[Funland] Phụ nữ nhanh đổi tính thật !

chẳng có tên

Xe tăng
Em kể các cụ mợ chuyện của em . Em với thằng bạn chơi cũng khá thân gần 20 năm . Từ ngày lấy vợ , 2 thằng vẫn thân nhau ,nhưng chỉ 2 thằng thôi vì 2 đứa vợ ko thích nhau. Vợ em thì ít nói kỹ tính , vợ bạn thì hay nói chả nghĩ gì . Nói chung 2 đứa vợ rất tốt tính , con cái cũng học cấp 3 rồi .
Hôm 8-3 em với thằng bạn bàn nhau 2 gia đình đi ăn chung cho vui . Nó bảo em về sớm đặt ăn sớm . Em đặt luôn chỗ bọn em hay ăn vì gần nhà và cũng quen biết
Lúc đến nhà hàng mọi người đều vui vẻ , nhưng lúc ra mâm ngồi thì vợ bạn chê bai ghê quá , lại còn gọi cả đầu bếp ra dậy phải thái như này nọ kia . Đang ăn thì lại bảo các anh lần sau đừng đến đây , thằng chủ nó vô tình nghe dc làm 2 thằng em xấu hổ quá . Đến lúc tính tiền lại cười hô hố sao rẻ thế .
Nói chung bữa ăn 8-3 chán ngắt , về nhà vợ em lại làm câu : sau ko đi ăn với nó nữa .
Em với thằng bạn thì thân nhau , hiểu nhau lắm . Chẳng nhẽ vì như này mà xa nhau ư . Xin các cụ cho em hướng sống tiếp với .
Tóm lại ý cụ bẩu phụ nữ tham rẻ chứ giè

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
2 ông thân với nhau là được rồi. Vợ mình nó hợp mình, nghe lời mình là được chứ k cần nghĩa vụ phải khéo léo uyển chuyển với người ngoài. Tất nhiên nếu tòn trịa được thì 10 điểm

dalink

Xe điện
Vc em chơi nhóm bạn 4 gđ, mấy ông là bạn thân. Bốn bà vợ hợp nhau, bọn con tất cả 11 đứa cũng thân thiết với nhau. Lễ Tết, hội hè luôn đi cùng nhau.
Nhiều lúc cũng thấy hay, sao có thể hợp nhau như thế. Vì thú thật tính em ít nói nên thành ra kỹ tính, ít bạn bè.
Vâng. Hợp nhau là tốt rồi chứ bảo thân thì khó lắm.

mango

Xe tăng
Em kể các cụ mợ chuyện của em . Em với thằng bạn chơi cũng khá thân gần 20 năm . Từ ngày lấy vợ , 2 thằng vẫn thân nhau ,nhưng chỉ 2 thằng thôi vì 2 đứa vợ ko thích nhau. Vợ em thì ít nói kỹ tính , vợ bạn thì hay nói chả nghĩ gì . Nói chung 2 đứa vợ rất tốt tính , con cái cũng học cấp 3 rồi .
Hôm 8-3 em với thằng bạn bàn nhau 2 gia đình đi ăn chung cho vui . Nó bảo em về sớm đặt ăn sớm . Em đặt luôn chỗ bọn em hay ăn vì gần nhà và cũng quen biết
Lúc đến nhà hàng mọi người đều vui vẻ , nhưng lúc ra mâm ngồi thì vợ bạn chê bai ghê quá , lại còn gọi cả đầu bếp ra dậy phải thái như này nọ kia . Đang ăn thì lại bảo các anh lần sau đừng đến đây , thằng chủ nó vô tình nghe dc làm 2 thằng em xấu hổ quá . Đến lúc tính tiền lại cười hô hố sao rẻ thế .
Nói chung bữa ăn 8-3 chán ngắt , về nhà vợ em lại làm câu : sau ko đi ăn với nó nữa .
Em với thằng bạn thì thân nhau , hiểu nhau lắm . Chẳng nhẽ vì như này mà xa nhau ư . Xin các cụ cho em hướng sống tiếp với .
Càng tốt. Từ lần sau, hai cụ đi nhậu rủ thêm mấy cô bạn gái hợp đi cùng cho vui.

Voi coi HN

Xe tăng
Em cho gia đình đi giao lưu với gia đình ae bạn bè, bữa giao lưu đầu tiên là để ý mấy chị em giao lưu như thế nào, cảm thấy không ổn, không hợp, về hỏi vk mà vk thấy ko thích là bữa sau dẹp ngay, lần sau ae đi với nhau thôi không là rách việc ngay. Đàn bà là chúa phức tạp, chúng đã không thích nhau thì kiểu đek gì cũng có chuyện, tốt nhất tách nhau ra không lại mất luôn bạn bè.
Mà em cũng chẳng thích giao lưu kiểu gia đình thế, ae chơi thân với nhau đâu nhất thiết cứ phải cho gia đình giao lưu với nhau, mấy bà vợ mà thân nhau thì cũng có khi vỡ mồm, ae có động tĩnh gì mấy bà kiểm tra chéo nhau là biết hết.
Anh em đi bù khú với nhau sướng hơn, chỉ thỉnh thoảng đi nghỉ mát thì rủ mấy gia đình hợp hợp đi cho vui thôi, cả năm 1 lần nên cũng ít khi sinh chuyện.

Chỉnh sửa cuối:

Vuthuychi

Xe tải
Em ghét nhất kiểu nói mà ko để ý đến cảm xúc của người khác....thế éo nào lại có quả vợ y như vậy.....chán ngắt.
Thằng bạn cụ khổ cả đời luôn. Y như em ạ.
Ôi Màu của tình yêu!
Em được dạy phải "uốn lưỡi 7 lần trước khi nói", nên trong khi uốn lưỡi đủ 7 lần để được nói thì sẽ nghe ngóng, quan sát, để ý cả ba cái tiểu tiết xung quanh. Ngui hểm lém hehe
Có vợ như vầy thì các cụ cũng sẽ ngán và khổ cả đời theo hướng khác :D

Chỉnh sửa cuối:

Hai_75

Xe điện
Chứng tỏ một điều là cuộc sống đang đi lên. Qua năm tháng, vợ bạn cụ đã thưởng thức nhiều của ngon vật lạ rồi nên kỹ tính hơn cũng phải. Cụ phải mừng chứ! Lần sau rủ đi ăn cho nó chọn chỗ là chuẩn luôn.

Chum mẻ

Xe hơi
e đọc lại lần 2 vẫn không hiểu ý cụ nói "nhanh đổi tính" ở chỗ nào???