[Funland] Phụ huynh lao vào lớp tát bạn học của con

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]

provtc

Xe container
Giống mất dạy quen thói bắt nạt bạn thì mấy thành phần đấy mới phải cách li. Trường mẫu giáo nên có lớp riêng cho mấy thành phần mất dạy.
Đíu có cái lí do gì con tôi đi học vài ba bữa về nhà lại bị thâm má tím mắt.
Mà m bỏ ngay cái kiểu " chú em chú anh" đi nhé.
Bao tuổi mà ko chú em, trẻ con bé tí biết gì mà ô liệt kê các cháu vào thành phần mất dạy, nói như ông thì cũng phải xem lại con ông, sống kiểu gì mà đi học cứ 2 bữa lại bị các bạn nó đánh cho, chắc đành hanh không kém

dzungtq

Xe tải
Website
www.muitenvang.vn
Haizzz, vội giận mất khôn! Một phút bốc đồng một đời bốc mứt... rõ khổ

DUONGLAM

Xe điện
Ít thông tin về thằng áo vàng nhỉ

Tommytep

Xe tăng
thằng ml đã lên hình rồi các cụ ạ:

VCHDHN

Xe container
Có thành phần trên này chỉ nghe chuyện thôi đã muốn bênh con, oánh đứa bắt nạt con mình bất kể 2 tuổi hay 3 tuổi. Hy vọng là cảm xúc nhất thời. Nếu không muốn con nghỉ đi mẫu giáo vào trại thăm nuôi bố, gia đình tan tác😂

coindesar

Xe buýt
Diễn biến tâm lý của mình trong tình huống này là rất muốn nện đứa trẻ con hay bắt nạt và cắn kia nhưng sẽ kiềm chế để biến thành hành động.
Thỉnh thoảng mà con mình mang vết thương tích về nhà do cùng 1 đứa nó gây ra thì cũng cay đấy, suy ra là cô giáo cũng lởm không giải quyết được trường hợp này, để đứa A cắn mãi đứa B.

Hổ Con

Xe tăng
Giống mất dạy quen thói bắt nạt bạn thì mấy thành phần đấy mới phải cách li. Trường mẫu giáo nên có lớp riêng cho mấy thành phần mất dạy.
Đíu có cái lí do gì con tôi đi học vài ba bữa về nhà lại bị thâm má tím mắt.
Mà m bỏ ngay cái kiểu " chú em chú anh" đi nhé.
Tôi không có ý xúc phạm nhưng lối hành văn của cậu đúng là trẻ chăn trâu, văn hóa thấp. Nó cũng đi đôi với cái hình người lớn trong avant của cậu. Tư duy như nào thì lời nói ra thấy ngay.

Scania_s520

[Tịch thu bằng lái]
Bao tuổi mà ko chú em, trẻ con bé tí biết gì mà ô liệt kê các cháu vào thành phần mất dạy, nói như ông thì cũng phải xem lại con ông, sống kiểu gì mà đi học cứ 2 bữa lại bị các bạn nó đánh cho, chắc đành hanh không kém
Trẻ con bắt nạt bạn ko cần phải lí do đâu nên ko phải xoáy vào con t.
Thế con m bị phang cái oto vào đầu thì chắc có lí do nhỉ.
Giống trẻ con mà nó bắt nạt đc 1 lần là lần sau nó sẽ quen thói.
Mà thôi đ nói với loại đạo đức giả như mày nữa

Scania_s520

[Tịch thu bằng lái]
Tôi không có ý xúc phạm nhưng lối hành văn của cậu đúng là trẻ chăn trâu, văn hóa thấp. Nó cũng đi đôi với cái hình người lớn trong avant của cậu. Tư duy như nào thì lời nói ra thấy ngay.
Ah uh rồi rồi. Tôi văn hóa thấp ạ. Còn anh cao hay thấp thì tôi cũng ko dám phán.

provtc

Xe container
Trẻ con bắt nạt bạn ko cần phải lí do đâu nên ko phải xoáy vào con t.
Thế con m bị phang cái oto vào đầu thì chắc có lí do nhỉ.
Giống trẻ con mà nó bắt nạt đc 1 lần là lần sau nó sẽ quen thói.
Mà thôi đ nói với loại đạo đức giả như mày nữa
Uhm tình huống con tao là bạn nó nhỡ tay, còn kiểu như con mày nói thì lí do rõ ràng còn gì, có ông bố kiểu như mày thì khỏi phải nói, thôi chấm dứt tranh luận

Láu

Xe điện
Con e hồi đi mẫu giáo suốt ngày kêu bị bạn đánh. E bảo con phải mách cô, nó nói con mách cô rồi ạ, nhg vẫn bị bạn đánh tiếp. E phản ánh với cô giáo chỉ 1 lần để cô nhắc nhở các con, nhg thực sự là trẻ con chơi với nhau làm sao mà tránh đc. Lần sau e bảo con nếu bạn đánh con phải đánh lại, hôm sau con về mách nó đánh con, con đánh lại nhg nó bảo ko đau, :D, thua toàn tập với ông con

Hổ Con

Xe tăng
Thấy lão lairai bẩu mẹ bé bị đánh làm VKS tỉnh.
Thằng này mệt rồi :D
Vâng, nhưng em dự là sẽ giơ cao đánh khẽ mang tính răn đe, không đẩy vào vòng lao lý vì cháu bé chỉ bị sang chấn tâm lý. Thằng cu mắt híp sợ quá ôm con chuồn khỏi LC luôn trong đêm.

Trang Nguyen

Xe điện
Nếu bức xúc vấn đề đấy mà không kiềm chế được muốn đánh thì phải tát cô giáo chứ sao lại đi tát đứa con nít?
Thế em mới nói người lớn mà đầu ko lớn cụ ạ.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, nhưng em dự là sẽ giơ cao đánh khẽ mang tính răn đe, không đẩy vào vòng lao lý vì cháu bé chỉ bị sang chấn tâm lý. Thằng cu mắt híp sợ quá ôm con chuồn khỏi LC luôn trong đêm.
Sang nhà người ta mà lạy lục may ra còn nhẹ. Trốn đi thì càng mệt.

printer05

Xe điện
Trước có cụ nào trên of này cực lực bảo vệ quan điểm của cụ ấy là thằng nào đụng đến con cụ ấy bất kể thế nào thì cụ ấy xử đẹp ngay đấy.
À chém gió thì kinh lắm, xử sao em không biết chỉ sợ sau đó lại nhắn tin em cắn rơm cắn cỏ lạy gia đình anh chị ..... :D