Phun kính công nghệ Nano???

Lý Quỳ

Xe buýt
Các cụ nói dư lào chứ cháu chạy xe phủ nano suốt roài thấy sướng nắm, lúc mưa có phải gạt nước đâu. Lúc nùi xe cũng khoái con mắt lắm khỏi phải hạ kiếng lau gương ướt người. Mà bản chất nano chỉ là siêu nhỏ thui chứ là cái gì đâu ợ.
Chỉ có điều là KH thông thái thì chọn loại giá rẻ dưng hiệu quả được lâu chút, chứ mừ chọn loại giá cứ tính theo Obama/m2 thì xót đồng tiền bát gạo lắm ợ. Quan trọng là phủ xong bảo quản nó dư lào cho bền lâu thôi.
Cháu thấy mấy công nghệ các cụ phọt hơi bị... xưa. Cháu dự sau này công nghệ chống nước mưa sẽ là: Phủ sóng điện từ xung quanh kiếng để nước mưa vào là đánh tan đi ngay ợ. Giống kiểu máy bay tàng hình ý.
Có cụ nào máu thì đầu tư nghiên cứu vụ này đi ợ.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Em thì trước cũng chẳng tin mấy cái vụ nano này vì ở Việt Nam mình thật giả lẫn lộn, nhưng qua tìm hiểu thực tế, dùng thử nhiều loại em thấy rằng nếu phủ nano đúng kỹ thuật, sử dụng sản phẩm có bảo hành, thời gian sử dụng lâu ( cái này giúp các cụ tiết kiệm thời gian và chi phí làm lại nhiều lần) và được nhiều người tiêu dùng trên thế giới sử dụng là ổn nhất. Cảm nhận của em khi sử dụng nano cho kính lái khi đi trời mưa là cải thiện tầm nhìn rõ rệt cả ở kính lái , 2 gương chiếu hậu và cửa sổ. Cụ nào lái xe đi trời mưa sẽ hiểu được cái khó chịu vì nước mưa tạo màng trên cửa kính khiến mình khó quan sát thế nào. Đặc biệt đi ngoài đường trường, xe không phải dừng lại khi mưa lớn, thậm chí không phải gạt mưa vì nước mưa bám vào kính tự động trôi ra 2 bên giúp lái xe tốt. Đó là kiểm chứng thực tế đấy các cụ ạ, không phải quảng cáo. Chi phí chấp nhận được

thanhchung

Xe buýt
Em thì trước cũng chẳng tin mấy cái vụ nano này vì ở Việt Nam mình thật giả lẫn lộn, nhưng qua tìm hiểu thực tế, dùng thử nhiều loại em thấy rằng nếu phủ nano đúng kỹ thuật, sử dụng sản phẩm có bảo hành, thời gian sử dụng lâu ( cái này giúp các cụ tiết kiệm thời gian và chi phí làm lại nhiều lần) và được nhiều người tiêu dùng trên thế giới sử dụng là ổn nhất. Cảm nhận của em khi sử dụng nano cho kính lái khi đi trời mưa là cải thiện tầm nhìn rõ rệt cả ở kính lái , 2 gương chiếu hậu và cửa sổ. Cụ nào lái xe đi trời mưa sẽ hiểu được cái khó chịu vì nước mưa tạo màng trên cửa kính khiến mình khó quan sát thế nào. Đặc biệt đi ngoài đường trường, xe không phải dừng lại khi mưa lớn, thậm chí không phải gạt mưa vì nước mưa bám vào kính tự động trôi ra 2 bên giúp lái xe tốt. Đó là kiểm chứng thực tế đấy các cụ ạ, không phải quảng cáo. Chi phí chấp nhận được
phải có những kiểm chứng thực tế của cụ thì mọi người mới tin chứ, công nghệ nano phát huy tác dụng tốt lắm đấy. đi trời mưa mà kính lái đã phủ nano thì yên tâm về kính lái.

raklei

Xe điện
Anh họ à, em nói nghiêm túc mà: Phủ hồng ngoại kính lái là việc em làm được nhưng sau đó hồng ngoại nó có bám lại ở kính lái hay không thì em không chắc chắn và cũng không có cam kết nào về việc này
Thế sao hôm trc cụ bảo e là bảo hành 2 năm ? hay cụ nói chơi à?
Từ hôm mua cái đuổi chuột nano lấy chỗ cụ xe nhà cháu sạch c ứ t chuột hẳn =D>

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Cụ Vietvoiz pm cho em sản phẩm đuổi chuôt với, ông bạn em gửi xe ở bãi khi mở capo ra toàn vết chân chuột. ông ấy cứ nhờ em làm cái lưới ở gầm nhưng có vẻ khó làm và bất tiện quá.

viettongtasco

Đi bộ
Ông chú quen em có cái xe BMW 525i đời cổ. Thợ nội thất mời phun lên kính lái một lớp gì đó đại khái công nghệ Nano mất 400K, trời mưa không phải gạt mưa, không bị đọng nước, sử dụng được khoảng 5 năm. Chú em và em đang lăn tăn. Bác nào biết tư vấn cho em với ạ.
Hàng của trung của hả bác. Bác nên tìm hiểu kỹ chứ chẳng có gì giá rẻ vậy đâu. EM cũng làm Nano nên em biết mừ. Cao nhất đc 1 năm thoai

Chỉnh sửa cuối:

laptop

Xe hơi
Website
www.biomedic.com.vn
Chiều nay em vừa qua chỗ bác Liqui phủ nano xong về gần được 1 tiếng thì trời mưa to, chẳng biết có ảnh hưởng gì ko ?? Lát em thử lại mai báo cáo các bác

Lý Quỳ

Xe buýt
Chiều nay em vừa qua chỗ bác Liqui phủ nano xong về gần được 1 tiếng thì trời mưa to, chẳng biết có ảnh hưởng gì ko ?? Lát em thử lại mai báo cáo các bác
Theo quy định là 8 tiếng sau khi phủ mới được xịt nước. Nhưng 1 tiếng với điều kiện thời tiết VN thì cũng tạm ổn. Nhưng mà cụ dùng gạt mưa lúc đó là tiêu đó ợ. Em hy vọng cụ không dùng.

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ấy chết !!!!!!! Vẫn phải bật đèn chứ, không có cớm nó cho lên thớt à??????/
là cho công an khỏi phạt thôi chứ đã hồng ngoại cần gì đèn, em phun thử hồng ngoại vào kính rồi thấy hay phết, tắt hết đèn đi đêm qua thử nó như này