[PIC] Cập nhật thông tin liên tục chuong trình lễ kỷ niệm 1 năm thành lập hội CR-V

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Còn màu nào nữa không cụ Tuan Can, nếu không thì cụ cho em đăng kí 1 cái áo xanh để em giã ngoại, và 1 cái áo trắng để đi chơi với người em sắp được anh Bim giới thiệu
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ Anh không thấy từ hôm sn anh Bỉm hứa với hẹn về trời âm u suốt đấy à

bmw1226

Xe tải
Hỏng hẳn rồi! Cũng tại ham chơi quá! Đú với các chú hỏng hết bánh kẹo rồi!

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Trung úy định đá xoáy vỡ bi anh Bỉm bây giờ. Tầm này sau những chuyện đau lòng đã xảy ra thì anh dự chỉ loanh quanh bán kính 5km tính từ Mỹ Đình thôi, ra ngoài là phải làm biz. trip request trình ký vỡ mặt, khả năng bị reject là cực cao.
Xời, a đừng lo, đừng tưởng anh Bỉm giản dị mà coi thường, hôm sau còn mò mẫm sang tận Lệ Mât rồi Làng VK CA để làm phóng tinh viên cơ mà. Em nghi vụ đấy anh Bỉm chỉ đạo vợ diễn xuất để PR cho bản thân mình.

Coco

Xe tải
Xời, a đừng lo, đừng tưởng anh Bỉm giản dị mà coi thường, hôm sau còn mò mẫm sang tận Lệ Mât rồi Làng VK CA để làm phóng tinh viên cơ mà. Em nghi vụ đấy anh Bỉm chỉ đạo vợ diễn xuất để PR cho bản thân mình.
Thế nghĩa là trong bộ phim bom tấn tới đây đạo diễn Bỉm đưa cả phu nhân vào đảm nhiệm vai chính à? Anh dự là phải thay đổi kịch bản theo hướng "độc đạo" :))

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Noted. Mà anh suốt ngày đội mũ thì sao lại sợ nắng mưa nhỉ???
#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o Liệu bệnh rụng tóc tràn lan hiện nay xuất phát từ lý do này không nhỉ, thôi rồi, ông ngoại em cũng hay đội mũ. Em phải làm cái phóng sự rồi úp lên ytup, hội mình đang hot em dễ làm người nổi tiếng như rabit :))

bmw1226

Xe tải
Anh sẽ bị giới hạn trong phạm vi bán kính 10km tính từ trung tâm HN trong khoảng thời gian 2 tháng (tùy sự hối lỗi mà được ân hạn sớm hơn) nên có muốn cũng chả tung tăng được với các chú :o3

Coco

Xe tải
#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o Liệu bệnh rụng tóc tràn lan hiện nay xuất phát từ lý do này không nhỉ, thôi rồi, ông ngoại em cũng hay đội mũ. Em phải làm cái phóng sự rồi úp lên ytup, hội mình đang hot em dễ làm người nổi tiếng như rabit :))
Em lưu ý phóng sự đưa cả thông tin là trẻ sơ sinh chưa liền thóp cũng phải đội mũ liên tục nhé.

truongtran007

Xe máy
Xe và người đẹp quá các cụ ạ, chúc các cụ họp mặt vui vẻ nhé

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Thế nghĩa là trong bộ phim bom tấn tới đây đạo diễn Bỉm đưa cả phu nhân vào đảm nhiệm vai chính à? Anh dự là phải thay đổi kịch bản theo hướng "độc đạo" :))
Nhìn nhận theo chuyên môn của e thì như thế này:
1. Tại sao Gấu lại cho F1 vào gọi trong thời điểm đó? Lúc đó a Bỉm đang thắng, nếu bẩn tính thì bỏ về ngay, nhưng a Bỉm vẫn ở lại, em dự cho tính huống gay cấn.
2. Tại sao Gấu và F1 không đi ngược lên Đền Thượng ? Nếu mục đích cho a Bỉm biết tay thì sẽ làm thế, chứ đi xuống thì kiểu gì cũng bị bắt gặp.=> Gấu "ngây thơ" quá.
3. Lúc Call ko đc, như em, em sẽ phi trc xuống xem tình hình như thế nào, nhưng a Bỉm lại đi tuột đằng sau? Vô lý quá.
4. Lúc anh em mình xuống có đôi lời, Gấu vui vẻ lên xe, a Bỉm vẫn đi sau chứ không phi lên chặn đầu Gấu và F1.
4 câu hỏi trên anh Bỉm lý giải đc thì em nghĩ Giải Oscar cho đạo diễn xuất sắc nhất không thoát khỏi tay anh Bỉm. Đấy a Tùng-HT cứ chê đội mũ bảo hiểm nhiều, đây mới là cao thủ này.

