[Thảo luận] [Pic] 02/12/2011 - Kia CARENS vs dải phân cách Xã Đàn

TRANG-TRANG

Xe buýt
Cụ chủ cho nhà cháu hỏi tý ạ! Theo VNN thì các nhân chứng cho biết KIA chỉ dừng lại khi tông vào chiếc xe bus (nếu không có xe Bus cầm cương thì dễ băng qua đường phi thẳng vào nhà dân :P). Nhà cháu đang phân vân là xe Bus bị đâm bên trái (có nghĩa là đang đi từ hướng TĐT về NLB) thì giữa đầu xe KIA và xe Bus phải có cái hàng rào sắt phải không, nhưng ở đây thì *** Kia vẫn dính sơn của Bus, chứng tỏ là phải tiếp xúc trực tiếp mới bị dính sơn được, vả lại nhìn hiện trường qua ảnh của cụ Trai ngheo thì có vẻ là đoạn hàng rào đầu tiên (sát với cột báo ấy) bị đâm bung ra thì bị văng ra thẳng với hướng bị đâm, còn nếu có xe Bus đang di chuyển thì kiểu gì theo quán tính thì đoạn hàng rào này cũng bị kéo theo chiều xe di chuyển và sẽ phải ở dịch lên phía về Nam Đồng chứ nhỉ, khó hiểu quá ạ!:-??~X(:-??
Em cũng có thắc mắc như cụ? Hôm đó em cũng đi qua đấy khi xe bus O còn ở hiện trường.chỉ thấy có bác còng lưng gí máy ảnh sát mặt đường để thu đầu Kà rem vào ống kính

Truongsonnam_37

Xe tăng
Em cũng có thắc mắc như cụ? Hôm đó em cũng đi qua đấy khi xe bus O còn ở hiện trường.chỉ thấy có bác còng lưng gí máy ảnh sát mặt đường để thu đầu Kà rem vào ống kính
Nhà cháu đẩy nó lên để cụ chủ vào giải thích tý ợ!
Thế cái đỏ ấy cụ có dự là ai được không ;))

hieubf

Xe hơi
bác này là lái mới, lại đang quen chân xe số sàn sang tự động nên vọt đây mà

tienlq

Xe buýt
Chỗ này em cứ thắc mắc mãi khi mới làm là tại sao họ lại làm hang rào sắt có màu sãm thế, gần giống màu nền đưởng, xe đi từ Xã Đàn lại hơi khó nhìn, phải đến gần mới phát hiên ra, nếu sơn trắng đỏ thì có phải tốt không