Pickup Club - Chương trình & danh sách chốt cung 18 - 19/5.

trongpaint

Xe buýt
Nhìn ảnh của cụ Peto là muốn xách balo rồi. Em đang chờ đến giờ xuất phát đây!

Blackpanther

Xe máy
Bác Chủ tịch nhiệt tình thật, vất vả quá, hom nọ tưởng nói chơi là đi thị sát, hóa ra đi thật, kinh nể bác đấy.
Em là tài mới, mong các bác chỉ giáo, đăng ký từ hôm chủ nhật rồi nhưng vẫn confirm lại cho chắc ăn.
Baác CT có lời khuyên gì cho Navara nguyên bản không, co phải tháo toàn bộ bưởng đàng trước ra không đấy

uaz_vn

Xe tải
Có mấy cái ảnh câu khách:

Mường Khến.

Chỗ này sẽ hạ trại. Uaz ko phải lo nhá, có vài nhà dân cách đó 3, 4 trăm mét, xin tắm nhờ thoải mái, thấy dân ở đây bảo đêm ở trên này ngủ phải đắp chăn, các cụ liệu mà tự lo nhá.

Đường off trên núi.

Đi lối dưới ko được kéo tời nhưng có nhiều view rất đẹp.
Đg này nhìn qua ảnh cũng chả ghê gớm lắm. Từ giờ đến lúc đi , trời ko mưa e sẽ đi cùng mấy xe Triton , còn nếu mưa e sẽ đi cùng picup nhà mình đoạn 35km về. 22km vào mà ko đi đc thì ^:)^:-o , đoạn đấy ko cần ai dẫn xe nguyên bản tự vào đc bãi cỏ đợi trước
Xe cụ Peto đã trang bị đầy đủ rồi thì nhẩy sang đi cùng triton off bùn cho vui. Chứ sắm 1 đống đồ rồi toàn đi đg nhựa với đg cấp phối thì phí quá

khanhnghihai

Xe tải
Đg này nhìn qua ảnh cũng chả ghê gớm lắm. Từ giờ đến lúc đi , trời ko mưa e sẽ đi cùng mấy xe Triton , còn nếu mưa e sẽ đi cùng picup nhà mình đoạn 35km về. 22km vào mà ko đi đc thì ^:)^:-o , đoạn đấy ko cần ai dẫn xe nguyên bản tự vào đc bãi cỏ đợi trước
Xe cụ Peto đã trang bị đầy đủ rồi thì nhẩy sang đi cùng triton off bùn cho vui. Chứ sắm 1 đống đồ rồi toàn đi đg nhựa với đg cấp phối thì phí quá
Chủ tit có nhiệm vụ dẫn anh em PVC đi đường quang vào bãi cỏ hạ trại trc đã, sau đó cụ nào thích quàng vào bụi rậm thì xin mời đi ngược đường núi đón hội TVC sau!

uaz_vn

Xe tải
ji phải dẫn.22km đg thì toàn đg nhựa , ko có lối rẽ nào cả.
nếu thích bãi cỏ cắm trại thì ra cầu Vĩnh Tuy cắm trại cho gần he he. 35km về mới có tí bùn thôi ko lo đâu.
giang hồ đồn đội triton kia sẽ đi 13,5km đg khó vào bãi cỏ ăn rồi quay về bằng đg đó luôn.

Chim di bo

Xe tải
ji phải dẫn.22km đg thì toàn đg nhựa , ko có lối rẽ nào cả.
nếu thích bãi cỏ cắm trại thì ra cầu Vĩnh Tuy cắm trại cho gần he he. 35km về mới có tí bùn thôi ko lo đâu.
giang hồ đồn đội triton kia sẽ đi 13,5km đg khó vào bãi cỏ ăn rồi quay về bằng đg đó luôn.[/QU

Mấy ông Triton toàn chém đấy cụ ạ, có ông nào lái xe ra hồn đâu. Ngày Trước có cụ Sông Hồng là lái thuộc dạng oách nhưng bây giờ giải nghệ về nhà sản xuất bàn là và máy khâu rồi.

Chim di bo

Xe tải
Mỗi ng 1 sở thích nên e muốn rõ ràng sở thích để nói chuyện cho dễ . Độ xe offroad để cafe , hoặc offroad bùn
Đều có cái hay. Nhưng ông offroad bùn ngồi nói chuyện với ông offroad cafe thì ko khác ăn cơm rang chan canh

