Phụ tùng xe Ford mua ở đâu, sửa ở chỗ nào tốt?

blackcat1603

Xe hơi
dạ nha em có hàng cụ ạ! 0977488671 em chuyên cung cấp phụ tùng ford ạ! rất mong được phục vụ cụ ạ
Cụ inbox giúp em được không ạ? nếu được thì tốt quá, vì em cũng còn nhiều đồ cần thay lắm ạh

maitn

Xe đạp
Có cụ nào chuyên phụ tùng Ford inbox em bộ má phanh cho Ếch 2010 đc ko ah? Em đang cần thay cả 4 má nhưng hãng báo cao quá nên tìm hiểu có lựa chọn nào khác không.

vuongcr7maldini

Xe buýt
31 ngách 331/4 ngõ 343 Trần Khát Chân HÀ Nội
Có cụ nào chuyên phụ tùng Ford inbox em bộ má phanh cho Ếch 2010 đc ko ah? Em đang cần thay cả 4 má nhưng hãng báo cao quá nên tìm hiểu có lựa chọn nào khác không.
có nhiều mà cụ

kars

Xe tải
cụ cần alo cho em ạ 0977488671. nhà em chuyên cung cấp phụ tùng ford đảm bảo sẽ làm hài lòng các cụ ạ

hxlove

Xe hơi
Má phanh focus bao nhiêu các cụ ơi

Net34

Đi bộ
Em có 1 số kinh nghiệm copy đc như thế này !! Mong các bác đừng chê !!
Đèn pha:

Nhiều người lái xe không nhận thấy tầm quan trọng của độ sáng đèn pha, đèn quá sáng hay quá mờ của những chiếc đèn không chính hãng luôn mang theo “nguy hiểm” rình rập bạn. Đèn pha chính hãng Ford được cấu tạo bởi tấm gương phản xa bên trong đảm bảo độ bền cao, chịu được các tác động của môi trường tốt và đặc biệt là duy trì nguồn sáng ổn định. Mang lại cảm giác an toàn cho bạn khi lái xe ban đêm.

Má phanh và đĩa phanh

Một yếu tố an toàn khác khiến bạn nên thay má phanh chính hãng Ford để tránh những hậu quả hỏng phanh, cháy phanh trong lúc lái xe là chất lượng má phanh của Ford đã được đo đạt, kiểm tra theo chuẩn yêu cầu của Ford toàn cầu.

Trục dẫn động:

Trục dẫn động là bộ phận chịu tải của xe,tạo độ cân bằng cho xe gồm các khớp nối dạng khuỷu, vật liệu và độ chính xác của trục thường được tính toán rất kỹ. Lựa chọn phụ tùng trục dẫn động không chính hãng khiến bạn không thể đảm bảo được chất lượng, có thể gây mất thăng bằng, đảo xe khi lái và gây nguy hiểm cho tính mạng của bạn và gia đình, người thân, bạn bè.

fwd

Dầu động cơ và lọc dầu

Không dễ tính như xe máy thông thường, bạn có thể tùy chọn các loại nhớt, lọc dầu để thay, nhưng đối với những động cơ trên xe ô tô thường được thiết kế và thích nghi với bộ lọc dầu chính hãng. Đây là yếu tố tất nhiên vì giá thành của các động cơ ô tô không hề rẻ và muốn tăng tuổi thọ của chúng thì cần được chăm sóc kĩ lưỡng. Nếu không, những dầu động và bộ lọc dầu không chính hãng sẽ gây phá hủy động cơ của xe bạn và lọc dầu không hiệu quả.

loc-dau-xe-ford-phu-my-ford

Nguồn : http://phumyford.net/kinh-nghiem-mua-phu-tung-thay-cho-xe-ford/

tithitoy

Xe tải
Các cụ cho em hỏi. Cái cao su rô tuyn bên phụ của em bị rách cao su. Các cụ cho hỏi thay ở đâu, hay khắc phục bằng cách nào. Vào hãng thì thợ bảo là cứ đi bao giờ hỏng rô tuyn thì thay rô tuyn :P. Xe em focus HB

vuongcr7maldini

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi. Cái cao su rô tuyn bên phụ của em bị rách cao su. Các cụ cho hỏi thay ở đâu, hay khắc phục bằng cách nào. Vào hãng thì thợ bảo là cứ đi bao giờ hỏng rô tuyn thì thay rô tuyn :P. Xe em focus HB
Rô tuyn cân bằng hay rô tuyn ở càng a hả cụ, cái rô tuyn ở càng a nó đi cùng với cả càng a cụ nhé

tithitoy

Xe tải
Rô tuyn cân bằng hay rô tuyn ở càng a hả cụ, cái rô tuyn ở càng a nó đi cùng với cả càng a cụ nhé
Cụ có thể nói rõ hơn cho em được không ah. Em cũng không biết chính xác nó là cái rô tuyn nào. Tiếc là em không chụp lại. Em nhớ cậu thợ bảo nó là cái rô tuyn lái ngoài. Không phải rô tuyn càng A

JapanVIP

Đi bộ
Website
giaquasoc.com
Các cụ cho e hỏi hiện tại dòng Ecosport đang hot phải ko ạ

vuongcr7maldini

Xe buýt
Cụ có thể nói rõ hơn cho em được không ah. Em cũng không biết chính xác nó là cái rô tuyn nào. Tiếc là em không chụp lại. Em nhớ cậu thợ bảo nó là cái rô tuyn lái ngoài. Không phải rô tuyn càng A
Lái ngoài thì đơn giản mà cụ,

kars

Xe tải
cái cao su đó không bán rời đâu cụ! nó bi rách khi đó bụi bẩn sẽ bám vào làm bẩn nhớt và tạo ra ma sát làm hỏng đầu rotuyn. tình trạng xấu nhất là đánh lái sẽ không chính xác cụ nên thay ngay ạ! cụ cần cứ alo cho em kính mong được phục vụ cụ ạ

tithitoy

Xe tải
cái cao su đó không bán rời đâu cụ! nó bi rách khi đó bụi bẩn sẽ bám vào làm bẩn nhớt và tạo ra ma sát làm hỏng đầu rotuyn. tình trạng xấu nhất là đánh lái sẽ không chính xác cụ nên thay ngay ạ! cụ cần cứ alo cho em kính mong được phục vụ cụ ạ
Cái này thay ở đâu rẻ vậy cụ?

vuongcr7maldini

Xe buýt