Pickup Club - Kỹ thuật cơ bản, độ đẹo & những nơi sắm đồ cho xe Pickup.

duongtrungbinh

Xe máy
Cảm ơn bác, nhiều thông tin bổ ích..

Toyota Celica

Xe container
;) cb744 nó lắp ở mặt trên , wildtrak đã có mấy con về đâu em dự cụ Huy này sẽ đề xuất bỏ thanh và lắp thanh khác vì caryboy có 1 thanh kèm bộ 744 , lại mất thêm vài triệu ;(

uaz_vn

Xe tải
Cụ king cat vừa báo cho e đã có bộ đàm và options nâng cấp gồm pin 3800mah và ăng ten dài hơn. Giá hợp lý khi a e ta cùng mua. Các cụ bàn nhau đi. E sẽ lấy 1 cái. Ai lấy đăng ký và nộp tiền với cụ peto nhé

Peto

Xe điện
Uaz nhắn với nhà Kingcat chủ nhật tới mang máy ra 3B cho anh em test luôn nhá. Vụ này chắc ok đấy vì loại bộ đàm này bên Triton đã dùng và thấy khá hay. Sẽ có 2 lựa chọn cho các cụ, máy tiêu chuẩn giá 1.050.000/1 tay, nếu nâng cấp pin khủng và ăng ten dài thì 1.650.000/1 tay.

uaz_vn

Xe tải
Hình như ngày mai t5 cụ king cat đi nghỉ cùng gđ a ah. A pm cho cụ đấy xem vì e cũng ko có số , và cuối tuần này e cũng về quê ở Hà Giang roài.
Hôm nào e về a e mình đi khảo sát cung tà số mường lựm nhé he he

Peto

Xe điện
Hình như ngày mai t5 cụ king cat đi nghỉ cùng gđ a ah. A pm cho cụ đấy xem vì e cũng ko có số , và cuối tuần này e cũng về quê ở Hà Giang roài.
Hôm nào e về a e mình đi khảo sát cung tà số mường lựm nhé he he
Ok chú.

tuandr

Xe tải
Cụ king cat vừa báo cho e đã có bộ đàm và options nâng cấp gồm pin 3800mah và ăng ten dài hơn. Giá hợp lý khi a e ta cùng mua. Các cụ bàn nhau đi. E sẽ lấy 1 cái. Ai lấy đăng ký và nộp tiền với cụ peto nhé
Ăng ten gắn ngoài hả cụ, trẻ trâu nó có bẻ không ạ

LDHanoi

Xe buýt
Nhà em đang kết quả tời XD9000 của Warn, không biết có cụ nào ngoài này kinh doanh món này không nhỉ? Vì cái lúc máu thì không có xèng nên tranh thủ lúc có xèng phải ..... máu ngay.

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Nhà em đang kết quả tời XD9000 của Warn, không biết có cụ nào ngoài này kinh doanh món này không nhỉ? Vì cái lúc máu thì không có xèng nên có khi trang thủ lúc có xèng phải ..... máu ngay.
Đừng xài tời Warn tốn xèng mà ko trâu bò đâu, chú gặp Uaz_VN bảo nó kiếm cho con tời Hồ Cẩm Đào, chuẩn đấy.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Nhà em đang kết quả tời XD9000 của Warn, không biết có cụ nào ngoài này kinh doanh món này không nhỉ? Vì cái lúc máu thì không có xèng nên tranh thủ lúc có xèng phải ..... máu ngay.
Nghiên cứu cái cản lắp tời trước đi cụ, làm quả tời nổi cho khỏe.
Một phần nữa là lắp tời vào chắc đầu xe sẽ bị chúi xuống và xe đi hơi văng đấy. Cụ tính độ giảm sóc đi là vừa.

LDHanoi

Xe buýt
cản thì nhà em cũng ưng cái mẫu chế, chắc qua gặp lão Tuấn - Trần Nhật Duật thôi. Thụt thì nhà em có ARB nó cho mượn sài đỡ rồi nên chắc chỉ .... kích cho cao lên là được rùi ạ.

