PHÓNG SỰ :Cảnh Báo nạn lừa đảo tay xách Liberty FAKE,nhái...

mtvhua

Xe tải
sợ quá đi mất, thực tình cũng chưa gặp phải loại tay này, gãy tan ra được cũng tài nhỉ

PCXer2010

Xe hơi
cụ cho e hỏi tí là nhìn binh thường trông nó có xịn không ah?liệu mắt thường có phát hiện được không cụ chủ?

tuocnam

Xe tải
Nhìn kĩ thì thấy ngay :) Lắp vào nhấc xe có khi gãy lun :))

thangtrong4590

Xe hơi
Các bác ơi cái yên nhập có phải không có doăng cao su ngăn nước vào cốp không ạ.Em mới thay yên và tay xách ở chính hãng PIAGGIO Trần Minh Thái Nguyên,giá là 5tr cả bộ.Không rõ là hàng thật hay face nữa.Nói chung đồ có vẻ chắc chắn,nhựa ổn.Nhưng cái yên em cứ thấy có vấn đề là không có doăng ngăn nước(rửa xe cái là ướt hết bên trong)và chọc vào cái đệm mút trong yên không cứng được như yên vịt của mình.Bác nào biết tư vấn giúp em với,liệu có cách khắc phục làm thế nào để nước không vào cốp được ko.:(

Chỉnh sửa cuối:

tuocnam

Xe tải
Nước vào cốp thì yên nào chả bị hả bác. Yên nhập thì đương nhiên là mềm hơn yên vịt rồi, ngồi êm hơn. Bác ko phải lo đâu :P

hoangxamli

Xe đạp
Cứ để nguyên mà đi cho lành, mình đi xe có ngoái lại ngắm cái đuôi xe được đâu nhỉ? Mình là mình thấy các bác sính ngoại quá, cứ fải giống nhập cho oách, cho đẹp, đó là quan điểm của mỗi người thôi, đành vậy, nhưng thực lòng mà nghĩ thì bỏ 1 số tiền ra để makeup lại con xe mình như thế hơi phí, xe sx ra các kỹ sư thiết kế nó đã xem xét chán rồi,
Mình thấy ở ngoài Bắc này đua nhau mua con Li việt này chứ vào SG, trong Nam, đi cả ngày mình mới nhìn thấy 3 con Li, trong đó có 1 con Li việt ( cả thành phố ), chả biết thế nào...
bác nói rất đúng ở trong SG Li ít hẵn ra còn airbade , nouvo ,exciter ,atila thì đếm mỏi cả mắt nhưng thật ra em thấy Li vịt thay yên và tay xách cho nó chuẩn xe với lại đẹp hẵn ra mà...hehe :P

tính ra chợ trời kiếm thay xách và yên nhập mà chắc là hàng lởm rồi tks bác hoàng nhé

Chỉnh sửa cuối: