::: PKL.VN,ngày hội của Những Niềm Đam Mê thật sự :::

chocobo1189

Xe tải
em đồng ý với cụ ạ
Ra đường vs mấy bác đi PKL chả mấy khi thấy ko đội MBH hay ko thắt quai cả, còn SH thì ... chắc là thuộc tầng lớp/giống khác.
Nói thật là em rất ghét !
xe SH phân khối lớn quá nên vít ga 1 cái...nhẹ thì bay mất dây cài...nặng thì bay mất cả mũ ạ :P

devilmaycry

Xe tải
Xin lỗi e soi tí, nhưng mà đập vào mắt quá, ông đi Sh có phải OF không bác QA, đã đi cái xe ghẻ nhất hội PKL lại còn vi phạm luật GT, đú bẩn, tầm thường như cân đường :21::21:[/QUOTE]

ko biết bác đây đi xe gì mà chưởi người ta đi xe ghẻ thế ạ *-)

tuổirồng

Xe hơi
Đến từ mọi vùng miền của Tổ Quốc,không phân biệt Tuổi tác,Nghề Nghiệp,Công Tác,Địa vị xã hội,Có xe hay không có xe ...

Những thành viên của PKL.VN hầu hết đều có chung 1 niềm đam mê,niềm đam mê xe PKL.

Hâm mộ và ngưỡng mộ các anh quá (l)

binhauto

Xe tăng
cụ Q.A cho em hỏi chút là xe 250cc có đc tham gia đoàn xe PKL ko ạ?hay lại như clb motohanoi,phải lớn hơn 400cc thì....:'(

Getz6329

Xe tải
Nhìn mà thèm ghê nhỉ.Chẹp chẹp...

tuổirồng

Xe hơi
Cho em tham gia với các anh ơi. (l)

Duc_ti

Xe máy
em đồng ý với cụ ạ
Ra đường vs mấy bác đi PKL chả mấy khi thấy ko đội MBH hay ko thắt quai cả, còn SH thì ... chắc là thuộc tầng lớp/giống khác.
Nói thật là em rất ghét !
e đi lúc nào cũng chấp hành luật giao thông, ko vượt đèn đỏ + ko bao giờ thiếu mũ. PKL nó là như vậy. ko đội mũ bảo hiểm ko còn là PKL. nó là văn hóa. Còn SH thì ko bắt buộc, thế nào chẳng được. e cũng dị ứng cũng ko ủng hộ với cái bọn cài quai mũ lên đầu. nhưng mà tại sao cứ thấy ng ta đi lx sh là các bác nhận xét thế này thế nọ. trong khi mình thì *** ra gì. có dám đảm bảo 100% ko bao giờ vi phạm ko. e có vài lời tâm sự ko muốn làm lạc chủ đề cái thread này của cụ quang anh cho nên ko bàn nữa. cụ nào muốn oánh thì cứ pm em nhé. em sợ ạ

tuổirồng

Xe hơi
xe đã đẹp thì chớ hàng theo xe còn đẹp hơn. ước j mình được như cụ ý (l)

bulldog

Xe tải
Website
www.facebook.com

ndh091

Xe đạp
pkl.vn ko phân biệt tuổi tác các bác nhé, chỉ cần có niềm đam mê, và tình yêu với xe pkl thôi ạ, cũng có rất nhiều thành viên trẻ tuổi nhiệt tình như bạn " tran minh quan " bên pkl trẻ nhất mới sinh năm 92 đã góp sức làm 1 clip góp vui cho ae pkl hôm off tất niên :D (b)
Sắp tới pkl.vn sẽ có những kế hoạch, hoạt động thiết thực hơn với xã hội : bọn e là 1 tổ chức phi lợi nhuận, nhưng buổi offline như hôm tất niên, những món đồ được mang ra đấu giá... sẽ được mang đi ủng hộ từ thiện cho những trẻ em mồ côi... mong các bác ủng hộ bọn em ạh :D (b)
@binhauto: bên pkl ko ép buộc bạn phải có xe pkl mới được vào bạn nhé, chỉ cần có đam mê là chính thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

binhauto

Xe tăng
pkl.vn ko phân biệt tuổi tác các bác nhé, chỉ cần có niềm đam mê, và tình yêu với xe pkl thôi ạ, cũng có rất nhiều thành viên trẻ tuổi nhiệt tình như bạn " tran minh quan " bên pkl trẻ nhất mới sinh năm 92 đã góp sức làm 1 clip góp vui cho ae pkl hôm off tất niên :D (b)
Sắp tới pkl.vn sẽ có những kế hoạch, hoạt động thiết thực hơn với xã hội : bọn e là 1 tổ chức phi lợi nhuận, nhưng buổi offline như hôm tất niên, những món đồ được mang ra đấu giá... sẽ được mang đi ủng hộ từ thiện cho những trẻ em mồ côi... mong các bác ủng hộ bọn em ạh :D (b)
@binhauto: bên pkl ko ép buộc bạn phải có xe pkl mới được vào bạn nhé, chỉ cần có đam mê là chính thôi :D
cảm ơn cụ hiệp cận rất nhiều ạ ,em cũng mới là mem của pkl.vn rồi đấy ạ (l)

toanvinh_forever

Xe điện
Bác Trà,đội trưởng đội Cruiser.Cưỡi VTX1300.Ổng cũng có nick trên Ô Ép đấy,các bác chém nhiệt tình đê (b)(b)

Sh của người ta loanh quanh tầm 8000$.

Số tiền đấy đủ múc đc em CBR600 rồi đấy cụ à,đừng nhìn thế mà khinh người ta.Bác đấy sắp múc em GSXR 600 đấy cụ,lúc đấy cụ có dám nói thế trước mặt người ta không
bác thông cảm đừng trách cậu ta, em đoán cũng chỉ là mồm mép thôi mà, những người có tiền trong tay thường không mấy khi ăn nói thế đâu :))

Kyon Thinh

Xe đạp
bác thông cảm đừng trách cậu ta, em đoán cũng chỉ là mồm mép thôi mà, những người có tiền trong tay thường không mấy khi ăn nói thế đâu :))
Còn người có ý thức chẳng mấy khi không cài quai đâu bác ạ. Hay bác muốn so sánh cái ý thức nó tỉ lệ nghịch với đồng tiền trong tay?:^)

sakuda

Xe điện
Cái mũ trắng mua ở đâu đc QA nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Cho em hỏi cái này, thấy nhiều bác bỏ nhiều nghìn mỹ kim mua xe xịn nhưng k bỏ vài trăm mẽo ra để mua mũ BH nhỉ, kể cả các bác đi SH , PS cũng thế, khó hiểu thật, cảm giác khi nhìn các bác ấy chả khác gì mặc comple mà đi gan gà cả, cụ nào sành chơi giải thích em phát :102: