[Funland] Phụ nữ 30+

Hangvi

Xe tải
Ko tốt cho ai và vì thế sẽ tốt cho ai???
Em không biết Phục Phục gì đó là ai, cơ mà để lấy em ra ví Phục gì đó hay nghĩ em là Phục gì đó hẳn không nghĩ những điều em viết ra là sự thật. Em viết lên là để có thêm cái nhìn và sự góp ý tư vấn của các cụ các mợ. Cụ góp ý em cảm ơn, cụ cảm thấy không có gì để góp ý hay tư vấn thì cụ có thể đọc rồi đi ra như bao thread khác. Cụ cmt thế trong lòng cụ nghĩ gì cụ hẳn nhiên rõ hơn em.

mat mo chan cham

Xe tải
Yêu mà còn mệt mỏi ntn thì lấy nhau còn chán nữa. Mợ nên xác định dứt điểm đi, thời điểm này chắc khó yêu đc người khác ngay nên bỏ chuyện tình cảm sang 1 bên, phấn đấu cho sự nghiệp, tiếp tục học lên hoặc làm gì tùy ý định của mợ, đi chơi, kết bạn nhiều vào 6 tháng 1 năm sẽ gặp nửa kia của đời mợ ( nếu 2 người thực sự có duyên phận biết đâu vẫn về bên nhau, nhưng mợ đừng chờ đợi điều đó, mà phải sống cuộc đời của mình)

Hangvi

Xe tải
Yêu mà còn mệt mỏi ntn thì lấy nhau còn chán nữa. Mợ nên xác định dứt điểm đi, thời điểm này chắc khó yêu đc người khác ngay nên bỏ chuyện tình cảm sang 1 bên, phấn đấu cho sự nghiệp, tiếp tục học lên hoặc làm gì tùy ý định của mợ, đi chơi, kết bạn nhiều vào 6 tháng 1 năm sẽ gặp nửa kia của đời mợ ( nếu 2 người thực sự có duyên phận biết đâu vẫn về bên nhau, nhưng mợ đừng chờ đợi điều đó, mà phải sống cuộc đời của mình)
Vâng mợ, em cũng muốn vậy và đang làm vậy. Dự định của em là tháng 9,10 đi học khoảng hơn 2 năm, thay đổi môi trường sống và làm việc ạ, còn chuyện khác để từ từ tính. Cảm ơn cụ/mợ