Phúc lợi Funs :Thăm hỏi, động viên, chia sẻ của thành viên và gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Do tình hình có tính chất hơi gấp gáp, sáng nay cụ 30Z mới thông báo là hôm nay cháu xuất viện về nhà nên em không thể up lên trên Funs được ,lúc đó em đi có việc ở cầu giấy nên chỉ liên lạc nhanh với mấy anh em khu vực đó để hội ý, quyết định được đưa ra nhanh chóng và mấy anh em lên đường luôn không kịp tập hợp đông đủ , có gì chưa phải phép mong các cụ lượng thứ.

Cụ 30Z thay mặt gia đình gửi cảm ơn tới toàn thể chi hội mình đã đến thăm hỏi, động viên, tặng quà cháu và gia đình.

Chi hội Funs team xin gửi lời những lời chúc tốt đẹp tới cháu và gia đình, chúc cháu sớm bình phục hay ăn chóng nhớn.

@ cả nhà : Em nhận được tin mẹ chồng mợ Kaori_ame (mẹ ruột của Cậu bé bút chì) ốm rất nghiêm trọng, nhà mình động viên mợ ấy cùng gia đình cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này, đồng thời sang tuần chúng ta bố trí đến thăm hỏi bác gái cả nhà nhé.

Chỉnh sửa cuối:

30z 8383

Xe tải
E xin CẢM ƠN tới toàn thể CÁC CỤ ,MỢ gia đình FUNSTEM .cháu nhà em đã được ra viện về nhà rồi ạ .cháu đc 2,8kg rồi ..em cảm ơn cả gia đình ạ

artmedia5881

Xe container
Chúc mừng cháu bé và gia đình cụ 30Z.

safenoodles

Xe cút kít
Do tình hình có tính chất hơi gấp gáp, sáng nay cụ 30Z mới thông báo là hôm nay cháu xuất viện về nhà nên em không thể up lên trên Funs được ,lúc đó em đi có việc ở cầu giấy nên chỉ liên lạc nhanh với mấy anh em khu vực đó để hội ý, quyết định được đưa ra nhanh chóng và mấy anh em lên đường luôn không kịp tập hợp đông đủ , có gì chưa phải phép mong các cụ lượng thứ.

Cụ 30Z thay mặt gia đình gửi cảm ơn tới toàn thể chi hội mình đã đến thăm hỏi, động viên, tặng quà cháu và gia đình.

Chi hội Funs team xin gửi lời những lời chúc tốt đẹp tới cháu và gia đình, chúc cháu sớm bình phục hay ăn chóng nhớn.

@ cả nhà : Em nhận được tin mẹ chồng mợ Kaori_ame (mẹ ruột của Cậu bé bút chì) ốm rất nghiêm trọng, nhà mình động viên mợ ấy cùng gia đình cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này, đồng thời sang tuần chúng ta bố trí đến thăm hỏi bác gái cả nhà nhé.
Bác lên lịch đi ạ, em theo với. Mong mẹ chồng của Kao chóng c=bình phục. :)
E xin CẢM ƠN tới toàn thể CÁC CỤ ,MỢ gia đình FUNSTEM .cháu nhà em đã được ra viện về nhà rồi ạ .cháu đc 2,8kg rồi ..em cảm ơn cả gia đình ạ
Em chúc F''' hay ăn chóng nhớn nhé! FUNS mình là một gia đình...:P

Bắc Âu

Xe điện
Chúc mama của Cậu bé bút chì mạnh khỏe.
Chúc f1 nhà 30Z mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn.

Laoleu

Xe tăng
Mệt đấy Kao ơi... CT lên lịch nhá, em theo ạ. Cầu mong bà cụ nhà Kao và Bút chì chân cứng đá mềm....

Chỉnh sửa cuối:

FashionR

Xe máy
Chúc F1 nhà 30Z khỏe, ngoan nhé.
Gia đình nhà Kao và Bút chì cố gắng nhé.

@Xấu: ko hú hay báo 1 nhời làm một số người việt vị đới

tiencoi79

Xe điện
Chúc Mẹ chồng Kao (mẹ cậu bé bút chì) chóng bình phục ạ,
CT xem dư lào cho em bám càng với nhóe

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Mong Mẹ chồng mợ Kao chóng khỏe, em ở xa đành hóng các cụ vậy

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Chia sẻ với mợ Kao, mong bác chóng hồi phục sức khỏe.

