nỗi nào.
Em cạch PVI các cụ ạ !

ken

Xe tải
Trước tết em cũng làm 1 lần rồi. Xe của em bị bó Inox đâm vỡ kính lái , thủng trần (nếu khéo tay em khoét thêm ra làm cái sunroof). Vậy mà tụi nó không cho em thay mới , bắt phải sửa vì chưa hư hỏng tới 70%. Cãi nhau mãi và em phải thêm 5tr cho trưởng phòng BT (tên Tuấn 22 Láng Hạ) mới được thay. Com bà nó cái trần thủng cỡ thàng cu nhà em chui qua được mà nó không cho thay mới. Híc.. Mà em tham gia của nó cả 3 nam mới đau chứ.
Em cạch PVI các cụ ạ !
vâng em sẽ tích cực góp phần làm cho nhiều hơn nữa những người hiểu về cái bọn bảo hiểm PVI này bác ạ ...

cudinh

Xe đạp
Vậy có bác nào đóng bảo hiểm của tụi Liberty Insurance chưa, em đang định mua ở đó, thấy thằng bạn em nó vưa mua ở đấy rồi nên định theo, nhưng không biêt việc bồi thường của nó có ok không.

ken

Xe tải
bác ơi , xưa em mua ở Bảo Việt thấy ổn bác ạ ! dại nhất là đâm vào những nơi mình không biết đấy bác ạ , kinh nghiệm xương máu của em :(
hôm nay e lại lên một lần nữa mà chưa đâu vào đâu đây , nản quá 8o|

speed

Đi bộ
road

Mỗi công ty có 1 phương thức hoạt động riêng. bác tham gia BH của công ty nào thì bác phải tuân thu nguyên tắc của họ. cũng như bác lam o công ty của mình bác phải tuân thủ quy tắc của công ty. vi vậy bác phải chấp nhân thôi

Ford Escape

Xe tăng
Bác Blacklac cho em xin cái address với

TechVNS

Xe tải
Em cach ca 1000 doi khong mua bao hiem cua dau khi nua . so roi . buc minh
Hy vọng bác sẽ không bao giờ phải hối hận với quyết định của mình.

Còn về vụ của bác ken, em sẽ sớm đưa phản hồi dựa trên những dữ kiện thực tế.

moonlight

Xe tăng
Ối giời ôi thế mà em nhờ bác Rách sơn mua BH bác ý lại bán cho em PVI, ối bác Rách sơn với Máy chém ời ời, thế lày nà thế lào?:'(

Mazda6HN

Xe hơi
Cơ quan em cũng dính với bọn này cái bảo hiểm trong XD công trình! Mịa đúng là bọn chó chết, em kết luận là : Làm ăn kiểu Chộp giật, Lừa đảo và Lươn lẹo! Có lẽ chỉ có ở VN mới tồn tại bọn này.

miountimo

Xe máy
Hôm nay là ngày thứ 4 em chưa lấy được tiền bảo hiểm các bác ạ .

miountimo

Xe máy
bảo hiểm pjco đấy hay không các bác ?????? đấy còn là ng quen đấy .BẸT hơn 6tr mà

ken

Xe tải
cuối cùng em cũng nhẹ nợ rồi , nhờ một bác trên diễn đàn mình can thiệp , rồi tốn thêm một lần giải trình nữa , cuối cùng cũng dc thông báo là người ta chấp nhận bảo hiêm cho .

enjoy

Xe hơi
em cũng mua BH của PVI, đâu đến nỗi tệ lắm nhỉ, hay tại em quen bọn nó. Em mua ở PVI Đông Đô, chỗ Thanh Xuân. Cứ mỗi lần làm sao thì em chỉ đánh xe vào xưởng bọn nó chỉ định là xong. Đợt rồi, ông anh đi con Merc 16c bị tai nạn, đòi vào chính hãng sửa hết 22tr nó cũng ok, với điều kiện là mình ứng tiền ra làm trước rồi thanh toán sau.
Em cũng mua của PVI Đông đô ở chỗ Lê Trọng Tấn làm bảo hiểm 3 lần trong 2 tháng mà các chú vẫn cười .Hay là tùy từng chi nhánh?

Mazspeed

Xe container
Em cạch PVI các cụ ạ !
Hóa ra bác là chủ xe Camry mới cứng bị bó inox đâm xuyên vào ở Vĩnh Tuy, có cả ảnh trên OF này à? Đen đủi quá.

Cái ngân hàng củ chuối cho em vay mua trả góp năm nay lại bắt mua bảo hiểm chuyển sang PVI mới đau chứ.

viciv

Xe buýt
Mỗi công ty có 1 phương thức hoạt động riêng. bác tham gia BH của công ty nào thì bác phải tuân thu nguyên tắc của họ. cũng như bác lam o công ty của mình bác phải tuân thủ quy tắc của công ty. vi vậy bác phải chấp nhân thôi
Bình loạn của bác dở ẹc !!!
Dĩ nhiên đã mua thì phải chấp nhận rồi bác ợ, còn không chắc có bác sẽ "bụp" ngay chú nhân viên bảo hiểm rồi.
Vấn đề anh em nêu ra là để rút kinh nghiệm và tránh xa những công ty không phù hợp, đừng dại chui đầu vào bẫy.

LXC đệ

Xe buýt
Website
www.giaothongmienbac.com.vn

oto4rent389

Xe buýt
Website
www.xetulai.com
Hóa ra bác là chủ xe Camry mới cứng bị bó inox đâm xuyên vào ở Vĩnh Tuy, có cả ảnh trên OF này à? Đen đủi quá.

Cái ngân hàng củ chuối cho em vay mua trả góp năm nay lại bắt mua bảo hiểm chuyển sang PVI mới đau chứ.
He he cụ này nhớ dai thía... Em đấy ạ. May là còn ra xưởng kịp để chơi cái Tết. Bố khỉ

ken

Xe tải
Bình loạn của bác dở ẹc !!!
Dĩ nhiên đã mua thì phải chấp nhận rồi bác ợ, còn không chắc có bác sẽ "bụp" ngay chú nhân viên bảo hiểm rồi.
Vấn đề anh em nêu ra là để rút kinh nghiệm và tránh xa những công ty không phù hợp, đừng dại chui đầu vào bẫy.
bác nói hay nhỉ :D

miountimo

Xe máy
Còn em thì chụp ảnh rồi ,duyệt rồi , em mang đi gara lam rồi , tự trả tiền rồi ,mang hóa đơn về đưa cho bảo hiểm rồi ,1 tuần rồi chưa thấy trả lời >> đấy là còn quen .Bên pjc đã duyệt với gara rồi ,lần này là em tự phải làm lại vì lần trước làm xong cách đây gần năm em không nhận ra xe em nữa ,em tưởng là phá xe của em ,đành đắng cay vậy ,không nhẽ bắt bảo hiểm đền xe mới ??? lúc đó xe em vừa mua .kinh nhiệm cuộc đời .lần trước bị chỉ định làm ở gara TRƯỜNG PHÁT ( thù )