Thảo luận Prado

Kẹo_Lạc

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho em hỏi ngu ngu phát là con này lội qua suối sâu thế không sợ nước vào buồng đốt làm cong tay biên ak? Em có đọc qua mấy vụ như Altis mới hay Mazda BT50 mới bị từ chối bảo hành và không được đền bù.
Em không biết mấy con bán tải như Ranger hay Colorado hay Everest lội nước sâu có hơn con này không nhỉ???
Tầm tiền của nó trở xuống thì đừng hỏi về vấn đề đồi núi rừng rú sông suối cụ ạ :D với cả bản từ khi có đèn led thì ngoại thất của nó cũng đẹp nhất luôn.
Tầm tiền của Lan V8 trở xuống cũng đừng nói chuyện vs nó về vấn đề sông núi :D

OmegaO9

Xe container
Tầm tiền của nó trở xuống thì đừng hỏi về vấn đề đồi núi rừng rú sông suối cụ ạ :D với cả bản từ khi có đèn led thì ngoại thất của nó cũng đẹp nhất luôn.
Tầm tiền của Lan V8 trở xuống cũng đừng nói chuyện vs nó về vấn đề sông núi :D
Thực tế có nhiều bác lấy Lx570 xong đã lấy thêm Land để chạy những cung đường khó hoặc phục vụ cho mục đích thường xuyên chạy đường rừng như thế. Bản chất xe phục vụ những cung off road cao cấp hơn như G55 hay Ran Rover với Terran response cũng sinh ra để phục vụ cho những nơi thế này, cụ nhỉ :D

nhatlinhquang

Xe tải
Em mới lái con Prado 2016 của ông anh, hình như hàng nhập Nhật vì mua qua Toy Long Biên và ko có chữ giun trên gương chiếu hậu như hàng Trung Đông, rất bất ngờ là con xe 2,7 tỷ ko có khóa cửa tự động (auto-lock door) ?

Vũ Mạnh Huy

Xe đạp
Các cụ sale mật thư e chương trình cho con prado này trong tháng Ngâu nhé. Xem giá có đủ tốt để múc luôn ko ạ. Mà màu nội ngoại thất phối ntn các cụ chỉ e nhé, e là e thích Trong Sáng Ngoài Tối ạ. Dây thép đây: 0934435775
Cho e hỏi chút. Sao cụ lại lấy xe trong tháng ngâu vậy ah