Tin tức President ngày càng xuất hiện nhiều trên phố.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em thấy trừ con fadil ra thì mấy con xe của Vinfast bên ngoài nhìn đẹp. Bền thì chưa biết, cần tgian, với 1 hãng xe mới cũng là bình thường. Cái em thấy không đẹp là cách phản ứng của đội truyền thông của vinfast trước các ý kiến trái chiều

linhpro99

Đi bộ
cứ tưởng chủ tich giả nghèo xuất hiện càng nhiều chứ trên phố chứ :))

Keep

Xe điện
Em thấy trừ con fadil ra thì mấy con xe của Vinfast bên ngoài nhìn đẹp. Bền thì chưa biết, cần tgian, với 1 hãng xe mới cũng là bình thường. Cái em thấy không đẹp là cách phản ứng của đội truyền thông của vinfast trước các ý kiến trái chiều
Thực ra đội truyền thông họ ko làm thế cụ ạ.
Nhiều khi nhiều người yêu mù quáng tung hô lên thế là bị ngược, có cái là VF làm quá tốt quá nhanh nhưng việc xử lý sai xót chưa đáp ứng kịp nên gây nhiều người thấy ko thân thiện.
Ai làm doanh nghiệp đều mong muốn có đc nhiều thiện cảm nhất. Nike bên Mẽo còn bị dân biểu tình nữa là VF ạ.
Kangaru họ cũng làm và bị ghét nhưng cũng tạo ra rất nhiều gía trị.

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
Nhiều ông sinh ra rõ ràng là đàn ông mà tính cách thì bẩn. Có mỗi cái chuyện đã cũ mà nhắc đi nhắc lại cả tỷ lần. Đàn bà người ta nói nhiều nhưng cũng không đến nỗi bẩn tính như vậy, đào đi đào lại :))

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Thực ra đội truyền thông họ ko làm thế cụ ạ.
Nhiều khi nhiều người yêu mù quáng tung hô lên thế là bị ngược, có cái là VF làm quá tốt quá nhanh nhưng việc xử lý sai xót chưa đáp ứng kịp nên gây nhiều người thấy ko thân thiện.
Ai làm doanh nghiệp đều mong muốn có đc nhiều thiện cảm nhất. Nike bên Mẽo còn bị dân biểu tình nữa là VF ạ.
Kangaru họ cũng làm và bị ghét nhưng cũng tạo ra rất nhiều gía trị.
Trong số những người thể hiện cách tranh luận "hổ báo" trên FB và ngay cả trong OF, có cả các nv, sale của Vinfast (dựa vào chữ ký của họ). Nếu đó không phải chiến lược truyền thông, với tính cách anh V, anh ấy cho nghỉ việc sau phút mốt.
Em không đánh giá chiến lược đó hq hay không, chỉ thấy cá nhân không tiêu hoá nổi. Mỗi thương hiệu có một cách tiếp cận khách hàng, có bà chọn cách " bún mắng cháo chửi" vẫn đông khách đó thôi.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Chưa ai ở OF này mua hàng của a mà bảo a làm láo cả, có mỗi chú âm binh ang bậy thôi. 😅😅
Bởi vì khách hàng cụ làm gì có ai sống ở Đức mấy chục năm, làm gì có ai bỏ thời gian ra tìm hiểu cả chỗ anh Klaus đặt hàng? Làm gì biết dc cái xúc xích là hàng bình dân, về Việt Nam dc anh ấy thổi phổng hoá, bán giá cắt cổ và cho vào đóng đá?
=D>

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Ok cụ, vấn đề ở đây là forum công cộng mà em thấy cụ nhắc đến vấn đề này nhiều trong rất nhiều post khác nhau nên thấy khó chịu vì nó cứ lặp đi lặp lại cùng một nội dung. Sao cụ không tìm một giải pháp khác để giải quyết vấn đề mà cụ muốn nhỉ. Em khá chắc rằng nhiều cụ cũng thấy khó chịu khi đọc được nội dung nó cứ lặp đi lặp lại như vậy.
Em xin lỗi nếu lặp lại và cụ thấy khó chịu. Tuy nhiên cụ thấy người ta vẫn vu vạ em là âm binh, nói bậy, đổ lỗi cho cụ ấy. Mặc dù em có bằng chứng và cụ ấy không cãi được. Cái đó làm em thấy bực và bứt rứt thôi.

