PHÓNG SỰ :Nguồn Gốc Tay xách Liberty GIá SHOCK...!!!

Xe_không_phanh

Xe tải
Cũng đã mục sở thị tx fake này rồi. Phải nói nếu chưa thấy tx chính hãng thì khó mà biết đc. Nhưng có 1 số đặc điểm để a e nhận biết nếu cầm 2 chiếc fake và hịn thì thấy rõ là fake khá nặng và dày, lật mặt sau thì nhựa không được sắc nét vẫn còn nhiều chỗ nhựa thừa-> có thể do khoét thủ công, hàng hịn đc đúc bằng máy. Còn 1 điểm nữa là hàng fake không có logo piaggio đc đúc nổi ở mặt sau--> cái này rất khó làm có làm đc thì cũng không bg sắc nét đc như hàng cty. Một số đặc điểm để a e nhận biết hịn và Fake
vâng cái chính là có cái hàng thật để mình cân đo đóng đếm, đằng này người ta đưa cụ 1 cái, cụ cũng chẳng so sánh được với cái nào cả thì mình có thông thái tới mấy cũng bi cắn câu thôi

Xe_không_phanh

Xe tải
Cụ nói chuẩn,,,Thằng TUNG CỦA nó làm nhái thì từ IP cho đến ô Tô ,máy bay chiến đấu nó chả tha cái ji,,,!!! Miễn là bác có xiền,,bác đặt làm con IP 4 giá 2tr nó cũng làm bên ngoài đẹp đc hệt như con IP 4 giá 13tr...[-O< Chỉ có chất lượng dư thế lào thì phải xét lại thôi...
em cũng két bọn khựa bẩn nhưng nếu không có nó dân mình cũng ốm đòn

ChunChang

Xe hơi
:( mới súc phải con tay xách fake những 2củ5 :((

hotboy12a3

Xe đạp
Em lính mới tò te, nghe hàng fake ghê quá. Hôm nao` đầy đủ đạn dược qua chỗ bác Hoàng thay cho an tâm, bác Hoàng giúp em nhá, giơ` thì em hết tiền rồi :D

q630666

Xe tải
Ôi. Hqua thằng e cũng hỏi mình mua bn? Bảo là 4tr6 ốp bô + tay sách + yên độ. Nó bảo e hỏi có chỗ tay xách + yên độ = gần 3 tr. Lại đc mang yên về.Mình cũng choáng.Hóa ra la thế này. Ông e con đế thêm câu : e lưu số bọn đấy rồi :D

buddyphuong

Xe máy
Em hỏi ngu tí, cái tay sau của Lib thì mấy khi hỏng mà phải mua hàng fake thay chứ?

q630666

Xe tải
Em hỏi ngu tí, cái tay sau của Lib thì mấy khi hỏng mà phải mua hàng fake thay chứ?
Lib VIệt tay sách kiểu dáng khác.Nên mọi người mua tay sách Lib nhập để thay cho đẹp. Nhiều người mua để thay suy ra sẽ có người mang sang Trung quốc để đặt làm hàng fake. Rẻ? + lợi nhuận cao

Lavender_li

Xe tăng

taieole

Xe đạp
Bác hoàng cho em hỏi em muốn thay yên độ.là phải tháo yên jin đưa cho bác mổ sẽ hay sao.hay là bác cho em 1 cái yên khác.và rổ giá ntn.

Lavender_li

Xe tăng
Em lính mới tò te, nghe hàng fake ghê quá. Hôm nao` đầy đủ đạn dược qua chỗ bác Hoàng thay cho an tâm, bác Hoàng giúp em nhá, giơ` thì em hết tiền rồi :D
Ôi. Hqua thằng e cũng hỏi mình mua bn? Bảo là 4tr6 ốp bô + tay sách + yên độ. Nó bảo e hỏi có chỗ tay xách + yên độ = gần 3 tr. Lại đc mang yên về.Mình cũng choáng.Hóa ra la thế này. Ông e con đế thêm câu : e lưu số bọn đấy rồi :D
+Giá bg cũng giảm bớt so với thời điểm cụ thay đc 500k nữa rồi.Hàng vẫn chuẩn như vậy.Còn nếu tx+yên độ mà ~3tr thì 100% ăn quả tx fake cụ ah.Nhà em mà buôn hàng đấy thì chỉ cần lấy 2,5tr là cũng lãi to rồi b-(..Nhưng xác định lâu dài với AE trên OF thì ko chơi loại vớ vẩn đấy đc.

Lavender_li

Xe tăng
Bác hoàng cho em hỏi em muốn thay yên độ.là phải tháo yên jin đưa cho bác mổ sẽ hay sao.hay là bác cho em 1 cái yên khác.và rổ giá ntn.
+Mình luôn có sẵn hơn chục phôi yên vn để làm sẵn xuất đi các tỉnh,và cũng độ sẵn 4,5 yên để đấy.Bạn chỉ cần mang xe đến ,mình thay yên đã làm sẵn sang chỉ 10p là ok.Nhanh_Gọn_Chuẩn ^^ giá rổ thì PM vào inbox của cụ nhé

hotboy12a3

Xe đạp
+Mình luôn có sẵn hơn chục phôi yên vn để làm sẵn xuất đi các tỉnh,và cũng độ sẵn 4,5 yên để đấy.Bạn chỉ cần mang xe đến ,mình thay yên đã làm sẵn sang chỉ 10p là ok.Nhanh_Gọn_Chuẩn ^^ giá rổ thì PM vào inbox của cụ nhé
Em muốn thay trọn bộ tay xay, yên, ốp bô, anh pm rổ giá cho em nhé, nhưng mà cái bộ cũ của Li vịt thừa ra thì giải quyết thế nào hả anh.

r0m30

Xe máy
Bác Hoàng cho em hỏi tý : con li vịt em để vợ em đi, vợ em cao 1m6 nên chắc ko thay yên nhập được, em tính thay yên độ được ko bác, yên độ có chữ piaggio ko bác?em thay tay xách + yên độ giá cả thế nào bác chỉ giáo em với! àh theo bác em có nên nâng thụt trước ko ạ? thanks bác!

Dương Phong

Xe tải
Bác Hoàng cho em hỏi tý : con li vịt em để vợ em đi, vợ em cao 1m6 nên chắc ko thay yên nhập được, em tính thay yên độ được ko bác, yên độ có chữ piaggio ko bác?em thay tay xách + yên độ giá cả thế nào bác chỉ giáo em với! àh theo bác em có nên nâng thụt trước ko ạ? thanks bác!
Câu trước đá vào mông câu sau:|,và cũng chả liên quan gì đến nhau cả :-??,chiều cao thì liên quan gì đến việc ko thay yên nhập đc?Yên độ với yên nhập chiều cao là như nhau nếu vợ bác ko chống chân đc với chiều cao như thế thì thay yên gì cũng vô dụng.Và đã thấp rồi thì nâng thụt để làm gì? =))