Phốt chung cư Hateco Hoàng Mai

thongnv

Xe điện
Em có căn 61.5m2, giá 1,2 tỏi
CỤ nào quan tâm ới em nhé

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Em có căn 61.5m2, giá 1,2 tỏi
CỤ nào quan tâm ới em nhé
Chán cụ chủ thớt cụ đầu tư của rẻ ...
Em tư vấn cụ nhé:
1. Chuyển hình thức đầu tư, thay vì ăn xổi thì cho thuê.
2. Lắp hệ thống lọc nước tại đầu nguồn.
P/s:
Sắp bán cái hateco apolo này cụ :D

HA DUO

Xe hơi
Bên cc xuân phương tasco ,e có căn góc 59m2, gốc 22,2 e bán chênh 80tr bao sang tên, cuối năm nay nhận nhà, cụ nào qtam ới em ạ :x:x:x

tranthanh1368

Xe máy
Em mới chỉ post cái vấn đề nước sạch ở đây, còn nhiều vấn đề khác nữa
Ở đây ko bằng ở chỗ bác Thản. Đấy, các cụ cứ chê nhà bác Thản. Hic.
Có cụ nào chiều nay tụ họp lên gặp chủ đầu tư vs mọi ng ko ạ?

bực mình với cái dự án Bến xe liên tỉnh quá
Nó làm tại cái hồ nước trước mặt tòa nhà luôn

hiện tại đang giải phóng mặt bằng, quý 4/2017 sẽ khởi công và sang 2018 sẽ xong.

Cảm ơn cụ đã chia sẻ và chia buồn với CCCM về chuyện này. Em thấy đây đang là vấn đề không chỉ ở Hateco Hoàng Mai, Ecolife Capital Lê Văn Lương, Happy Star Tower Long Biên, Home City Trung Kính, 19T3 Kiến Hưng, v.v. mà là vấn đề của tất cả các dự án bán nhà trên giấy. Vì cư dân không hề biết được khi bàn giao nhà chúng ta nhận được cái gì, được cam kết điều gì. Những điều như nước bẩn, mất nước, bàn giao không đúng chất lượng, ... Mà không có cơ quan nào bảo vệ chúng ta cả, cư dân thì liên kết lỏng lẻo, ...

Giải pháp tạm thời là cư dân phải đoàn kết và lập ra ban đại diện làm việc hiệu quả ạ. Chỗ em ở cũng đang kiện nhau và doạ đánh chém với ban quản lý. Chỗ ông anh em ở Ecolife Capitol cũng dính bàn giao ẩu :( buồn.

thuthuatvang

Đi bộ
Cụ nào mua nhà ở hateco hoàng mai rồi bữa nào cho e hỏi chất lượng nội thất có ok ko? Sàn, cửa gỗ, thiết bị bếp với phòng tắm có hịn ko hay lại đồ đểu. Cụ nào có rảnh rang bữa nào cho em qua xem nhờ nhà chút.

viethunghoi

Xe tải
Website
gamudahanoi.com.vn
Cái vụ nước này em tưởng song rồi mà

nam.nb

Xe máy
Chào các cụ, em đang quan tâm Hateco Apollo nhưng không biết chất lượng xây dựng của Hateco này như nào, Nội thất ra sao, và bàn giao so với thực tế thì thế nào. Có cụ nào cho em đánh giá hoặc cho em xem thực tế cái thì em đội ơn lắm. Cafe em mời bét nhè lun ạ

xe xe

Xe hơi
Chào các cụ, em đang quan tâm Hateco Apollo nhưng không biết chất lượng xây dựng của Hateco này như nào, Nội thất ra sao, và bàn giao so với thực tế thì thế nào. Có cụ nào cho em đánh giá hoặc cho em xem thực tế cái thì em đội ơn lắm. Cafe em mời bét nhè lun ạ
Em copy nguyên 1 nhận xét của 1 cư dân Hateco Hoàng Mai về Hateco nhé

"Hiện tại về chất lượng xây dựng Ok. Về phần kết cấu, có ông cùng tầng trước cấp vật tư cho bảo Ok. Số dân cư/thang thấp nên không có hiện tượng quá tải.
Còn các thủ tục hành chính hơi chậm, nhà xe chưa kẻ vạch theo kiến nghị cư dân; thiết bị điện và thiết bị vệ sinh của anh hàng xóm (TQ) cũng tạm ổn (trừ công tắc bình nóng lạnh); nước nôi lúc mới vào hơi chán, đang tốt dần lên; thang máy của Hyundai chất lượng ở mức tạm chấp nhận"

Em ms bán cho 1 anh làm bên Contecons mua bên Hateco này, người trong nghề và có bạn bên TEXO đang làm giám sát bên này nên xem kĩ lắm.

Và cuối cùng đã mua rồi đấy ạ

Beck Man

Xe buýt
Chào các cụ, em đang quan tâm Hateco Apollo nhưng không biết chất lượng xây dựng của Hateco này như nào, Nội thất ra
sao, và bàn giao so với thực tế thì thế nào. Có cụ nào cho em đánh giá hoặc cho em xem thực tế cái thì em đội ơn lắm. Cafe em mời bét nhè lun ạ
Cụ cần tư vấn thêm bên hateco apollo thì ới em

nam.nb

Xe máy
Em copy nguyên 1 nhận xét của 1 cư dân Hateco Hoàng Mai về Hateco nhé

"Hiện tại về chất lượng xây dựng Ok. Về phần kết cấu, có ông cùng tầng trước cấp vật tư cho bảo Ok. Số dân cư/thang thấp nên không có hiện tượng quá tải.
Còn các thủ tục hành chính hơi chậm, nhà xe chưa kẻ vạch theo kiến nghị cư dân; thiết bị điện và thiết bị vệ sinh của anh hàng xóm (TQ) cũng tạm ổn (trừ công tắc bình nóng lạnh); nước nôi lúc mới vào hơi chán, đang tốt dần lên; thang máy của Hyundai chất lượng ở mức tạm chấp nhận"

Em ms bán cho 1 anh làm bên Contecons mua bên Hateco này, người trong nghề và có bạn bên TEXO đang làm giám sát bên này nên xem kĩ lắm.

Và cuối cùng đã mua rồi đấy ạ
Thank cụ nhìu. Em đã chốt cụ ạ!

Lamborghini 1985

Xe tăng
Tầng mấy vậy cụ?
Ui, em bán xong lâu rồi bác ơi. Bây giờ cư dân bên đó đang tháo chạy sang các khu khác mà :(( . Bến xe Yên Sở ngay cạnh thì khỏi nói cũng biết ồn như nào rồi, đi lại phải băng qua vành đai 3 vào trung tâm cũng khá nguy hiểm, tiện ích hầu như không có nên cư dân bên Hateco chuyển sang Gelexia 885 Tam Trinh và Gamuda nhiều. Cụ có nhu cầu tìm hiểu về Gamuda không, em gửi tài liệu cho cụ tham khảo ạ :D

lanAltis

Tháo bánh
Cụ nào định chạy sang 885 Tam Trinh thì alo em nhé. Nhà em có căn 3 ngủ ở Toà CT3 tầng trung đẹp đang muốn bán ạ. Nhà em mới nhận nhà xong. Số em 01686881983 ạ.

thongnv

Xe điện
Em vẫn còn căn 52m2
Cụ nào máu ko?
Em đang cho thuê giá 5tr/tháng