Phúc bất trùng lai, họa vô đơn chí !!!

titot0509

Xe hơi
đi lễ về mà để lộc thối ra như thế, các cụ quở đấy:77::77::77:. Làm lễ tạ nhanh lên!

honda

Xe buýt
Bác thử các cách này xem
1. Lấy máy Ozon loại dùng cho Gia đình cho vào xe cắm điện cả đêm.
2. Ra siêu thị mua cây nến thơm loại to, đặt trên chậu nước rồi đốt vài tiếng ( nhớ đặt cẩn thận và phải liên tục theo dõi nhé).
3. Về sinh hoặc thay ngay lọc giá điều hoà.
Chúc bác thành công (b)

Maybach Tàu

Xe container
Nếu trời không mưa, bác mở cửa xe cả ngày em đảm bảo đỡ hẳn (nếu trời nắng to mà mở cửa thì càng ok, không cần thiết để xe dưới nắng)

tuanminh1912

Xe buýt
Chín người, mười ý, chả biết đằng nào mà lần:21:
Cụ chủ thớt làm theo cách nào rồi ợ, tình hình thế nào rồi ợ, mau cho anh em biết kế quả đi ợ*-)

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Kính thưa các cụ, tinh hình là mấy hôm vừa rồi em bận quá không lên 4rum, hôm nay lên đọc thấy các cụ chỉ bảo tận tình quá, em xin chân thành cảm ơn... Từ hôm đó tới nay, em chỉ dùng mỗi lọ xịt mùi cafe để xit vào cửa gió, lúc lên xe vân có mùi nhẹ, nhưng 1 lúc sau là hết. Vợ em mới tinh, giờ mang ra cho mấy chú y dọn vệ sinh nội thât em thấy không cam lòng, chỉ có em được sờ vào thôi... Mai trời nắng em đưa vợ em ra phơi vậy. Các cụ có cao kiến gì xin tiếp tục chỉ giáo.

cuuthuong

[Tịch thu bằng lái]
cụ thử cho vợ phi xuống hồ 1 lúc xem sao:-)):21:

tuanminh1912

Xe buýt
Kính thưa các cụ, tinh hình là mấy hôm vừa rồi em bận quá không lên 4rum, hôm nay lên đọc thấy các cụ chỉ bảo tận tình quá, em xin chân thành cảm ơn... Từ hôm đó tới nay, em chỉ dùng mỗi lọ xịt mùi cafe để xit vào cửa gió, lúc lên xe vân có mùi nhẹ, nhưng 1 lúc sau là hết. Vợ em mới tinh, giờ mang ra cho mấy chú y dọn vệ sinh nội thât em thấy không cam lòng, chỉ có em được sờ vào thôi... Mai trời nắng em đưa vợ em ra phơi vậy. Các cụ có cao kiến gì xin tiếp tục chỉ giáo.
Đúng rồi, vợ mới mà cho thằng khác nó tắm thì ra thể thống gì nữa, bác cứ táng cafe vào trong xe cho em, cứ đóng kín cửa vào, cafe hút mùi tốt lắm ợ (b)

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Cụ cuuthuong có vợ 2 vừa chết đuối hay sao mà vào đây ăn nói thế nhỉ ??? *-)

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Đúng rồi, vợ mới mà cho thằng khác nó tắm thì ra thể thống gì nữa, bác cứ táng cafe vào trong xe cho em, cứ đóng kín cửa vào, cafe hút mùi tốt lắm ợ (b)
Cảm ơn cụ nhiều, mời cụ 1 ly.

Website
maytinhthudo.vn
đồ chín thì nó thiu thôi chứ làm sao mà lại như chuột chết được?

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Dạ thưa cụ, bà chị em cẩn thận cho gà và xôi vào túi nilon rồi nhét dưới gầm ghế phụ ợ. Em đi lễ hôm thứ 7, đến thứ 2 thì đi bảo hiểm, lúc lên xe cũng thấy có mùi lạ nhưng vì lo cho xe quá nên vội đi bảo hiểm luôn. Mùi này em ngủi giống mùi chuột chết vì nhà em cũng vừa có con chuột chết ma ko tìm thấy xác nó, suốt 1 tuần nhà em toan phải lên tầng 4 ngồi ăn cơm.