Ai bán hàng theo cách nào em không quan tâm lắm. Tuy nhiên mình đã thế thì đừng có lúc nào cũng lên mặt thanh cao, dạy người khác phải sống hay nghĩ như nào. Nghe nó hèn kém lắm.
:-??

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Em mới đếm dc 3, 4vụ?

Liêm Nguyễn

Xe máy
Em đi đường mà chưa gặp dc con President nào chứ nhỉ. Mới chỉ dc ngắm ở showroom Vinfast Phạm Văn Đồng

Keep

Xe điện
Trong số những người thể hiện cách tranh luận "hổ báo" trên FB và ngay cả trong OF, có cả các nv, sale của Vinfast (dựa vào chữ ký của họ). Nếu đó không phải chiến lược truyền thông, với tính cách anh V, anh ấy cho nghỉ việc sau phút mốt.
Em không đánh giá chiến lược đó hq hay không, chỉ thấy cá nhân không tiêu hoá nổi. Mỗi thương hiệu có một cách tiếp cận khách hàng, có bà chọn cách " bún mắng cháo chửi" vẫn đông khách đó thôi.
Cũng ko hẳn cụ ạ.
Nếu cụ thấy chữ ký của em thì cụ cũng biết là e bán xe Vin. Các cụ có câu "Ăn cây nào rào cây ấy" nên việc các cụ khác ko liên quan vẫn bênh. Tất nhiên có nhiều hành xử thái quá là có thật. Nhưng nếu Ai góp ý chân tình và xây dựng thì đố đứa nào dám bật hay láo với cụ. Cụ công nhận với e ko.
Chỉ có những kẻ chuyên đi bới móc những cái ko thấy tận mắt mà chỉ seach trên mạng xong cố dìm cho nó thành lỗi thành xấu thôi ạ.

Keep

Xe điện
Cụ nói chuẩn những ai góp ý hay chê đúng thì luôn đc hoan nghênh. Chỉ hài nhất lũ anti đặt điều điều sai sự thật đến lúc bị những bằng chứng rõ ràng vả cho lệch mõm thì chúng lại quay qua ăn vạ la làng như rằng chúng là kẻ bị hại vậy.
Cũng có lúc mình sai thật, xin lỗi thật nhưng nó cứ nhai đi nhai lại mãi đến tội ạ.

Haduytuan1994

Xe đạp
Website
xemthethao.live
Cái này thì không phải bàn rồi cụ. Đơn giản như Bitis, Trung Nguyen, Viettel,.. Họ có phải quảng cáo nhiều đâu? Có cần đội ngũ Seeder tung lên mây xanh đâu?
:-bd
Bitis hay Viettel sản xuất những sản phẩm hàm lượng chất xám thấp.So sánh làm sao với Vinfast được.Bitis có chịu nổi mỗi năm lỗ 5000 tỷ không ?

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Bitis hay Viettel sản xuất những sản phẩm hàm lượng chất xám thấp.So sánh làm sao với Vinfast được.Bitis có chịu nổi mỗi năm lỗ 5000 tỷ không ?
Vinfast nghiên cứu, sản xuất được sản phẩm hàm lượng chất xám gì trên con xe rồi cụ? Đừng nói bỏ tiền ra thuê nhé? Chịu lỗ 5000 tỷ thì nó liên quan gì đâu? Bitis có phân lô bán nền đâu mà có nhiều tiền thế?
@-)

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Còn vụ nào thì cụ đưa ảnh lên đây hay chỉ nói mồm lúc nào cũng bảo thiếu.
Trước còn thấy mấy vụ mà ngại tìm.
Câu hỏi là sao cụ biết dc các trường hợp tai nạn xong gãy càng? Nhỡ gãy càng xong tai nạn thì sao?

