Pioneer 4350 không gắn được cho Caren

bobodiep

Xe hơi
Chào các Bác
Mình có cái DVD pioneer 4350, nhưng không gắn được cho Carens vậy mấy Bác...khác dây cắm và mất nhiều tính năng...

Chỉnh sửa cuối:

LongThinhTech2

Xe điện
Bác định tự lắp à?4350 lắp được cho Caren và nhiều loại xe mà.Bác xem đã nối đúng dây chưa? Bác đã có thiết bị chuyển đổi tín hiệu trên vô lăng chưa? Bác mang qua cửa hàng nội thất họ lắp cho nhanh,cụ không đủ đồ nghề,lắp được nhưng cạy mặt taplo không khéo thì sứt hết..

Beck

Xe điện
Bác định tự lắp à?4350 lắp được cho Caren và nhiều loại xe mà.Bác xem đã nối đúng dây chưa? Bác đã có thiết bị chuyển đổi tín hiệu trên vô lăng chưa? Bác mang qua cửa hàng nội thất họ lắp cho nhanh,cụ không đủ đồ nghề,lắp được nhưng cạy mặt taplo không khéo thì sứt hết..
Hồi cụ tháo mặt Carens của em sướt tung tóe cả đấy :D, giờ thì em chỉ tin vào em thôi :)

Công Nông

Xe điện
Cụ mua cái giắc chuyển đổi hơn trăm k thì cắm vừa giắc theo xe đỡ phải cắt dây. Điều khiển volang thì mua cục Pac Swi PS khoảng 1 củ là ngon. Cụ muốn lắp cẩn thận thì nghiên cứu tự chiến có thể hơi lâu tí nhưng yên tâm, muốn nhanh và toét tòe loe rồi tiết kiệm được một số ốc thì mang ra hàng:)

lamhv

Xe tăng
Cụ mua cái giắc chuyển đổi hơn trăm k thì cắm vừa giắc theo xe đỡ phải cắt dây. Điều khiển volang thì mua cục Pac Swi PS khoảng 1 củ là ngon. Cụ muốn lắp cẩn thận thì nghiên cứu tự chiến có thể hơi lâu tí nhưng yên tâm, muốn nhanh và toét tòe loe rồi tiết kiệm được một số ốc thì mang ra hàng:)
Ôi Cụ nói thật chuẩn, ra hàng toàn bị mất ốc. Chán vãi, ông chủ nào cũng hay phải cái ông ấy lại không làm mới đau.

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Chào các Bác
Mình có cái DVD pioneer 4350, nhưng không gắn được cho Carens vậy mấy Bác...khác dây cắm và mất nhiều tính năng...
màn hình DVD Pioneer 4350 gắn cho Carens vô tư mà bác . Nếu bác muốn tự chiến đấu theo em bác qua cửa hàng nội thất mua thêm bộ giắc nguồn theo xe là ok ngay . Vấn đề các phím điều chỉnh trên vô lăng thì Cụ mua bộ kết nối Yelow là ok

Crazycars

Xe tăng
Tiện thể các cụ Audio cho em hỏi các cụ có giắc đầu CD của Kia Forte không em đang cần để test thử cái đầu này. Cảm ơn các cụ.