Phóng sự ảnh chuyên đề cải lão hoàn đồng em mẹc già 300E 24 tuổi

Ride

Xe tăng
@Tupji: bác SHD bận chăm sóc 300E già, em trả lời hộ bác ý
Bác SHD tên thật là ... SHD :@) hehe, đùa tý cho vui, bác cứ gặp rồi tính tiếp
Đ/C: Số 6 - Hồ Ba Mẫu - Lê Duẩn - Hà Lội (HN)
bác qua đường tàu, rẻ phải, đi dọc bờ hồ, cuối đường là thấy toàn bệnh nhân xếp hàng từ trong ra ngoài cổng, ngoài vườn. Chính chỗ đó đó :))
gặp ông nào đầu tóc bơ phờ vì làm xe, quần ao nhếch nhác, ... chính lão ý , há há

SHD

Xe điện
@Tupji: bác SHD bận chăm sóc 300E già, em trả lời hộ bác ý
Bác SHD tên thật là ... SHD :@) hehe, đùa tý cho vui, bác cứ gặp rồi tính tiếp
Đ/C: Số 6 - Hồ Ba Mẫu - Lê Duẩn - Hà Lội (HN)
bác qua đường tàu, rẻ phải, đi dọc bờ hồ, cuối đường là thấy toàn bệnh nhân xếp hàng từ trong ra ngoài cổng, ngoài vườn. Chính chỗ đó đó :))
gặp ông nào đầu tóc bơ phờ vì làm xe, quần ao nhếch nhác, ... chính lão ý , há há
Cụ ghi thế này sao băng mà thấy thì chít em. Sao băng cấm em mặc quần áo Lao động sửa xe mà chỉ thích e mặc comple cà vạt thôi hê hê. Kiểu này ngày mai xe cụ đến iem không sửa thì cụ đừng trách nhớ...Hớ hớ

Chỉnh sửa cuối:

mrtuanthanh

Xe tải
KÍnh nể bác đấy ạ, phong độ chỉ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi

namphongcs

Xe hơi
bác chủ thớt cho a e chiêm ngưỡng nốt nội y của e nó khi tát tút lại xem sao????????????

TTViet

Xe tải
Bác SHD trước phong độ đĩnh đạc lắm nhưng sau khi trăn trở với vợ già của em đâm ra đậm chất suy tư nên bác Ride mới phán vậy. Hôm nọ em thấy 300E có thể xuất xưởng được rồi nhưng bác sỹ cứ giữ lại điều trị (nghe chừng phải lòng em Merc già này rồi) Hiện nay cụ SHD đã có súng DSLR lớn, nòng L, marcro 2cm, chắc mấy hôm nữa sẽ có ảnh chi tiết cho các bác xem

Ride

Xe tăng
Bác SHD trước phong độ đĩnh đạc lắm nhưng sau khi trăn trở với vợ già của em đâm ra đậm chất suy tư nên bác Ride mới phán vậy. Hôm nọ em thấy 300E có thể xuất xưởng được rồi nhưng bác sỹ cứ giữ lại điều trị (nghe chừng phải lòng em Merc già này rồi) Hiện nay cụ SHD đã có súng DSLR lớn, nòng L, marcro 2cm, chắc mấy hôm nữa sẽ có ảnh chi tiết cho các bác xem
Bác Việt ngày mai đi VOC thì nhớ mang súng ống nhé, cái khoản súng ống này là em cũng đang máu. Mai em có 350D

Bác SHD: cái tâm huyết của bác mới làm anh em quý, còn bác có đeo cà vạt hoa thì cũng chỉ có Sao băng của bác thích thôi :)) .

ryan_nguyenvnn

Xe hơi
Quá tỷ mỷ . Xem các cụ cải lão hoàn đồng cho em 300E này mà em lại tiếc con 260E của bố em ngày trước < em ko nhớ rõ- đâu đó sinh năm 84 thì phải>. Ngày bố em mua thanh lý của cơ quan thì em còn nhỏ chưa đủ tuổi lái xe nhưng đã thường xuyên chăm sóc và "sờ mó & tập cưỡi " em nó cho tới khi đủ tuổi có bằng lái và chính thức vi vu cùng em nó ngoài đường. Về sau này em không ở nhà nữa và bố em lại bận việc nhiều nên ít có thời gian chăm sóc và chiều theo cái tính đỏng đảnh kiểu "gái già" nên nhượng lại cho 1 người quen >>>> Chính vì vậy em mới nói là tiếc, chủ mới của em nó chạy không giữ gìn nên vỏ méo mó rất nhiều, và đặc biệt là độ chế linh tinh từ những con ốc nhỏ, đèn đóm, máy lạnh, hệ thống điện.... làm mất đi những nét đẹp nguyên bản của Merc đời này.
Bây giờ dù chạy những dòng xe mới hơn nhưng không hề đem lại cho em cái cảm giác như đã từng chạy em Merc 260E đó và cả bố em sau khi nhượng lại em Merc cũng trải qua rất nhiều đời xe Nhật, Hàn , Mỹ và hiện đang chạy Cam 2010 cũng có nhận xét như vậy.
Mong các bác sớm hoàn thành chuyên đề và update cho anh em theo dõi

