Hội xa xứ Phong tục, tập quán và sự khác nhau tính cách, con người phụ nữ các nước...

BALTIC

Xe container
Ái Tây nói cảm ơn :x , ái Việt nói ra nhời thì ngại chết . Thế có tính là khác không lão.
Chuẩn rồi, ái tây nó thẳng tính nên đàn ông mang lại sung sướng thì nó cảm ơn luôn còn ái việt thích lại còn giả vờ nhể :D

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Vẫn chưa thấy a cụ cat nói cụ thể khác giống điểm giề nhể. Cụ ý điều kiện sẵn có. Tiện nhứt.

Catmatpat

Xe điện
Vẫn chưa thấy a cụ cat nói cụ thể khác giống điểm giề nhể. Cụ ý điều kiện sẵn có. Tiện nhứt.
Em vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu, viết như thế nào, nhưng em nghĩ thớt này chém sẽ rất dài, mà em còn sợ chém quá vào oánh nhau luôn đấy =))
Nếu để trả lời đúng câu hỏi tiêu đề topic của New Moon, cần có báo cáo nghiên cứu thống kê. Em có thể chưa trải nghiệm đủ nhiều để đánh giá chính xác. Còn nếu hỏi cảm nhận cá nhân em thì em thấy phụ nữ ở đâu cũng đáng yêu hết. Người ta bảo cái đẹp không nằm trên má hồng thiếu nữ, mà nằm trong mắt kẻ si tình cơ mà :x . Em sẽ còn chém chi tiết luôn :P

Em vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu, viết như thế nào, nhưng em nghĩ thớt này chém sẽ rất dài, mà em còn sợ chém quá vào oánh nhau luôn đấy =))
Nếu để trả lời đúng câu hỏi tiêu đề topic của New Moon, cần có báo cáo nghiên cứu thống kê. Em có thể chưa trải nghiệm đủ nhiều để đánh giá chính xác. Còn nếu hỏi cảm nhận cá nhân em thì em thấy phụ nữ ở đâu cũng đáng yêu hết. Người ta bảo cái đẹp không nằm trên má hồng thiếu nữ, mà nằm trong mắt kẻ si tình cơ mà :x . Em sẽ còn chém chi tiết luôn :P
Em thề, giọng này không hợp OF! OF là phải gạch đá, phải thẳng thật vì 99% các mợ chơi trên OF đều rất cá tính, mà
Còn nếu hỏi cảm nhận cá nhân em thì em thấy phụ nữ ở đâu cũng đáng yêu hết. Người ta bảo cái đẹp không nằm trên má hồng thiếu nữ, mà nằm trong mắt kẻ si tình cơ mà :x
may đoạn này nó nằm trong nhà XX chứ cà phê thì lão vỡ đầu vì gạch rồi :)) Cái trên nó chỉ hợp với mấy diễn đàn đong đưa các cháu tin tin thôi :77:

Catmatpat

Xe điện
Em thề, giọng này không hợp OF! OF là phải gạch đá, phải thẳng thật vì 99% các mợ chơi trên OF đều rất cá tính, mà may đoạn này nó nằm trong nhà XX chứ cà phê thì lão vỡ đầu vì gạch rồi :)) Cái trên nó chỉ hợp với mấy diễn đàn đong đưa các cháu tin tin thôi :77:
Oài, em đã vào chi tiết đây lão Túng :P Đang nói là chưa biết bắt đầu từ đâu mà :P

huyen kata

Xe hơi
Website
www.mecutom.com
Topic này lần đầu mở trong OF, thì làm sao mà có giọng nào từng nói về nó trong OF được.

Em thấy em Cát nói thế là rất hợp lý đấy chứ ạ. Như cụ Biển ở trên, khẳng định đanh thép vụ "Không cảm ơn", em thấy không ổn tí nào, chứng tỏ là nghiên cứu số lượng chọn mẫu chưa đủ lớn ạ =)). Nếu nhà mình quan tâm, em sẽ trình bày rõ hơn.

Còn cái đậm đậm nhé, phụ nữ đẹp thì không có tuổi, mà tự thấy mình đẹp cũng không có tuổi luôn. Anh Túng hỏi mợ New Moon xem nhận định về cái đẹp của em Cát có đúng hem ;;)?
Hợp lý mà em, hợp lý với 1% các mợ trên OF thật :)

OF là diễn đàn chủ yếu là các cụ, các mợ có tham gia vào đây hoặc có cá tính mạnh, hoặc điều chỉnh để cân bằng, không quá lả lướt ở đây :D. Em điệu hết hồn mà vào đây còn phải đi lại hoành tráng cơ mà :D.