Maybach Tàu

Xe container
Dạ thưa cụ, bà chị em cẩn thận cho gà và xôi vào túi nilon rồi nhét dưới gầm ghế phụ ợ. Em đi lễ hôm thứ 7, đến thứ 2 thì đi bảo hiểm, lúc lên xe cũng thấy có mùi lạ nhưng vì lo cho xe quá nên vội đi bảo hiểm luôn. Mùi này em ngủi giống mùi chuột chết vì nhà em cũng vừa có con chuột chết ma ko tìm thấy xác nó, suốt 1 tuần nhà em toan phải lên tầng 4 ngồi ăn cơm.
Ngày xưa em nằm ngủ đè chết 1 con chuột mà chả thấy mùi gì, 30 tết dọn giường thấy có bộ da chuột đẹp phết:))

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Thưa các cụ, sau khi trao đổi cùng các bác lái xe lâu năm của Công ty em, được các bác ý chỉ cho 1 cách " tẩy uế " cho vợ 2 rất hiệu quả. Em thực hiện vào buổi chiều hôm qua. Xin báo cáo với các cụ :
1. Dụng cụ cần thiết :
- 1 bình làm sạch đồ da dạng xịt ( Đợt trước đi làm các thứ trên xe được khuyến mại )
- 1 xô nước pha sữa tắm của vợ cả + rẻ lau
- 3 quả dứa ta ( Vợ cả em mua 5 quả nhưng chắc do ghen với vợ 2 nên giữ lại 2 quả để ăn :21: )
- 1 cây nến + 1 cốc đựng nến ( các cụ nhớ mua loại nến có cái vỏ nilon đừng mua nến cây thông thường nhé. Tý nữa em sẽ nói rõ nguyên nhận )

2. Các bước thực hiện
- Tìm 1 chỗ thoáng mát, rộng rãi, ưu tiên gần hàng trà đá để đỗ xe. Đầu tiên dùng rẻ lau thấm nước pha sữa tắm lau sạch sàn xe, lau cả mặt dưới của thảm để chân cho ra ngoài phơi khô rồi đặt lại.
- Dùng bịnh xịt làm sạch đồ da, xịt đều 1 lượng dung dịch khắp bề mặt ghế da trước và sau. Dùng miếng mút kèm theo xoa đều dung dịch lên toàn bộ ghế. Sau đó lấy rẻ sạch lau 1- 2 lượt.
- 3 quả dứa, các cụ để đâu cũng được miễn là trong xe, nên để gọn vì còn dùng lâu đấy
- Nổ máy xe, bật điều hòa lấy gió trong ( cái này cần lưu ý ạ ! ), thắp nến rồi cho vào cái cốc ( nên dùng 1 cái cốc bằng sắt hoặc bằng sứ, chống chỉ định dùng cốc nhựa vì lý do an toàn ) đặt vào chỗ để chai nước cạnh phanh tay. Các cụ đừng mua loại nến cây thông thường vì khi thắp mà cho vào cốc 1 lúc thân nến bị nóng sẽ mềm ra dễ bị đổ nguy hiểm lắm. Mua nến cây có vỏ nhựa bao quanh ý ạ.
- Đóng cửa lại cho kín, rồi ra uống trà đá thôi. Các cụ nhớ thuỷnh thoảng ra ngó vào xe 1 tý, đề phòng bất trắc. Như các anh lái xe ở Cty em bảo thì chờ cây nến cháy hết lên xe tắt máy, dọn đồ, nhưng do em mua cấy nến to quá mà bấc lại nhỏ. cháy chậm vì vậy em chỉ thắp nến khoảng 1 giờ thì dọn. Các cụ nhớ để lại mấy quả dứa trên xe nhé
Hiệu quả : Mùi đã hết, thay vào đó là mùi dứa thơm thoang thoảng. Tối nay lấy xe đưa vợ cả và F1 đi dạo phố nhân tiện kiểm tra lại hiệu quả công việc chiều qua, lên xe vợ cả khen người vợ 2 thơm mùi dứa ( hé hé... ), đấy là không phải mùa dứa nên chưa thơm lắm chứ đúng mùa thì chắc say dứa luôn. Thật không còn gì vui hơn, 1 phương pháp rất đơn giản để " tẩy uế " đỡ tốn 5 lít tiền thuê mấy chú dọn nội thất ( nói thật em chả muốn chúng nó sờ vào nội thất vợ 2 em tý nào cả ) phải không các cụ. Chúc các cụ mạnh khỏe !!! (b)