PSi 150 lướt hay liberty nhập 2010 nhỉ các bác ?

to.be

Xe buýt
cũng không hẳn là đk cụ ạ :D nếu điều kiện thì việc gì phải mua xe cũ làm gì . :D cụ có cao kiến gì với việc mua liberty nhập cũ hay psi lướt thì tư vấn cho em nhé :D
kinh nghiệm của e ko có cụ à

nhưng theo e có tiền có quyền đi xe mới...sao phải xài lại

nhuhoanh

Xe tải
e cũng đang ngóng em việt xem hình thức thế nào . sợ nó xấu quá thì giải tán :| nên vẫn ngóng bác ạ , mua về phải thay cái tay xách với đi làm lại quả yên cũng tốn kha khá :)
em nghe cụ pi trên này nói thay hết giống xe nhập hình như khoảng 4 củ cụ ơi tính ra thành khoảng 58 củ vẫn ngon mà :D

loang ngoang

Xe đạp
em cũng đang chú ý điều này
nếu anh xem xe cũ thì nên chọn li hơn dòng này nhiều ng muốn bán vì tốn xăng mà :)
còn xe ps thì tốt nhất anh kiếm anh thợ xe nào giỏi ấy cho ít tiền đi cùng cho an tâm :D

CAPSLOCK

Đi bộ
Chơi xe nhập đi bác, nếu hiểu hoặc có nguồn tin cậy thì lại khác :D

cressida1k1

Xe đạp
kinh nghiệm của e ko có cụ à

nhưng theo e có tiền có quyền đi xe mới...sao phải xài lại
vâng nhưng mà tầm tiến đấy muốn mua em xe ngon thì khó chọn quá cụ ạ
em nghe cụ pi trên này nói thay hết giống xe nhập hình như khoảng 4 củ cụ ơi tính ra thành khoảng 58 củ vẫn ngon mà :D
ừm hôm qua em cũng gọi cho cụ pi , cụ pi nói là thay cả 2 cái hơn 4 củ , tay xách tầm 2 củ còn yên hơn 2 củ :)) dưng mà không có hàng để thay vì đang cháy hàng mà :))
em cũng đang chú ý điều này
nếu anh xem xe cũ thì nên chọn li hơn dòng này nhiều ng muốn bán vì tốn xăng mà :)
còn xe ps thì tốt nhất anh kiếm anh thợ xe nào giỏi ấy cho ít tiền đi cùng cho an tâm :D
vâng cụ em cũng đang định làm em lib nhập vì thấy nhiều người bán dã man . nếu về độ ăn xăng thì cũng như lx nhập thôi @@! PSi150 đi thì sướng mỗi tội toàn biển 30f hoặc 30h nên ít cho xe mới quá ~.~
Chơi xe nhập đi bác, nếu hiểu hoặc có nguồn tin cậy thì lại khác :D
2 cái xe cùng là nhập mà bác :D