30z 8383

Xe tải
Em xin chúc MẸ chồng mợ Kao mau chóng bình phục sức khỏe .

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Em xin chúc MẸ chồng mợ Kao mau chóng bình phục sức khỏe .
Chia sẻ với mợ Kao, mong bác chóng hồi phục sức khỏe.
Mong Mẹ chồng mợ Kao chóng khỏe, em ở xa đành hóng các cụ vậy

Bác lên lịch đi ạ, em theo với. Mong mẹ chồng của Kao chóng c=bình phục. :)

Em chúc F''' hay ăn chóng nhớn nhé! FUNS mình là một gia đình...:P
Chúc mama của Cậu bé bút chì mạnh khỏe.
Chúc f1 nhà 30Z mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn.
Mệt đấy Kao ơi... CT lên lịch nhá, em theo ạ. Cầu mong bà cụ nhà Kao và Bút chì chân cứng đá mềm....
Chúc F1 nhà 30Z khỏe, ngoan nhé.
Gia đình nhà Kao và Bút chì cố gắng nhé.

@Xấu: ko hú hay báo 1 nhời làm một số người việt vị đới
Chúc Mẹ chồng Kao (mẹ cậu bé bút chì) chóng bình phục ạ,
CT xem dư lào cho em bám càng với nhóe
Em chân thành cảm ơn các cụ các mợ trong gia đình funs. Không biết phải nói gì hơn ạ!!! Em chân thành cảm ơn tấm lòng của mọi người, cảm ơn các cụ mợ đã bớt chút thời gian đến thăm mẹ ch em. Em gửi lời cảm ơn của mẹ em đến toàn bộ anh chị e trong chi hội. Cảm ơn mọi người rất nhiều ạ

Boytriton

Xe điện
Chắc Ct đang bận em làm luôn cái báo cáo: trưa nay sau khi đón em quay lại HN rất rực rỡ( ko hiểu sao hnay e uống đc nhiều thế, có bạn Hell làm chứng). Mấy anh e thay mặt chi hội đã đến bệnh viện 354 thăm hỏi và động viên mẫu thân cụ LaoLeu bị ốm nhập viện đã đc gần 1 tuần. Đoàn thăm hỏi gồm Ct Xấu Zai,lehung1980, Boy,Hell, Giachi,Khoaquay,Tuanphim. Rất vui mừng vì cụ bà đã hồi phục và chuẩn bị 1-2 ngày nữa là ra viện.
Xin đc chúc mừng cụ Laoleu và gia đình!
Em nhanh nhảu báo cáo thế để cả nhà mình đc rõ ạ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tiencoi79

Xe điện
Oài lại còn vụ nài sao em kô biết giề nhờ, cụ lếu ơi cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến bác nhá, chúc bác khỏe mạnh ạ :)

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Có cả vụ thăm hỏi nữa, e chúc mẹ a Hà mau chóng phục hồi sức khỏe.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em kính chúc các bà mẹ, các ông bố của Funser đang ốm sớm khỏe lại, đang khỏe thì không bao giờ ốm ạ !

safenoodles

Xe cút kít
Chắc Ct đang bận em làm luôn cái báo cáo: trưa nay sau khi đón em quay lại HN rất rực rỡ( ko hiểu sao hnay e uống đc nhiều thế, có bạn Hell làm chứng). Mấy anh e thay mặt chi hội đã đến bệnh viện 354 thăm hỏi và động viên mẫu thân cụ LaoLeu bị ốm nhập viện đã đc gần 1 tuần. Đoàn thăm hỏi gồm Ct Xấu Zai,lehung1980, Boy,Hell, Giachi,Khoaquay,Tuanphim. Rất vui mừng vì cụ bà đã hồi phục và chuẩn bị 1-2 ngày nữa là ra viện.
Xin đc chúc mừng cụ Laoleu và gia đình!
Em nhanh nhảu báo cáo thế để cả nhà mình đc rõ ạ.
Hic thế mà chả bảo em sớm bác Boy ơi! Em không biết gì cả. :((

Trau Dat

Xe điện
Vụ này em cũng không biết, chúc thân mẫu Laoleu chóng khỏe.

Trạng thái
Thớt đang đóng