Piaggio càng đi càng rồ

Mèo sát thủ

Đi bộ
He he tớ chuẩn bị cưới em Hàn Quốc tên là Kia Morning nhỏ mà lại xinh.

AQ.

Xe tăng
Em đoán ra lý do chán của bác rùi.
Piaggio sành địu quá, bác đi nhiều em theo, vợ cả nó khừ. Chưa khổ bằng vợ bị nhiều anh theo đin cái đau quá mới chán.
Em khuyên bác lấy mấy thanh tre, nối 2 chiếc Bi a zồ vào nhau, đặt thêm 4 cái ghế nhựa - mỗi cái một màu cho máu- thế là có oto đi, mui trần hẳn hoi nhé. Nói thật là em nghĩ đến phương án này từ lâu rồi từ khi nhìn thấy mấy em Sprin có cái bụng bầu bầu nếu ghép với nhau sao giống dáng Con bọ thế

Nếu ổn cho em xin con Bí zồ còn thừa nhé

hungapu

Xe buýt
Nhà em đi ET8 rồi nên em biết.
Thứ 1: bị tuột dây ga,và kẹt bướm ga sau khi chữa được bệnh tuột dây ga thì bị bệnh kẹt bướm ga. Xe cứ gọi là phi 80km/h. xe con em em phi thẳng vào em bim dựng bên đường. đền 2tr. cộng sửa xe 3 tr( vỡ chắn bùn trước, bẹp khung,sơn lại xe).
Thứ 2 : Thay phụ tùng rất đắt. Mất chìa khóa nếu dùng khóa từ lâu thì chíp sẽ ko nhận chìa mới phải thay cả ổ khóa.( 4tr5). Cho nên bác nào mất khóa mà dùng khóa sơ cua thì phải đi đánh khóa ngay ko dùng khóa từ lâu chip không nhận khóa mới là phải thay cả ổ. Khóa mới đánh cũng đắt 450 nghìn/c.
Thứ 3: giảm sóc rất tồi, đi như ngồi xe ngựa. Lốp đã bé mà bóp phanh sau bị rê thì cứ phải gọi là mặt đo đường.
Nói tóm lại là mất mát cái gì cứ phải gọi là phát rồ cả lên.

mrdudu

Xe đạp
thật là hiểu biết nhiều!:))

ken

Xe tải
piaggio thì tại nó không hợp địa hình với thời tiết ở mình lắm thôi , chứ em thấy đi cũng được ngoại trừ tốn xăng với đồ thay đắt nhưng bù lại dáng xe lại đẹp con gái đi thì duyên dáng , đàn ông mặc vest đi trông lịch lãm, còn mấy xe honda đi lành nhưng em ko thấy đẹp
Et với Lx em thấy đi cũng đc nhưng em ko thích vì xe đi yếu
Gt thì em cực thích vì nó khỏe , nhưng bù lại cồng kềnh hay xước , bẹp thân , két nước đi nóng hay vỡ (500k/cái) - nhân tiện bác nào biết cách nào chế cái két nước cho nó đỡ vỡ thì giúp em ( em vỡ 3 cái rồi - xe đi 2 vạn 4)
với piaggio mặt đồng hồ hay thấm hơi nước vào trong khó chịu lắm. Lốp xe cũng hay có cảm giác trượt đi nếu đường ướt - cái này e thay lốp chensin của Đài Loan đi thấy ổn hơn nhiều.
đấy em đi mấy xe của piaggio chỉ thấy nhược điểm thế , với em vẫn chấp nhận được vì thích dáng xe Y. chứ đi Dylan , hay Sh của honda một thời gian đi em thấy nhìn xe chán lắm :)

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Xe của em bị vặt nhiều đến mức em chán, chả thèm lắp đồ mới vào, kệ.

Khi được 14k, em đem đi bảo dưỡng, thấy phanh sau, tay ga nhẹ nhàng, nuột nà, bây giờ đang phê, hết cơn chán rồi :D

Lại quen với tiếng ồn của nó :D

Ngồi xe LX em thấy thoải mái, em đi SH,PS ko thấy thoải mái bằng, nhưng về máy móc chắc là ko lại được độ bền của Honda, nhưng mà chả sao :)

Về mùa hè, đi LX ko hay, em định mua thêm con j đấy nữa ko phải Piagio đi mùa hè, chứ đi LX mùa hè xót xe lắm

ken

Xe tải
Xe của em bị vặt nhiều đến mức em chán, chả thèm lắp đồ mới vào, kệ.

Khi được 14k, em đem đi bảo dưỡng, thấy phanh sau, tay ga nhẹ nhàng, nuột nà, bây giờ đang phê, hết cơn chán rồi :D

Lại quen với tiếng ồn của nó :D

Ngồi xe LX em thấy thoải mái, em đi SH,PS ko thấy thoải mái bằng, nhưng về máy móc chắc là ko lại được độ bền của Honda, nhưng mà chả sao :)

Về mùa hè, đi LX ko hay, em định mua thêm con j đấy nữa ko phải Piagio đi mùa hè, chứ đi LX mùa hè xót xe lắm
mùa hè sao lại xót hả bác :D bác cứ đi thoải mái đi có xót thì xót xăng vì giá xăng lên cao thôi , giống em mua cái wave RS đi làm. khi nào đi chơi thi đi Pi

bmw_vinh

Xe đạp
bác này học khoe ở đâu mà giỏi thế.ngứa cả tai

ngheoquaha

Xe máy
khoe lung tung!ko bàn về kinh nghiệm gì cả!

Billduy

Xe tăng
Em chạy 3 đời Piaggio
1. Beverly
1. GT (đang chạy)
1. Fly (vợ chạy)
Noi chung: chán, muốn bán mua Fiat Đốt-lò

Không đi không biết Piaggio

Đi rồi mới thấy phát rồ cả lên:102:
Bác vẫn chưa thoát khỏi nước Ý à ! sang Đức làm con BMW hay sang Anh lam con Bentley đi (y)

ken

Xe tải
chỉ khi nào sửa với đổ xăng mới hơi chán thôi các bác , đi thì sướng lém :D em vẫn cứ mãi đi Piaggio thôi D:

Mr.Bi

Đi bộ
Em thấy các bác cứ mang chất lượng của Piagio ra mà bàn cãi thì có mà đến tết sang năm cũng không hết chuyện :) ! Theo em thì người ta đi Piagio (mà cụ thể là Vespa) thì cũng chỉ vì cái Style của nó mà thôi..

HVB

Xe tăng
Em thấy máy nó cứ gằn gằn, đi như đi số 1 của xe số ấy.