Phượt Sapa bằng 4 bánh, trải nghiệm đường cao tốc dài nhất Việt Nam

Balloon

Xe máy
Nhà em nghe đến Sapa đã lâu mà chưa có dịp đi đến cho biết vì vậy Tết 2015 này em về quê ăn tết em sẽ đi Sapa chơi cho biết...
cảm ơn cụ chủ thớt nhiều nhé đã chia sẻ rất nhiều thong tin bổ ích ợ.

Tết AL này nhà em sẽ về quê ăn tết ( Ngoại em ở Thái Bình ) xuất phát từ SG vào ngày 24AL và sẽ lên Sapa chơi vào ngày 10 tết.
em đi xe Maztis hehehehehe.

danghung83hn

Tháo bánh
Đi tốt cụ ạ. Lúc đầu e cũng lo như cụ.

Em đi kia cerato AT thưa cụ. Nếu cụ có bán tải thì đi bán tải vẫn hơn chứ. Nhất là đoạn đèo dốc bân tải là nhất r cụ ạ :)

Ko biết F1 nhà cụ mấy tuổi ạ, nếu nhỏ quá em sợ sẽ bị mệt đoạn từ Lào Cai lên Sapa đó. F1 thứ 2 nhà e hơn 2 tuỏi đợt này e cũng chưa cho nó đi, để lớn thêm chút nữa đã :)
Các bác cứ khéo lo, thằng nhóc nhà e 6 tháng đã cho lên đấy hít khí giời rồi, nhiệt độ có 5, 6 độ thôi :)) về khỏe hẳn :))

Balloon

Xe máy
đi đường 32 qua Mù Cang Chải rồi vòng lên Sapa hay đi cao tốc lên LC rồi đi đèo lên Sapa em đều đi bằng Kia Cerato 1.6 rồi, đường sá với máy xe các cụ khỏi phải lo, hihi, chiến được tuốt.
Sang tuần tới em định làm 1 chuyến HN - Mộc Châu - Sơn La - Điện Biên - Lai Châu - Lào Cai - Bắc Hà rồi phi cao tốc về, nhất định sẽ có review cho các cụ
Kế hoăch của củ sao giống với ý đồ cùa em thế ...cái ý đồ này em đang giấu gấu nhà em vì em định lên đến nơi mới tiết lộ mưu mô này kekekekeke.
cụ đi trước nhớ review để em rút kinh nghiệm nhé... Tks cụ