Nên em không đồng ý quan điểm 1%, càng không đồng ý quan điểm mang thể hiện của phụ nữ trên OF ra làm đại diện tiêu biểu.

Nếu phát biểu dựa trên cảm nhận cá nhân, giống em Cát em, thì được ạ :D.
Đương nhiên em là người không đồng ý với anh là hiển nhiên, vì sao thì những gì em còm trên nó nói rồi :)

Catmatpat

Xe điện
Em đang muốn chém lắm rồi đây, nóng bàn phím lắm rồi

OF là diễn đàn chủ yếu là các cụ, các mợ có tham gia vào đây hoặc có cá tính mạnh, hoặc điều chỉnh để cân bằng, không quá lả lướt ở đây :D. Em điệu hết hồn mà vào đây còn phải đi lại hoành tráng cơ mà :D.

Nên em không đồng ý quan điểm 1%, càng không đồng ý quan điểm mang thể hiện của phụ nữ trên OF ra làm đại diện tiêu biểu.

Nếu phát biểu dựa trên cảm nhận cá nhân, giống em Cát em, thì được ạ :D.
Oài, một đoạn comment đó là một phần suy nghĩ của OFERS đó lão ợ :)
Với điều kiện sẽ là của Ofers nếu cách dùng từ thay đổi, chị nối ruột lão nói hộ em rồi :))

Em nói một hồi em cũng chả biết là bắt đầu ở đâu kết thúc ở chỗ nào nữa rồi :P.

Nhưng mà, tất cả các loại trình bày có ý là, em thấy em Cát em nói gì cũng đúng - ý đấy là đặc trưng về phong tục, tập quán, tính cách của Phụ nữ VN anh hùng đấy ạ :D.
Sửa nhanh nhề :))
À oài Cát của em nói về đặc trưng về phong tục, tập quán, tính cách của phụ nữ Việt Nam anh hùng đoạn nào đấy? Chả nhẽ nói trong tin nhắn với em, nếu vậy thì anh không biết thật :)

BaBi BaBi

Xe tải
khác lắm ở cái suy nghĩ đã khác rồi nên họ hành động sẽ khác

Nhầm nè.

Em nói lại nhé. Em nói rằng, mọi trình bày của em nãy giờ, chỉ để khẳng định em thấy em Cát em nói gì cũng đúng, mở rộng ra là em thấy em Cát em làm gì cũng đúng.

Việc thấy người gần với mình luôn đúng, là đặc trưng phong tục, tập quán, tính cách của Phụ nữ VN anh hùng ạ :)
Có thấy anh bảo sửa nhanh không em :P

Còn đang bàn về phạm trù ở thớt, những gì " riêng tư nói qua chỗ kín " mọi người có ai biết đâu mà thấy đúng ở đây hả em, mình đang nói những câu từ được comment ở trong thớt này mà. Hay em cóp cái đoạn " kín " ra đây coi như là comment ở đây xem nào :))

Cân đối mờ, cách dùng từ trong thớt ái phải khác trong thớt zai chứ anh. Dù là bàn trong OF hay bàn ở chỗ khác :P.

Em Cát em nói nghe yêu thía mà anh cứ ý kiến :P.
Anh chưa hiểu sao lại gọi là cân đối, ý tứ em nói ra đỡ hộ Cát em nhưng lại chưa khớp nên Đá nhau mới đúng chứ đâu phải Cân :P

Catmatpat

Xe điện
Có thấy anh bảo sửa nhanh không em :P

Còn đang bàn về phạm trù ở thớt, những gì " riêng tư nói qua chỗ kín " mọi người có ai biết đâu mà thấy đúng ở đây hả em, mình đang nói những câu từ được comment ở trong thớt này mà. Hay em cóp cái đoạn " kín " ra đây coi như là comment ở đây xem nào :))

Anh chưa hiểu sao lại gọi là cân đối, ý tứ em nói ra đỡ hộ Cát em nhưng lại chưa khớp nên Đá nhau mới đúng chứ đâu phải Cân :P
Chị Moon ơi, chị vào chị đá tung tóe cái thớt nài đi nài. Em làm về em sẽ chém cùng cả nhà sau