[Thảo luận] [Pic] 27/02/2012 - Lexux LX570 Vs container trên đường 18

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Xe Công thì em thấy đi đúng phần đường rồi. Em hỏi chí không phải "Chã nhẽ cụ 570 đi sai???"
Tốc độ nhanh , vào cua , đường trơn nó bay xe cụ ạ. Đường thẳng chạy > 100 cũng đã chán rồi đằng này mưa lại cua

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Tốc độ nhanh , vào cua , đường trơn nó bay xe cụ ạ. Đường thẳng chạy > 100 cũng đã chán rồi đằng này mưa lại cua
Thôi, xuống đây họp hành tý đi:)) kệ nó.

thanhtung19

Xe tải
chia buồn cụ chủ. tiếc quá hix

30L-5543

Xe hơi
e thấy cụ chủ 570 sau vụ này nên đổi sang porsche cayenne turbo s cho no máu chiến cụ ợ

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com

oto_do_choi

Xe buýt
Công nhận là có tiền nên đi những xe an toàn dư lày. Tết năm 2011 ông chú em đi Lancruise form giống em 570 này cũng bị tai nạn ở Bắc Giang, rụng hết cả 2 bánh bên lái xe quay mấy vòng như chong chóng. Thế mà người trên xe không bị sây xước gì.

levankhang

Xe máy
Cụ chủ không có cảm xúc gì hay sao vậy? Cụ tự hào vể cái xe nhưng không rút kinh nghiệm để giúp an toàn cho mình cho người khác à? Xin lỗi vì em thích nói thật

Mr.Google

Xe buýt
xót xa quá cơ ! chia buồn với cụ chủ ! nhưng cũng may là người ko bị sao cả :(

bom_bop

Xe máy
Dã man thật - thông cảm:(

Thang_Bang_Anh

Xe tải
chia buồn cùng cụ, em QN đây, em cũng hay gặp xe cụ, LX570 trắng có cái cản kia em thấy có mỗi con.

quang74

Xe buýt
Xe thì rất cứng nhưng lái xe không "cứng" :D

tung lavi

Xe tăng
chia buồn cùng cụ

Chỉnh sửa cuối:

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Theo em Xe cụ này lấn làn xe Cont , nếu ko có xe cont thì xe cụ này bay sang bên kia đường luôn , Cụ phi tít quá .
Chưa hẳn đã thế đâu cụ. vì tuyến đường này ngày nào cũng chạy . Trường hợp ra khỏi đường là không thể ạ

xedapghe

Xe tải
Cụ nạn nhân cho em có đôi lời nhé. có gì không phải mong cụ bỏ qua cho. Vì là anh em OF với nhau cả nên em nói ra suy nghĩ của em.
Đầu tiên em mừng cho các cụ vì nhờ có xe xịn và số má thế nào đó nên các cụ vẫn bình an và pót bài.
Em theo dõi rất nhiều các tin tức trong mục TNGT và gần như toàn là chuyên buồn. Nhưng riêng với bài của cụ thì nạn nhân pót lại bài của mình và có tấm hình các bác cười rất tươi khi đứng trên chiếc xe gặp nạn của chính mình, đột nhiên em cảm thấy đây các bác như ''biểu dương thành tích'' hay sao ấy. Nhìn hiện trường thì em đoán gần như chắc các bác là người đi sai hoàn toàn khi đường mưa trơn, vào cua tốc độ rất cao (chắc chắn là rất cao nên hậu quả va chạm mới thế này), lấn làn và húc vào xe cont. Bây giờ em chỉ trộm nghĩ yếu tố may mắn không đến với các bác nhiều như thế, góc đâm của các bác là trực diện vào mũi con cont này thì có mà LX57000 cũng nát bét, và một trường hợp nữa là cái xe các bác đâm vào không phải là xe cont mà là xe khách chở mấy chục người, xe máy xe đạp thì các bác có nghĩ hậu quả thảm khốc không ạ??? Em chỉ cảm thấy các bác cười vui một phần vì thoát lưỡi hái tử thần, một phần vì được cưỡi trên con xe nhiều tỷ đồng nên tai nạn mới bình an vô sự...em không thấy các bác có chút nghĩ gì và tâm sự với anh em OF về những hậu quả khác tình huống khác.
Em đọc hết 12 trang toàn thấy các bác chia buồn và kính nể với các bác. Em xin lỗi khi em nói ra những lời này, anh em OF với nhau, em biết các bác có thể mua nhưng con LX570 khác nữa không vấn đề, nhưng mong các bác hãy nghĩ và điều khiển xe vì mình và vì cộng đồng hơn nữa, bác là xe tăng rồi cơ mà, chúc các bác luôn bình yên trên mọi nẻo đường!

