Phụ tùng cho xe từ PKN đến PKL

Em lập cái thớt này để anh em có nhu cầu mua phụ tùng cho xe 2 bánh khỏi bị thuốc ạ, đặc biệt là dòng PKL
ví dụ:
Lọc dầu SF4 các cửa hàng sửa xe PKL thường thay với giá 200k - có thể lắp lẫn với lọc dầu KIa Morning các bác có thể mua tại bất kỳ cửa hàng phụ tùng
oto nào giá khoảng 50K
Mời các bác bổ xung ạ

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Em thì em ko có PKL, chỉ có PKN nhỏ thôi. Con Wave tàu của em giờ nó đòi tiền rồi, em muốn thay mấy thứ sau cụ tư vấn giùm em với.
1/ Phuộc nhún (giảm sóc) sau thay mới của hãng hay là mua ngoài (hàng nice, yss gì đó), rổ giá thế nào ạ.
2/ Giá phuộc (giảm sóc) trước chính hãng loại thắng đĩa của wave rổ giá thế nào ạ

Tạm thời em chỉ muốn thay 2 thứ ấy thôi

Matizcoi

Xe cút kít
Em thì em ko có PKL, chỉ có PKN nhỏ thôi. Con Wave tàu của em giờ nó đòi tiền rồi, em muốn thay mấy thứ sau cụ tư vấn giùm em với.
1/ Phuộc nhún (giảm sóc) sau thay mới của hãng hay là mua ngoài (hàng nice, yss gì đó), rổ giá thế nào ạ.
2/ Giá phuộc (giảm sóc) trước chính hãng loại thắng đĩa của wave rổ giá thế nào ạ

Tạm thời em chỉ muốn thay 2 thứ ấy thôi
Dung tích máy con xe của cụ chưa thể gọi là phân khối nhớn, chỉ là trung bình thôi nên khó giả nhời lắm :21:

Chỉnh sửa cuối:

auto_nd

Xe tăng
Em lập cái thớt này để anh em có nhu cầu mua phụ tùng cho xe 2 bánh khỏi bị thuốc ạ, đặc biệt là dòng PKL
ví dụ:
Lọc dầu SF4 các cửa hàng sửa xe PKL thường thay với giá 200k - có thể lắp lẫn với lọc dầu KIa Morning các bác có thể mua tại bất kỳ cửa hàng phụ tùng
oto nào giá khoảng 50K
Mời các bác bổ xung ạ
:^) chính hãng 50k .... không chính hãng 30k:21:

Foxx279

Đi bộ
Mình cũng đang có ý định thay lọc dầu cho SF VtecII đây. Hôm nọ ko ể ý mua nhầm cái lọc dầu cũng của Honda nhưng nó ngắn hơn cái cũ khoảng 3', không biết có thay đc ko?
"Có thể lắp lẫn với lọc dầu KIa Morning các bác có thể mua tại bất kỳ cửa hàng phụ tùng
oto nào giá khoảng 50K" <~~~Vậy là có thể thay của xe Kia vào SF đc hả bác?