Chỉnh sửa cuối:

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Em lưu ý phóng sự đưa cả thông tin là trẻ sơ sinh chưa liền thóp cũng phải đội mũ liên tục nhé.
ờh, như thế lớn 1 tý sẽ đc khen thông minh nhưng hiếu động =))

Chỉnh sửa cuối:

Trung_úy_cvhn

[Tịch thu bằng lái]
Anh sẽ bị giới hạn trong phạm vi bán kính 10km tính từ trung tâm HN trong khoảng thời gian 2 tháng (tùy sự hối lỗi mà được ân hạn sớm hơn) nên có muốn cũng chả tung tăng được với các chú :o3
Vợ anh trước học sư phạm mẫu giáo TW à?
Em chỉ cho anh 1 cách nhé, sẽ đc đi ngoài bán kính 10km, Anh xin nghỉ phép, ra Nguyễn Khuyến mua 1 đôi phóng lợn, về nhà đóng cửa vào cứ ngồi nhìn say đắm đôi phóng lợn, ngày nào cũng thế, ngày qua ngày. Anh sẽ đc vợ anh đưa đi quá bán kính 10km, nếu đi đường Cầu Chương Dương hoặc, cầu Thanh Trì :D

Chỉnh sửa cuối:

rabbit

Xe tải
Hót cho các cụ đang mót ... áo: có hàng này, các cụ Share, Rabbit và VIt 2 khìn chọn rồi đặt gạch ah. Chú ý đây là hàng cỡ to cho các cụ chưa có quà thôi nhé.

Nhìn ngon đấy Tuấn Cận, cho anh xin chục cái, đi fishing cho nó mát. Nếu mặc áo này mà có cá thế nào cũng biếu em lại quả...

VIT2000

Xe tăng
Hót cho các cụ đang mót ... áo: có hàng này, các cụ Share, Rabbit và VIt 2 khìn chọn rồi đặt gạch ah. Chú ý đây là hàng cỡ to cho các cụ chưa có quà thôi nhé.

Anh ơi, trông em thế thôi mà mặc M đấy, hôm rồi vợ lấy một cái cỡ M, nhưng thấy đẹp bảo em nhường cho ông em, Híc, em mặc slimfit luôn đấy Anh ạ. Hị hị

keomienxa

Xe hơi
Vợ anh trước học sư phạm mẫu giáo TW à?
Em chỉ cho anh 1 cách nhé, sẽ đc đi ngoài bán kính 10km, Anh xin nghỉ phép, ra Nguyễn Khuyến mua 1 đôi phóng lợn, về nhà đóng cửa vào cứ ngồi nhìn say đắm đôi phóng lợn, ngày nào cũng thế, ngày qua ngày. Anh sẽ đc vợ anh đưa đi quá bán kính 10km, nếu đi đường Cầu Chương Dương hoặc, cầu Thanh Trì :D

Thậm trí còn được đi xa hơn nữa, đó là Cao Đà quê em

cuong1711

Xe đạp
Cụ Tuấn Cận cho anh em xin một bộ đồng phục màu vàng nhạt đi ạ, gầy béo gì mặc vào là vẫn chất như ai khi đi ọp lai
Đi off mà mặc toàn đồng phục thì quá chuẩn (Nhất là áo được in logo của CRVC nhỏ ở trước ngực):x

Tuan Can

Xe container
Cụ Tuấn Cận cho anh em xin một bộ đồng phục màu vàng nhạt đi ạ, gầy béo gì mặc vào là vẫn chất như ai khi đi ọp lai
Đồng phục cho anh em thì nên đặt hàng may, xin mấy chục cái cùng loại ngại lắm, nhà máy họ nghĩ em làm hàng quá. Vụ đặt may áo phông chắc chắn em làm được. Cứ hoàn thiện logo đi.

Tuan Can

Xe container
Anh ơi, trông em thế thôi mà mặc M đấy, hôm rồi vợ lấy một cái cỡ M, nhưng thấy đẹp bảo em nhường cho ông em, Híc, em mặc slimfit luôn đấy Anh ạ. Hị hị
Cậu mặc cỡ M thì tội nghiệp cái áo quá. Anh có xxl cho em, anh Thỏ và anh share rồi.

VIT2000

Xe tăng
Cậu mặc cỡ M thì tội nghiệp cái áo quá. Anh có xxl cho em, anh Thỏ và anh share rồi.
Hị Hị, em mặc cỡ M thật đấy Anh ạ, áo sơ mi của em cũng toàn cỡ M đấy. Hị Hị, body chắc nó thế đấy ạ. Hị Hị.

Trạng thái
Thớt đang đóng