Phòng trưng bày ảnh của lớp Mầm Non Ô phở - Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lúc em bận cắm màn hình ko để ý, ko biết ai trúng thưởng cái D300s này ý nhỉ? 8->
Em trúng quả D300s, cơ mà về vẫn chưa cắm ống bật lên tý nào, mai phải giở ra nghịch mới được. Hôm trước thử quay bằng con của nhà Nam cùi, thấy cũng hay hay nhưng phải lấy nét tay thì phải.

Ơ thế ah ;;)............. thế lão màu khóc có lâu không ?? ;):))\:D/
Lão Màu hôm đấy bị anh em bắt quả tang chụp cái dây chuyền. Công nhận lão có khiếu chụp trộm tĩnh vậtX_X

Bài này em vừa làm xong, chụp từ ban công phòng làm việc của em. Em gọi nó là "Đô thị hóa" có được không ạ?

Một thói quen rất xấu là cứ thích đặt tên hoành tráng cho các bức ảnh của mình, theo em cứ nên bắt chước các nhạc sỹ ngày xưa, đặt tên ảnh là không đề 1, không đề 2...

Evolution

Xe điện
Em mạnh dạn cái nữa, nhưng không biết oánh răng :P

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
e cũng cóa 2 cái để khoe các kụ nè, e ko chỉnh sửa ji đâu nhé

gửi mẫu nha ;;) cái nài e ko cần phải dùng thuốc nhé \:D/

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Nhìn ảnh các cụ, em lại thấy nhớ thời ABC quá. Lúc mới, sao giống nhau thế, hừng hực khí thế, bạ cái líu gì cũng chụp, :)), và thường thì người xem không mấy khi đồng cảm được với người chụp, :)). Chỉ được cái nhậu là khỏe thôi. À quên, các bác đừng bắt thày X5 bạn em uống quá hai cốc bia mỗi lần nhá, ko là tuần sau ko lên lớp được đâu (j/k).

Tuần tới, về Hà nội, xin phép các cụ tham gia lang thang, giao lưu ạ. Cơ mà, xong mà không nhậu thì chán lắm.

Evolution

Xe điện
Nhìn ảnh các cụ, em lại thấy nhớ thời ABC quá. Lúc mới, sao giống nhau thế, hừng hực khí thế, bạ cái líu gì cũng chụp, :)), và thường thì người xem không mấy khi đồng cảm được với người chụp, :)). Chỉ được cái nhậu là khỏe thôi. À quên, các bác đừng bắt thày X5 bạn em uống quá hai cốc bia mỗi lần nhá, ko là tuần sau ko lên lớp được đâu (j/k).

Tuần tới, về Hà nội, xin phép các cụ tham gia lang thang, giao lưu ạ. Cơ mà, xong mà không nhậu thì chán lắm.
Bác ơi lớp em đi học chưa buổi nào có tí cay cay cả :P Hóa ra thầy không uống được ạ >:)

Nhôm nhựa

Xe điện
Em lại up ảnh tiếp, quan điểm của em là càng xấu càng up, mà lại up lên nhiều thớt cho nhiều người cùng chém :)) sau này chụp ngon rồi thì có mẫu đẹp là em giấu kín :-w

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Em treo mấy cái ảnh chụp mẫu và xe hôm T7 17/4 của em vào đây cho đúng chỗ
Cơ bản về chụp mẫu thì em hiểu lơ mơ roài, đang chờ thầy dạy bài đánh răng đánh phấn
Ví dụ như tấm này, thầy X hay kụ nào biết PS trang điểm lại mẫu rồi chỉ dùm cho em mí

http:// .....

........................................

.............................................................................................................

Tấm này đầu mẫu có cái cọc nhô ra mà em ko biết tẩy đi dư lào X_X

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Thanks chú giay_to, đã (b).
Mẫu đc giay_to trang điểm long lanh hẳn nên em xin phép hạ cái ảnh gốc xuống để khỏi bị mẫu vốt trừ nhá :21:

khottabit

Xe container
Em nghe đồn chu giay_to chưa đủ "nhạy cảm" để quản lý mẫu này thầy ợ =)) =))
Thêm cái ảnh chống spam:D

Chỉnh sửa cuối:
Em cứ tưởng các cụ có mẫu thì chăm bắn ảnh lắm, như kiểu: tối cho OF sập vì ảnh mẫu, ai dè... nhiều cụ cụ ghê quá, thấy mẫu xinh thì toàn giữ làm của riêng.
Thui, em xin nộp bài loạt ảnh chụp mẫu ngày 17/4, em không sợ đâm chỉ sợ không có bài thì thày chê, bạn cười.

Đầu tiên ảnh đời thường, chụp mẫu vườn cái đã, mẫu nhà c...hụp lúc nào chẳng được :))

H1: vui

H2

H3

H4

Còn đây là chân dung

H5

H6

Còn cái này em post nốt

H7

cho_xem_giay_to

Xe điện
Em chụp đời thường, Sân hàng đẫy

Loa tay tiếp sức cho kèn

Cuong762001

Xe buýt
Em cũng mạnh dạn treo nhờ 1 tấm ở đây ạ , rất tiếc em không có thời gian để theo học lớp Mầm non của kụ ích và mợ zet tổ chức , nhưng em vẫn đọc và tự học tất cả những gì trên CLB nhiếp ảnh , em mong các kụ tiếp tục viết những kỹ thuật chụp lên OF để anh em không có time có thể học từ xa được , Thanks

F1 nhà em :

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng