[Funland] Phong thuỷ với căn nhà của chúng ta

hgb

Xe container
Thèm ly cafe Conner mà xa quá. Em mời cả nhà cafe tự pha :D

hgb

Xe container
Lướt OF liên tục 2 tiếng 40 phút (màn sáng max) còn 10% là thế nào chú?

Cái trước = 1/4 thời lượng như này thôi.

Chú khéo tay thật, thêm có triệu rưỡi mà khoái đủ đường! :D
Thời lượng pin như vậy là ok đó anh ạ. Theo em, đáng ra phải lâu hơn tý nữa cơ :). Anh cứ duy trì cách sử dụng; sạc đầy (100%) rút ra điện ra, dùng đến khi báo sạc pin (khoảng 10%) thì lại cắm điện sạc, như vậy sẽ tốt cho pin.
Thường thì khi dùng máy ở ngoài trời thì mới cần sáng max màn hình. Còn khi dùng trong nhà, thì anh nên giảm độ sáng màn hình xuống cho đến khi cảm thấy phù hợp với mắt, cho đỡ hại mắt ạ.

8 banh 2 tai

Xe buýt
Nhà cũ đó thì tinh thần chung nói rồi, ở thêm tí nữa là mệt phết.
Có nhà mới ngon hơn rồi. :D

Cần gì qua nhà, hôm ngồi cà phê lão tả cái thế nước ở đó đã ra ngay 1 cái hậu quả chán ngắt rồi...
Chứ nhà lão hỏng trong thì ít, hỏng ngoài mới nhiều. :D:D:D
nản quá lão nhể :((

Bích

Xe đạp
Phong thuỷ cứ theo thầy, tự xem thì có mà tẩu hoả nhập ma

trauxanh

Xe lăn
Thời lượng pin như vậy là ok đó anh ạ. Theo em, đáng ra phải lâu hơn tý nữa cơ :). Anh cứ duy trì cách sử dụng; sạc đầy (100%) rút ra điện ra, dùng đến khi báo sạc pin (khoảng 10%) thì lại cắm điện sạc, như vậy sẽ tốt cho pin.
Thường thì khi dùng máy ở ngoài trời thì mới cần sáng max màn hình. Còn khi dùng trong nhà, thì anh nên giảm độ sáng màn hình xuống cho đến khi cảm thấy phù hợp với mắt, cho đỡ hại mắt ạ.
Thì anh để max thử xem được bao lâu mà.
Ok, nhớ hướng dẫn rồi! :D

trauxanh

Xe lăn
Ôh, tối qua về say em ngủ mất tiêu. Cụ Trâu cho em hỏi thêm cái này ạ, cái nhà cũ em định làm cái kho, sau khi gỡ lớp la phông trần ra thì thấy trên cây đòn dông chủ cũ có treo 3 cái chai (em đoán là đựng gạo, muối..) và 1 mảnh vải như lá bùa vậy. Em định:
1/ Đập bớt 1 phòng phía sau trên cái gác lửng - như vậy thì cái mái sau hụt đi một ít, nhưng chưa đến phần cây đòn dông kia.
2/ Cái mái tôn nếu nó cũ quá em sẽ gỡ ra và lợp lại tôn mới (không gỡ các cây đà ngang và cái đòn dông kia). Rồi đóng lại la phông mới cho sạch sẽ hơn.
Vậy thì em có nên gỡ luôn 3 cái chai và cái mảnh vải kia ko hay "giữ nguyên đội hình" ạ ? :)
ps: Chuyện hôm qua, tối về em gõ, h em lại chạy ra chỗ làm đã ạ !
Xem ngày giờ, có trực Trừ càng tốt.
Mấy thứ treo trên đó để hay gỡ thì tùy, nếu gỡ thì đứng hướng Tây Bắc mà gỡ xuống nhé.

taplaioto

Xe điện
Xem ngày giờ, có trực Trừ càng tốt.
Mấy thứ treo trên đó để hay gỡ thì tùy, nếu gỡ thì đứng hướng Tây Bắc mà gỡ xuống nhé.
Mai ko phải ngày trực Trừ Cụ ạ, mà tìm h trực Trừ em ko biết. Cụ chỉ cho em với ạ ! :D