Doun

Xe điện
E cũng ủng hộ Vin, nhưng sùng như cụ thì anh Tel với anh Tis ảnh tự ái chết. Nền kinh tế có anh làm ô tô thì cũng phải có anh làm giầy dép chứ lị, chả nhẽ em với cụ chân đất đạp ga xe Vin. Không biết năm nay sao chứ mấy năm trước anh Tel anh ý nộp thuế top 10 đấy. Khi đó anh Vin còn chưa vào bảng vàng.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
E cũng ủng hộ Vin, nhưng sùng như cụ thì anh Tel với anh Tis ảnh tự ái chết. Nền kinh tế có anh làm ô tô thì cũng phải có anh làm giầy dép chứ lị, chả nhẽ em với cụ chân đất đạp ga xe Vin. Không biết năm nay sao chứ mấy năm trước anh Tel anh ý nộp thuế top 10 đấy. Khi đó anh Vin còn chưa vào bảng vàng.
Viettel toàn sản phẩm hàm lượng chất xám thấp cụ nhé.
=D> =D>

• Thương hiệu giá trị lớn nhất Việt Nam (2019)[8];
  • Nhà mạng đầu tiên triển khai thử nghiệm thành công cuộc gọi 5G (2019)[8];
  • Doanh nghiệp Viễn thông đầu tiên ở Việt Nam thử nghiệm cung cấp dịch vụ 4G (2015)[60];
  • Doanh nghiệp nộp ngân sách lớn nhất Việt Nam (2012[114], 2013[115], 2014[116], 2015[117], 2016[118], 2017[118], 2018[118])
  • Doanh nghiệp nộp thuế lớn nhất tại Lào và Campuchia (2014)[116];
  • Doanh nghiệp chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường viễn thông Việt Nam (2013)[30];
  • Mạng phủ sóng lớn nhất Việt Nam (2008)[119];
  • Top 10 doanh nghiệp lớn nhất Việt Nam (2009)[113];
  • Số 4/10 thương hiệu nổi tiếng nhất Việt Nam (2009)[30];
  • Mạng lưới viễn thông lớn nhất Việt Nam (2009)[113];
  • Công ty di động lớn nhất Việt Nam (2008)[30].

• Cung cấp sản phẩm và dịch vụ trong lĩnh vực viễn thông, CNTT, phát thanh, truyền hình và truyền thông đa phương tiện;
  • Hoạt động thông tin liên lạc và viễn thông;
  • Hoạt động thương mại điện tử, bưu chính và chuyển phát;
  • Cung cấp dịch vụ tài chính, dịch vụ thanh toán, trung gian thanh toán và trung gian tiền tệ;
  • Cung cấp dịch vụ trò chơi điện tử, trang tin điện tử và mạng xã hội;
  • Tư vấn quản lý, khảo sát và thiết kế các dự án đầu tư;
  • Xây dựng và vận hành các công trình, thiết bị, hạ tầng mạng lưới viễn thông, CNTT, truyền hình;
  • Nghiên cứu, phát triển và kinh doanh trang thiết bị kỹ thuật quân sự, công cụ hỗ trợ phục vụ quốc phòng, an ninh;
  • Nghiên cứu, phát triển và kinh doanh thiết bị lưỡng dụng;
  • Hoạt động nghiên cứu khoa học và phát triển;
  • Nghiên cứu, phát triển và kinh doanh máy móc thiết bị trong lĩnh vực viễn thông, CNTT, truyền hình và truyền thông đa phương tiện;
  • Nghiên cứu, phát triển và kinh doanh sản phẩm, dịch vụ mật mã quân sự và an toàn thông tin mạng;
  • Quảng cáo và nghiên cứu thị trường;
  • Tư vấn quản lý trong các hoạt động giới thiệu và xúc tiến thương mại;
  • Thể thao.

FUKCLU3

Xe tải
Đâu có ai chửi bậy đâu cụ. Chửi là chửi hội anti. Chỉ việc tự gọi mình là "anti" đã là không lành mạnh rồi. Đuổi như đuổi tà chứ để chi cho rác mắt cụ.
Cụ cứ chê đúng, miễn là hạn chế sân si cá nhân lồng ghép vào "cái gọi là ý kiến phê bình" như 1 số cụ ngay trên cái OF này. Không ai phản ứng tiêu cực đâu. Căng tai nghe nữa là khác.