[Funland] Phụ nữ đẹp nhất khi không thuộc về ai

diboduoimua

Xe tăng
nó chứ còn ai nữa :) xinh phết cụ nhờ.
Hi cụ - H xinh, thông minh và rất cá tính. SGM vậy thôi nhưng sống khá chuẩn chứ ko bừa bãi (mặc dù suốt ngày thả thính :D) - ko phải bạn trai thì ko có cơ hội đánh chén được H đâu...

Chỉnh sửa cuối:

Xedap4banh2

Xe tăng
Hi cụ - H xinh, thông minh và rất cá tính. SGM vậy thôi nhưng sống khá chuẩn chứ ko bừa bãi (mặc dù suốt ngày thả thính :D) - ko phải bạn trai thì ko có cơ hội đánh chén được H đâu...
Bạn của bạn kia làm gì đã đủ tuổi ( độ già ) để nói ra những điều này nhỉ :) . Còn cái việc oánh chén kia người ngoài cuộc không nhận định đc đâu. Hầu như chị e không phải bạn zai ( ny ) đều không cho đâu, nhưng ny có nhiều kiểu ny cụ ạ. Hi

B_M_T

Xe buýt
Nay em rất tâm trạng nên muốn than thở cùng mọi người chút cho đỡ buồn sầu
E năm nay 28t là chủ của 1 spa nhỏ,
Em kết thúc mối quan hệ vkck lúc con em chỉ mới 1 tuổi
Chẳng ai muốn ng mình chọn là chồng mà mình phải dứt lòng từ bỏ cả.
Sau khi kết thúc ai đến với e cũng đều chần chừ vì em đã từng có 1 đời ck
Chẳng ai đủ rộng lượng đủ vị tha để chấp nhận cả,
Vậy nên bjo suy nghĩ kỹ , phụ nữ đẹp nhất khi không bjo thuộc về ai
Tự do thoải mái k cần quản ck , k cần lo lắng về ck, k cần phụ thuộc bất cứ ai
Tự do muôn năm
Mợ ơi, mợ đừng như vậy, cụ Bá nói là phí của giời ợ

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Bạn này giống bạn e.
Bạn e phải nói là khá xinh, sgm, 1 bé gái 4 tuổi xinh như mẹ, nhà khá giả, bạn này tự lập ( hay sao thì e chịu ) tự mua đc con i10, 1 nhà phố nhỏ, 1 nhà trong ngõ, nói chung là khá nhiều người theo đuổi. năm nay 32 - nhưng nhìn chắc ai cũng đoán 25, 26
14/02 vừa rồi bạn ý than thở : tính ra gần chục ông muốn tán tỉnh yêu đương,mồm ông nào cũng xoen xoét..., nhưng tuyệt nhiên không đc miếng scl nào. Buồn ....
E nghĩ : toàn thằng thấy sgm thì muốn chịch free rau sạch chứ yêu đương giề mà scl :D .
Đấy cái buồn nhất của singlemom là thế đấy, ko có ai quan tâm thực sự ngày 14/2. Tiền nhiều mà làm gì? :)

Sắp 8/3 rồi, để xem ai tặng hoa ko

NVV

Xe tăng
Các mợ mẹ đơn thân thì lắm chuyện lắm. Hầu hết đều lười nhác, ham chơi, cái tôi cao ko chịu đc sự quản lý của người khác. Xong bỏ ck rồi về vứt con cho ông bà ngoại rảnh rang làm đẹp ăn chơi.
Chỉ đi làm thôi còn con chả phải trông, ko phải làm vợ làm mẹ, việc nhà cũng thế. Vì có ông bà ngoại lo hết r.
Thế nên đến 70% mẹ đơn thân đều cặp kè với hết anh nọ a kia. Mà cặp với phần lớn có vợ. Trai trẻ thì nó chỉ chén bậy vài caid xong nó té. Cặp kè vs đàn ông có vợ mới đc chiều.
Hơi bị chuẩn đới.

dungnv10

Xe tăng
èo mẹ đông thế.

1/ đối với mợ chủ: đi chùa Hà xem duyên khác không

2/ đối với cccm, gớm chỉ muốn xơi tái con người ta, SM hay ko cứ ngon ngon có mờ cc mút tuốt

cơ mà, em thấy thính thơm đấy, mợ puclic ảnh đi cho các bố nhỏ dãi

5599

Xe buýt
Cái gì cũng có tính 2 mặt.
Nếu muốn được tự do, làm những điều mình thích, hưởng thụ hạnh phúc khi còn trẻ thì cứ chơi bài " Một mình".
Nhưng mặt trái là khi già đau yếu thì sẽ khó khăn, và có thể hưu quạnh hơn.

L.C.D

Xe container
Em cũng như mợ, chưa tưởng tượng được nếu không còn cây atm kia thì 3 mc sẽ ra răng?
Em cũng rứa :))
Cách đây 3 tuần cây ATM nhà em nằm viện. Em bẩu, anh phải chú ý sức khỏe vì anh cực kỳ quan trọng. Nhà này vắng em thì chả sao chứ vắng anh là 3 mẹ con em chết đói đấy. Chàng ta giãy nảy lên bảo, em cứ nói linh tinh, ai cũng quan trọng chứ. Nhưng em nghĩ thầm, ko có em thì thuê osin rồi cũng xong việc nhà, chứ ko có cây ATM xem, lại chả toang ngay chứ nị :))

Joker Tiger

Xe tăng
cụ làm em nhớ đến câu đố "cái gì mà to bằng ngón tay cái, dài độ 10 cm, đầu thường có màu đỏ. Khi phụ nữ dùng thì nó dài ra, khi phụ nữ hài lòng thì nó ngắn lại ...?"
Cụ ra câu đố phải cho đáp án chứ
1, Thỏi son
2, Cái buối
3, Cả hai thứ trên

NVV

Xe tăng
Cụ đoán xem.
Đùa vậy, em đàng hoàng.
Nhiều bố nói hay, nhưng lại âm thầm pm xin số single mom ngay.
Nhà em thì các em trẻ chưa gia đình cũng hay pm, xin kết bạn. Nhưng e nói rõ là có gia đình, gia đình vui vẻ, nên kb với e là kb với gấu e luôn. Rụt hết.
có em xã hội dạng này biết rõ đã gia đình sau vài tháng vẫn đánh liều thính e, e cho bét nhoè ăn gì ăn, uống gì uống, đến lúc đi ngủ thì e về nhà e....hehe
Đàn bà bạo đến mấy sao bắt đàn ông vào hotel được.

Nếu e có tính nọ kia thì đã cho mấy e trẻ chưa gia đình vào rọ chứ ai lại dễ dãi với nạ dòng gái cơ quan.
Cụ hoặc là người đàn ông chân chính nhất cõi OF, hoặc là cụ buê đuê.

MrTyphn

Xe tải