[Funland] Phụ nữ đẹp nhất khi không thuộc về ai

thngaylangthang

Xe ngựa
Đấy, ngài cái gì cũng biết. Nếu mợ chủ có cả bài bấm huyệt đấy thì em gọi ông anh gần nhà đi để thực tế cùng Ngài nhẽ hạp. Toàn các ngài clb hai tạ thóc cả. :))
Hóng, hóng ... mí ;))

harman_kardon

Xe điện
Đề nghị Mợ chủ thớt chú ý, theo kinh nghiệm Ô Phở. Lão nào quảng cáo ầm ầm, khoe rằng mạnh mẽ thì thường bị yếu, súng ống khiêm tốn và đạn thường bị lép =))
Em tuy già nhưng gân cơ vẫn còn săn chắc :)). Nhưng đã có chủ rồi :))

Chu An

Xe điện
Một bông hoa đẹp, nhẽ k còn có thời gian để nhận ra mình có là singlemum không nữa.

Ba Ngơ

Xích lô
Đấy, ngài cái gì cũng biết. Nếu mợ chủ có cả bài bấm huyệt đấy thì em gọi ông anh gần nhà đi để thực tế cùng Ngài nhẽ hạp. Toàn các ngài clb hai tạ thóc cả. :))
Ui dời vào đây không thấy bạn Haparis đã cố tình dấu không phải là thành câu lạc bộ hai tạ thóc rồi mà chú khai thế này thì còn võ vẽ gì nữa :((
À còn cái Ngài chỉ tụt clb 2 tạ thóc OF gần nhà chú thì giờ còn có khi chả tìm thấy huyệt đấy mà bấm ý chứ :))

Haparis

Xe tăng
Ui dời vào đây không thấy bạn Haparis đã cố tình dấu không phải là thành câu lạc bộ hai tạ thóc rồi mà chú khai thế này thì còn võ vẽ gì nữa :((
À còn cái Ngài chỉ tụt clb 2 tạ thóc OF gần nhà chú thì giờ còn có khi chả tìm thấy huyệt đấy mà bấm ý chứ :))
Cụ 2 tạ thóc kiều e lên có chuyện gì đới nhể?..^^..

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ. Em yêu cũng 3 năm mới cưới. Dưng lúc em đẻ đứa thứ hai, nó quấy em kiệt sức, em ko đủ sức mồm miệng đỡ chân tay, thằng ck em nó ngoại tềnh. Cưới nhau mười năm rồi mà lúc đấy nó chốt câu hết yêu em từ lâu và giờ yêu người tềnh. Nó ko muốn sống với em nữa. Mà mười năm lấy nhau em chiều nó như chiều vong, kinh tế em lo, con cái em một tay chăm sóc, nó chỉ có ăn và đi làm đa cấp, thỉnh thoảng nó còn đốt tiền của em cho cái bọn đa cấp. Lúc đó em hoá điên hoá dại. Nghĩ thương con, em gắng sống với nó cho có bố có mẹ. Thế mà nó vẫn lén lút đi lại với con bồ khi có cơ hội, em phong toả dần hết kinh tế của nó thì dần nó mới chấm dứt. Giờ cố sống với nó nhưng em khinh lắm. Nó thì chỉ mỗi cái hiền lành thôi. Hơn hai năm nay em sống trong uất ức. Mà lúc yêu cưới nó có công ăn việc làm tử tế, thế quái nào một năm sau nó nghe nhồi sọ kiểu gì nó bỏ việc để làm đa cấp. Em cũng nhận nhịn dung hoà khuyên nhủ nó gần chục năm mà ko nổi.

Thế mà nghe cccm chửi sm trên này em hãi quá. Nghe như đồ vứt đi ko ra gì khiến em ko dám giải thoát mình nữa
Đọc còm trên xong tớ mới hiểu tại sao các linh mục không dám lấy vợ vì họ thường xuyên nghe phụ nữ kể những điều........., nhất là vào chiều thứ bảy ;)

sirius6688

Xe điện
e ủng hộ mợ cứ sống lương thiện sung sướng là được, kệ mẹ thiên hạ

One-77

Xe cút kít
thực lòng mà nói, phụ nữ ko thuộc về ai dễ bị .... mốc lắm=))
Em lại cho rằng phụ nữ không thuộc về ai và nếu xinh xắn chút thì dễ bị ..... toét lắm.

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ 2 tạ thóc kiều e lên có chuyện gì đới nhể?..^^..
Thôi xong!

Vào trong này toàn thấy các cụ OF khoe mình có thể sang Nhật làm diễn viên, tớ đã tủi thân. Giờ lại thêm cậu vào chỉ đính danh tớ đã nhận hai tạ thóc, thôi tớ ra đây ;))

Haparis

Xe tăng
Thôi xong!

Vào trong này toàn thấy các cụ OF khoe mình có thể sang Nhật làm diễn viên, tớ đã tủi thân. Giờ lại thêm cậu vào chỉ đính danh tớ đã nhận hai tạ thóc, thôi tớ ra đây ;))
Cụ ko quảng cáo làm sao e biết. Mà đã thừa can đảm tự quảng cáo thế thì còn tủi thân gì nữa, nghe điêu lắm ấy ạ:)):)):))

One-77

Xe cút kít
Em cũng rứa :))
Cách đây 3 tuần cây ATM nhà em nằm viện. Em bẩu, anh phải chú ý sức khỏe vì anh cực kỳ quan trọng. Nhà này vắng em thì chả sao chứ vắng anh là 3 mẹ con em chết đói đấy. Chàng ta giãy nảy lên bảo, em cứ nói linh tinh, ai cũng quan trọng chứ. Nhưng em nghĩ thầm, ko có em thì thuê osin rồi cũng xong việc nhà, chứ ko có cây ATM xem, lại chả toang ngay chứ nị :))
Nghe cách phụ nữ nói là biết người đó có hạnh phúc hay không ;)

Chopchopchop

Xe buýt
Đọc còm trên xong tớ mới hiểu tại sao các linh mục không dám lấy vợ vì họ thường xuyên nghe phụ nữ kể những điều........., nhất là vào chiều thứ bảy ;)
Đấy là vì cc bỉ bôi cụ thớt khiếp quá nên em mới dài dòng vậy. Em phục cụ thớt dám làm cái điều mà em vật vã mãi ko dám làm chỉ vì em sợ những cái suy nghĩ như của cccm trên này. Phụ nữ làm sm đã khổ lắm rồi. Cực chẳng đã thôi. Em chưa làm sm. Nhưng em chứng kiến nhiều lý do lắm. Có người thì ck cờ bạc ko chịu nổi mới phải giải thoát. Chứ ko ai nắm tay từ tối đến sáng. Trước khi ck em nó ngoại tềnh em cứ nghĩ cứ sống thế đối với em là đủ, em cũng chả oán thán gì. Thế mà đùng cái nó vùi cuộc đời em dưới địa ngục luôn

Chỉnh sửa cuối:

vongaban

Xe tải
phụ nữ họ hay nói ngược và thật khó hiểu, sợ nhất là họ bất cần thôi chứ mọi sự tức giận hoặc nói ngược thì đồng nghĩa họ thiếu cái bên cạnh

Long921

Xe tăng
Mợ 28t bằng e , sn 92 Nhâm Thân phải ko mợ ?, mợ còn trẻ cứ thoải mái đi

TKK

Xe tăng
Em hóng các cụ "phản biện" :)