Chỉnh sửa cuối:

HaTrang

Xe tải
vừa tròn 1 năm hả bác Sơn? dự án lâu dữ ta..

Huykonica

Xe đạp
Thấy các bác chạy W124 vừa cưng xe lại còn rất hiểu biết nhiều về dòng xe này, em cảm thấy xấu hổ quá, em chạy con 260e đã hơn 2 nẳm rồi mà chẳng hiểu biết gì về em nó, chỉ thấy chạy xướng, có cảm giác dễ chịu so với số tiền bỏ ra, em cũng chẳng biết máy móc, hệ thống trong xe có còn nguyên bản không nữa, thi thoảng nó chĩ hư vặt mấy cái nút chỉnh điện thôi, hồm rồi mới thay 6 cái bugi trong hãng và kiễm tra lại xăng cộ thấy chạy bốc hơn nữa. Vì không hiểu hệ thống W124 nên em toàn ngồi ngoài xem các bác tranh luận thấy cũng thích thích...em thấy rằng W124 nó có cái gì đặc biệt mà bọn nước ngoài nó chơi thành hội, lên google mà search W124CLUB thì rất nhiều hội lắm.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Lâu lâu em không thấy bác SHD và bác TTViet vào cập nhật tình hình, có kịp 1000 năm Thăng Long hay chuyển qua mừng ngày Phụ nữ VN 20/10.

SHD

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

boy_xedap

Xe điện
Đẹp quá, nước sơn bóng loáng nhưng không biết có giữ được lâu không bác nhỉ?

SHD

Xe điện

TTViet

Xe tải
Mụ vợ già của em nghe chừng hơi bị diện vì sắp được xuất viện. Đề nghị cụ bác sỹ giúp cho "nội y" của em ấy tương xứng nhé. Kẻo về nhà là em lại đuổi cổ ra đường đấy. He..he... Bởi vì ghen bóng ghen gió mà.
- Á..à Con mẹ già nhà này độ này lại dám ăn diện, đú đởn theo trai hả.... Liệu hồn!

Ride

Xe tăng
[URL="http://img26.imageshack.us/i/img6879u.jpg/" nói:
/QUOTE]

Pass vòng sơ tuyển, cuối tuần test công lực nữa là kết nạp đội W124 8-x
bác TTViet chắc mong đc vi vu lắm rồi, đêm có mất ngủ k bác ;;)

Chỉnh sửa cuối:

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Mụ vợ già của em nghe chừng hơi bị diện vì sắp được xuất viện. Đề nghị cụ bác sỹ giúp cho "nội y" của em ấy tương xứng nhé. Kẻo về nhà là em lại đuổi cổ ra đường đấy. He..he... Bởi vì ghen bóng ghen gió mà.
- Á..à Con mẹ già nhà này độ này lại dám ăn diện, đú đởn theo trai hả.... Liệu hồn!
Bác an tâm đi, xe của bác ra khỏi lò luyện của bác SHD sẽ được gắn mác "Công trình chào mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10", như vậy đã đảm bảo nhé.

phuong.zen

Xe tăng
e thấy bóng quá trời.bác bỏ ra 2 củ rưởi đánh bóng chống siêu vi trùng như như bác cam ý.con trùng đậu vào ngã vỡ mặt

khoata

Xe hơi
[URL="http://img26.imageshack.us/i/img6879u.jpg/" nói:
/QUOTE]

Pass vòng sơ tuyển, cuối tuần test công lực nữa là kết nạp đội W124 8-x
bác TTViet chắc mong đc vi vu lắm rồi, đêm có mất ngủ k bác ;;)
em xem ảnh còn mất ngủ, nói chi đến bác TTViet :)

em thích cặp mâm loại này quá, nhìn ok hơn cặp cũ của xe em