haivanphe

Xe container
Cũng may là LX570 chứ không thì lại một OFER ra đi.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cụ nạn nhân cho em có đôi lời nhé. có gì không phải mong cụ bỏ qua cho. Vì là anh em OF với nhau cả nên em nói ra suy nghĩ của em.
Đầu tiên em mừng cho các cụ vì nhờ có xe xịn và số má thế nào đó nên các cụ vẫn bình an và pót bài.
Em theo dõi rất nhiều các tin tức trong mục TNGT và gần như toàn là chuyên buồn. Nhưng riêng với bài của cụ thì nạn nhân pót lại bài của mình và có tấm hình các bác cười rất tươi khi đứng trên chiếc xe gặp nạn của chính mình, đột nhiên em cảm thấy đây các bác như ''biểu dương thành tích'' hay sao ấy. Nhìn hiện trường thì em đoán gần như chắc các bác là người đi sai hoàn toàn khi đường mưa trơn, vào cua tốc độ rất cao (chắc chắn là rất cao nên hậu quả va chạm mới thế này), lấn làn và húc vào xe cont. Bây giờ em chỉ trộm nghĩ yếu tố may mắn không đến với các bác nhiều như thế, góc đâm của các bác là trực diện vào mũi con cont này thì có mà LX57000 cũng nát bét, và một trường hợp nữa là cái xe các bác đâm vào không phải là xe cont mà là xe khách chở mấy chục người, xe máy xe đạp thì các bác có nghĩ hậu quả thảm khốc không ạ??? Em chỉ cảm thấy các bác cười vui một phần vì thoát lưỡi hái tử thần, một phần vì được cưỡi trên con xe nhiều tỷ đồng nên tai nạn mới bình an vô sự...em không thấy các bác có chút nghĩ gì và tâm sự với anh em OF về những hậu quả khác tình huống khác.
Em đọc hết 12 trang toàn thấy các bác chia buồn và kính nể với các bác. Em xin lỗi khi em nói ra những lời này, anh em OF với nhau, em biết các bác có thể mua nhưng con LX570 khác nữa không vấn đề, nhưng mong các bác hãy nghĩ và điều khiển xe vì mình và vì cộng đồng hơn nữa, bác là xe tăng rồi cơ mà, chúc các bác luôn bình yên trên mọi nẻo đường!
Em xin chân thành tiếp thu ý kiến của cụ. Cụ đò lại hộ em và sang nhà Qn đò tiếp . Lí do. Đó là xe bạn em, cũng chính Là nó lái ạ

muadem

Xe cút kít
Chia buồn với cụ chủ, nhìn xót xa quá:( Mà Lx570 của cụ chủ đáng đồng tiền bát gạo thật đấy:-t
Quá thừa nhận luôn, nhìn cái đống bóng nổ với cụ chủ xe cười tươi thế kia cơ mà :77:
Em phải thừa nhận là nó thuộc loại khá an toàn, Vì khoảng cách 15m cho vận tốc > 100km/h

Túi khí cho hai thằng hoạt đồng tốt.