Phốt chung cư Hateco Hoàng Mai

thongnv

Xe điện
200 - 300 k một mẫu thì phải, em toàn "nhờ" nên không rõ giá.

Còn về nước thì dù ban quản lý làm một cái ảnh mẫu xét nghiệm ngon rồi, nhưng em vẫn tin là nó chưa ngon lắm. Em lọc nước qua 3 cấp, cái nến lọc tại vòi của em cứ 2 tháng là nó vàng như phân người rồi, còn các chỉ số khác em không định lượng được bằng mắt. Nhà hàng xóm tầng 5, toà B của em đi xét nghiệm về giờ lại thấy vác bình đi lấy nước về dùng. Sang tuần em rảnh thì sẽ đi làm vài mẫu xét nghiệm mới đưa lên các bác review.

Em không mua đi bán lại, cũng chẳng phải nhân viên cty hateco nên có thế nào em nói vậy thôi, chẳng phải giữ ý tứ gì đâu. Em còn đang cay thêm cả vụ chuẩn bị phải dỡ trần nhà ra để lắp điều hoà đây.
dạo này nước thế nào rồi cụ ơi, còn phải mua nước về ăn ko ạ?

Hùng Lexus

Xe máy
Em đang ở hateco đây. Nước dạo này ổn rồi. Còn cái nhà máy nước nó cung cấp cho cả khu vực chứ đâu riêng hateco. Xét nghiệm nước mới nhất sao cụ ko up lại up cái từ bao giờ thế, còn chung cư mới bàn giao thì sao mà ổn định ngay được. Cụ giật cái quả ko bằng chung cư anh Thản em sợ quá. Chắc cụ đang sale cái nhà ở xã hội tam trinh nên dìm hateco hả :))))
Vị trí xa và đơn độc, giá hơi cao so với cùng phân khúc, k so với HH, Xã hội Tam Trinh thì so với gì. Làm kinh doanh thì cũng cần tô vẽ, nhưng quá đáng quá thì lượn cmn đi. Cò với chả là vạc. Xin lỗi các cụ k phải sales, e đang rất dị ứng với Kd bus, mình hỏi 1 dự án nào đó qcáo giá 24, nhưng thực tế là 30, chúng nó lươn lẹo từ những cái rất rõ ràng để lấy thông tin người tiêu dùng.

Chỉnh sửa cuối:

huyhoang9986

Xe tải
Xa bỏ cmn, k so với HH, Xã hội Tam Trinh thì so với gì. Làm kinh doanh thì cũng cần tô vẽ, nhưng quá đáng quá thì lượn cmn đi. Cò với chả là vạc
Ông bị làm sao đấy. nhà tôi ở đây có sao nói vậy. cò vạc cái ji. xa nhưng tùy nhu cầu làm việc mỗi người. tôi làm khu tân mai thì tôi chẳng thấy xa. còn về chất lượng thì đừng có so với hh làm mẹ ji. toàn loại chao lượn nói linh tinh

thongnv

Xe điện
Ông bị làm sao đấy. nhà tôi ở đây có sao nói vậy. cò vạc cái ji. xa nhưng tùy nhu cầu làm việc mỗi người. tôi làm khu tân mai thì tôi chẳng thấy xa. còn về chất lượng thì đừng có so với hh làm mẹ ji. toàn loại chao lượn nói linh tinh
tối nào em cũng đi qua. Nhìn lượng đèn sáng thì chắc tầm 50% là về ở là căng
Vụ chuẩn bị xây bến xe ở cái hồ cạnh tòa mà chán ngắt :(
So với giá nhà ở xã hội Tam Trinh thì giá Hateco quả nhiên quá đắt mà vị trí còn ko đẹp bằng

Hùng Lexus

Xe máy
So với giá nhà ở xã hội Tam Trinh thì giá Hateco quả nhiên quá đắt mà vị trí còn ko đẹp bằng
Giá trị bất động sản là vị trí mà cụ. Một căn chung cư mà lẻ loi và xa thì e cũng chả thích. A e mình lên đây bình luận cho vui, tìm cái hay cái dở của từng dự án để rút kinh nghiệm, thế mà chạm nọc, cũng bức xúc ghê

huyhoang9986

Xe tải
về vụ bến xe thì cụ nói đúng. Em cũng đang chán đây. nhưng lúc mua có thấy nó nói ji chỗ ấy sau làm bến xe đâu :(

huyhoang9986

Xe tải
Giá trị bất động sản là vị trí mà cụ. Một căn chung cư mà lẻ loi và xa thì e cũng chả thích. A e mình lên đây bình luận cho vui, tìm cái hay cái dở của từng dự án để rút kinh nghiệm, thế mà chạm nọc, cũng bức xúc ghê
trước em cũng ngó qua hh linh đàm mà thấy nó đông quá cứ nhung nhúc như cái tổ ong, hôm mở bán vừa xuống cái nó đã hét giá chênh lên 1-200 củ. Em sợ vãi cả lái chạy mất dép cụ ạ.

Anhtuanxd2010

Xe hơi
Nhà cháu cũng đang tìm hiểu khu này để mua cho thằng ku em trai, nhưng giờ có khi phải xem xét lại rồi, hic

thongnv

Xe điện
về vụ bến xe thì cụ nói đúng. Em cũng đang chán đây. nhưng lúc mua có thấy nó nói ji chỗ ấy sau làm bến xe đâu :(
vâng, em cũng như cụ
lúc mua đội đất xanh cam kết rằng hồ để nguyên, lại còn mở lối sang công viên Gamuda

Chán thế chứ
Coi như bị nhảy vào hố vôi rồi :(

Ms.Huyen

Xe tải
e đi làm ngày nào cũng thấy 2 toà Hateco này, nhìn từ xa trông cũng đẹp mà không ngờ lắm phốt thế :-o

Xekutket

Xe hơi
Nghe đồn chất lượng Hateco k được ok lắm phải không cccm ....?

Vu Quang Ba

Xe tăng
điện nước là nhu cầu không thể thiếu,nước bẩn ăn uống nhiều nguy cơ bệnh tật cao em ủn cho cụ mong vấn đề được giải quyết.

Mr thanh_cpv

Xe buýt
em cũng đã từng tìm hiểu, may mà em lượn =))