Em thích hút thuốc lào cuốn thì em thuộc thể loại offroad gì hả cụ? :D

Peto

Xe điện
Chủ tit có nhiệm vụ dẫn anh em PVC đi đường quang vào bãi cỏ hạ trại trc đã, sau đó cụ nào thích quàng vào bụi rậm thì xin mời đi ngược đường núi đón hội TVC sau!
Tớ cũng tính thế đấy, sau khi đưa anh em đến bãi cỏ tớ sẽ xuống đón Uaz và hội Triton,
Thực ra xe anh và xe chú đú cung này ok, chỉ sợ rồng rắn mất nhiều thời gian, lúc lên đến bãi cỏ muộn quá thì anh em Pịckup sẽ mất vui, anh cứ lên trước cho anh em hạ trại rồi sẽ xuống đón chú.
OK cụ, em góp vui 1 thùng 10 chai Vodka Cá Sấu ngâm đá mang theo cụ nhé.
Chắc đây là lần đầu tiên Hilux nhà cụ sẽ được phá trinh cầu chậm nhể..hoan hô tinh thần của cụ..em cũng đang làm công tác tư tưởng cho ông Hilux72 nữa, đi phải có đôi nó mới hay.
Bác Chủ tịch nhiệt tình thật, vất vả quá, hom nọ tưởng nói chơi là đi thị sát, hóa ra đi thật, kinh nể bác đấy.
Em là tài mới, mong các bác chỉ giáo, đăng ký từ hôm chủ nhật rồi nhưng vẫn confirm lại cho chắc ăn.
Baác CT có lời khuyên gì cho Navara nguyên bản không, co phải tháo toàn bộ bưởng đàng trước ra không đấy
Cụ yên tâm đi, xe cụ chỉ cần vứt thêm ít đồ lên thùng cho êm thôi,
Nhìn ảnh của cụ Peto là muốn xách balo rồi. Em đang chờ đến giờ xuất phát đây!
Gấu nhà cụ mà đòi đi quá thì cứ cho nó đi, cung này cũng ko đến nỗi khó đâu, chỉ lo vụ ăn nghỉ hơi hoang dã tí thôi.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
TChắc đây là lần đầu tiên Hilux nhà cụ sẽ được phá trinh cầu chậm nhể..hoan hô tinh thần của cụ..em cũng đang làm công tác tư tưởng cho ông Hilux72 nữa, đi phải có đôi nó mới hay.
Em toàn xài cầu chậm để leo lên hè tại bãi đỗ xe thôi cụ, có chỗ rất cao và cả bãi chỉ có mỗi xe của em lên được.
Xe của em ông bạn mới chạy đi Đồng Văn về hôm chủ nhật, thấy kêu chỗ Cổng trời Quản Bạ đang làm đường, phải cài cầu chậm mới bò tới được.

Chỉnh sửa cuối:

Tu_Voi

Xe tải
Tớ cũng tính thế đấy, sau khi đưa anh em đến bãi cỏ tớ sẽ xuống đón Uaz và hội Triton,

Thực ra xe anh và xe chú đú cung này ok, chỉ sợ rồng rắn mất nhiều thời gian, lúc lên đến bãi cỏ muộn quá thì anh em Pịckup sẽ mất vui, anh cứ lên trước cho anh em hạ trại rồi sẽ xuống đón chú..
Cụ nếu ko ngại cứ phải kéo e suốt... E xin phép đú cùng vs đc ko ạ.

uaz_vn

Xe tải
đ/c Tú ko phải lo. nếu đ/c đủ máu , ko sót xe thì cứ đi , ai đi cùng cũng có trách nhiệm kéo đc ra khỏi cung.
mà trang bị đủ vớ vẩn cũng phải kéo.
ko đi nhiều , ko đi khó dần lên , suốt ngày đi đg cấp phối rồi thì kỹ thuật lái sao lên đc , sao mà biết xe mình cần nâng cấp ji

LDHanoi

Xe buýt
đ/c Tú ko phải lo. nếu đ/c đủ máu , ko sót xe thì cứ đi , ai đi cùng cũng có trách nhiệm kéo đc ra khỏi cung.
mà trang bị đủ vớ vẩn cũng phải kéo.
ko đi nhiều , ko đi khó dần lên , suốt ngày đi đg cấp phối rồi thì kỹ thuật lái sao lên đc , sao mà biết xe mình cần nâng cấp ji
nhà cháu chỉ có 4 ông sư dưng mà cũng muốn đú có được không cụ?

Blackpanther

Xe máy
Cả nhà lưu ý
Chủ tịch giao cho mình vụ chăm lo lều ngủ cho anh em
Baây giờ miinh hỏi một chỗ nó còn 3 lều 4, 3 lều 6, và 7 lều đôi
Anh em cho y kiến nhé, xem ai có rồi, ai đăng ký lều đôi hay 4 gì thi thông báo để còn thuê nhé
Chủ tịch giúp em vụ thống kê xem có tât cả bao nhiêu ngườ nhé, em dự kiến có khoảng 22 người thi đang dùng 3 lều 4, 1 lều 6 và 3 lều 2 chắc là đủ

Peto

Xe điện
Cả nhà lưu ý
Anh em cho y kiến nhé, xem ai có rồi, ai đăng ký lều đôi hay 4 gì thi thông báo để còn thuê nhé
Chủ tịch giúp em vụ thống kê xem có tât cả bao nhiêu ngườ nhé, em dự kiến có khoảng 22 người thi đang dùng 3 lều 4, 1 lều 6 và 3 lều 2 chắc là đủ
Ok vụ lều có vẻ ổn đấy, giá cả thế nào cụ Beo đen ?

tinteu

Xe buýt
Em có công chuyện nên không theo cung này với nhà mình được . Theo em cung này đi cũng bình thường mà , nếu không mưa thì qua nhanh thôi ạ . Em đã đi rồi vừa đi vừa chơi nghỉ trưa tại Lũng Vân sau đó quay ra đi ngổ luông , đi 2/3 quãng đường đi trong có hơn 3h thôi các cụ ạ

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cả nhà lưu ý
Nhà em có 1 lều 2 người, mua hơn năm đợt này mới có dịp dùng :)

uaz_vn

Xe tải
nhà cháu chỉ có 4 ông sư dưng mà cũng muốn đú có được không cụ?
cụ yên tâm , e ko kéo đc cụ thì a e triton kia cũng sẽ kéo cụ , đấy là trách nhiệm chung của a e khi offroad rồi.

uaz_vn

Xe tải
Cả nhà lưu ý
vụ lều nghe cũng hay nhỉ , mà vấn đề nó bao nhiêu tiền hả cụ ? đắt thì e ngủ trong xe :-? vì mấy thứ đấy ko có thì thiếu , có thì thừa .

LDHanoi

Xe buýt
cụ yên tâm , e ko kéo đc cụ thì a e triton kia cũng sẽ kéo cụ , đấy là trách nhiệm chung của a e khi offroad rồi.
Cảm ơn cụ, nhà cháu cũng muốn thử 1 lần cho biết..... :)