Phóng sự Xuyên Việt 2 chiều

Tuan_HCV

Xe hơi
Cây này ở tuy hòa đẹp quá em không biết tên

Cây này hình như là cây Hoàng Yến cụ ạ. hoa vàng cả cây rất đẹp.

tuan0201

Xe tải
Mính sắp vào nhatrang đấy ,có ji cụ tu vấn cho cháu nhé,đi 3 thàng đực rua,vào nha trang đi choi vói bọn em nhé ,cu gui mật thucho em
Ok, Nha Trang nhiều chỗ đi, nhiều chỗ chơi cho các Cụ lắm, các cụ vào thì cứ 0983333369 cho em nhé, cần book phòng như thế nào, cũng báo em, em đưa hàng loạt khách sạn cho các Cụ lựa chọn ạ!

Evolution

Xe điện
Cây này ở tuy hòa đẹp quá em không biết tên

Cây này hình như là cây Hoàng Yến cụ ạ. hoa vàng cả cây rất đẹp.
Cây này thì nhiều tên, bọ cạp, móng cọp ... etc

Cây này có nhiều ở khu vực Nam Trung Bộ và Tây Nguyên nhưng giữa Thủ Đô cũng có vài cây ạ:D

Chuyến đi của cụ chủ thú vị quá, sẽ có lần cố làm quả như cụ

getzbac

Xe tăng
Cây này thì nhiều tên, bọ cạp, móng cọp ... etc

Cây này có nhiều ở khu vực Nam Trung Bộ và Tây Nguyên nhưng giữa Thủ Đô cũng có vài cây ạ:D

Chuyến đi của cụ chủ thú vị quá, sẽ có lần cố làm quả như cụ
Cố quá nên suýt trở thành quá cố đấy;))

Ngày 9/6 em đã về đến Hà nội theo đường HCM, tuy nhiên đường này đã có nhiều cụ up ảnh rồi nên em xin phép không up nữa. Xin cảm ơn các cụ đã theo dõi và ủng hộ em suốt hành trình hơn 2100km của em.
Tổng kết: Di chuyển bằng vợ 2: 2130km
Thời gian: 15 ngày 14 đêm bao gồm cả theo Tour
Đia điểm thích nhất: Đà lạt. Không khí trong lành, hơi se lạnh, đường phố cực sạch ( cái này hơn đứt Đà nẵng) tiếp đến là Nha trang do có Vinperland chứ không phải do bãi biển
Bãi biển thích nhất: Nhật lệ - Đồng hới. Nước trong, sạch và sóng vừa phải. Chán nhất: Mũi Né sóng to, bãi đầy vỏ sò
Khu vui chơi thích nhất: Bà nà Hill
Thành phố về đêm yên tĩnh nhất: Tuy hòa. Huế
Toàn bộ nhận xét trên là ý kiến của cá nhân em
Tks cụ nhé. Em cũng chuẩn bị đi xuyên Việt vào đầu tháng sau. Em chỉ có khoảng 15 ngày thôi nếu đi toàn bằng xe hơi chắc không có thời gian thăm thú cụ nhỉ. Em đang dự kiến đi vào SG bằng xe hơi còn đi ra bằng máy bay.

Len_duong_nao

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ngày 9/6 em đã về đến Hà nội theo đường HCM, tuy nhiên đường này đã có nhiều cụ up ảnh rồi nên em xin phép không up nữa. Xin cảm ơn các cụ đã theo dõi và ủng hộ em suốt hành trình hơn 2100km của em.
Tổng kết: Di chuyển bằng vợ 2: 2130km
Thời gian: 15 ngày 14 đêm bao gồm cả theo Tour
Đia điểm thích nhất: Đà lạt. Không khí trong lành, hơi se lạnh, đường phố cực sạch ( cái này hơn đứt Đà nẵng) tiếp đến là Nha trang do có Vinperland chứ không phải do bãi biển
Bãi biển thích nhất: Nhật lệ - Đồng hới. Nước trong, sạch và sóng vừa phải. Chán nhất: Mũi Né sóng to, bãi đầy vỏ sò
Khu vui chơi thích nhất: Bà nà Hill
Thành phố về đêm yên tĩnh nhất: Tuy hòa. Huế
Toàn bộ nhận xét trên là ý kiến của cá nhân em
Cụ cho em hỏi ngày cuối cụ chạy một mạch QB -Hn mất bâo lâu ạ? Đợt tới em chạy HN -QB nhưng 18h mới xuất phát đc, chắc phải nghỉ đêm giữa đường?