LDHanoi

Xe buýt
Mai có khi lại lang thang qua chỗ bác Dũng hay la cà phát.

Tu_Voi

Xe tải
Mai có khi lại lang thang qua chỗ bác Dũng hay la cà phát.
Bồ kết hẳn chưa anh:D a cứ gọi a Dũng rồi qua mà tư vấn tời hoặc alo cụ noza ý là xog vụ tời.... Cản thì cug có Bác Tuấn rồi nhưng còn bộ lốp của a nữa nếu đi off bằng bộ bgio thì phí lắm, a phải ngâm cứu thêm mấy quả MT lắp vào cái vành cũ ý mới off đc. Hehe.

LDHanoi

Xe buýt
Bồ kết hẳn chưa anh:D a cứ gọi a Dũng rồi qua mà tư vấn tời hoặc alo cụ noza ý là xog vụ tời.... Cản thì cug có Bác Tuấn rồi nhưng còn bộ lốp của a nữa nếu đi off bằng bộ bgio thì phí lắm, a phải ngâm cứu thêm mấy quả MT lắp vào cái vành cũ ý mới off đc. Hehe.
Cản với tời thì kết lâu rồi, vì nó ...... đẹp, hầm hố và ,,,, tời được. Tạm thời mình cứ đi chỗ nào mọi người đi được cái đã, MT .... đi chỗ vắng quá ..... không vui.

uaz_vn

Xe tải
Tiền nào của đấy. Mua đc tời warn là ngon nhưng nên mua loại lớn lớn chút vì xe picup a e mình nặng lắm , nhưng dùng tời tầu cũng chấp nhận đc. Cụ độ nhanh để a e mình đi tiền trạm cung Tà Số - Mường Lựm nhé.
Lắp cản và tời chắc chắn xe sẽ nặng làm chúi đầu , giải pháp rẻ tiền là độn lò so phía trước lên ( xe em đang làm thế và dùng thụt zin )

Tu_Voi

Xe tải
Tiền nào của đấy. Mua đc tời warn là ngon nhưng nên mua loại lớn lớn chút vì xe picup a e mình nặng lắm , nhưng dùng tời tầu cũng chấp nhận đc. Cụ độ nhanh để a e mình đi tiền trạm cung Tà Số - Mường Lựm nhé.
Lắp cản và tời chắc chắn xe sẽ nặng làm chúi đầu , giải pháp rẻ tiền là độn lò so phía trước lên ( xe em đang làm thế và dùng thụt zin )
Ông anh thức muộn thế :-ss bgio ông anh về để đi tiền trạm đới..... Cung đó mọi ng cầy nát nhừ rồi còn gì lạ đâu mà phải tiền trạm hở a ^^

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Tiền trạm vào ngày 19-20-21 tháng 7 đi cụ Uaz, em bám càng với.

LDHanoi

Xe buýt
Ông anh thức muộn thế :-ss bgio ông anh về để đi tiền trạm đới..... Cung đó mọi ng cầy nát nhừ rồi còn gì lạ đâu mà phải tiền trạm hở a ^^
Pickup Clup tuyền các mem "Trâu bò cò vạc" cả (em khen đấy nhé ;)), các cụ đừng ném đá)
Nhà em đang khoái cái cản chế lầy, các cụ thấy ổn không? Các cụ khuyên nhà em nên chọn mẫu nào, xe nhà em Ford ranger 2004
Xe thì giống thế này:

Mẫu cản 1:

Mẫu cản 2:

(quan trọng nhứt là ông Tuấn ............ có làm được không........... hiz hiz)

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Pickup Clup tuyền các mem "Trâu bò cò vạc" cả (em khen đấy nhé ;)), các cụ đừng ném đá)
Nhà em đang khoái cái cản chế lầy, các cụ thấy ổn không? Các cụ khuyên nhà em nên chọn mẫu nào, xe nhà em Ford ranger 2004
Xe thì giống thế này:

Mẫu cản 1:

Mẫu cản 2:

(quan trọng nhứt là ông Tuấn ............ có làm được không........... hiz hiz)
Mẫu này trong tầm tay bác Tuấn. Làm thêm cản sau đi cụ