[Funland] Phòng họp Online của các Chuyên gia mạng về mọi lĩnh vực

bmv màu cờ

Xe tăng
Hnay e oánh lô xiên 5 trúng cả 5 con các cụ ah, suýt trúng đề nữa chứ !!!

bmv màu cờ

Xe tăng
Kéo lên cho các cao thủ vào chém nào !

sidecardesigner

Xe điện
Em chả bao h chém gió nhưng em khoái nghe chém gió :))

quangtayho

Xe container
Hnay e oánh lô xiên 5 trúng cả 5 con các cụ ah, suýt trúng đề nữa chứ !!!
Chuyện nhỏ cụ ơi. Tin này nóng hổi hơn nè:
- Đã tìm tra nguyên nhân gây cháy xe hàng loạt trong thời gian gần đây. Đó là do xăng.
- Các doanh nguyện đàu mối xăng dầu đề nghị bộ Công thương cho phép giảm giá bán xăng theo lộ trình: mỗi tháng giảm 5% cho đến khi nào về lại giá 11.000đ/1 lít.

Link đây các cụ nhá http://vnexpress.net/gl/khoa-hoc/2011/12/mau-xang-tu-xe-chay-dang-duoc-kiem-tra/

Đừng có cụ nào ném đã em nhá :))

quangtayho

Xe container
Em chả bao h chém gió nhưng em khoái nghe chém gió :))
Úi zời, mấy hôm cảm thấy thiếu thiếu cao nhân nào, bây giờ mới nhớ ra mợ Sid. Cao thủ thượng thừa đây rồi, đề nghị các cụ trình non (như em) dẹp qua 1 bên kẻo đao kiếm vô tình nhá :))

sidecardesigner

Xe điện
Úi zời, mấy hôm cảm thấy thiếu thiếu cao nhân nào, bây giờ mới nhớ ra mợ Sid. Cao thủ thượng thừa đây rồi, đề nghị các cụ trình non (như em) dẹp qua 1 bên kẻo đao kiếm vô tình nhá :))
b-( hứt hứt hứt... Cái người có con gái xinh kia, đừng có mừ đâm chém cháu thía nhớ. Cháu ngoan nhất OF, hiền nhất OF. CHáu thề :)
Thơ văn cũng là một dạng gió thôi mà, mợ đưa ít gió theo kiểu thơ văn vào đây cho thớt này nó phong phú đủ các loại gió mùa luôn đi mợ .
Ờ thì làm tí thơ ca
Đưa vào chém gió dưa cà cũng hay
Chém cho tí chuyện mê say
Chém cho vui vẻ cả ngày sì pem
Chém cho bố cháu ngồi xem
Chém cho cô đỡ phải thèm.. gõ đây
Chém cho có tí đục vầy
Chém cho trong lặng dở hay ..:D để cười :P

Hanoi2travel

Xe tăng
b-( hứt hứt hứt... Cái người có con gái xinh kia, đừng có mừ đâm chém cháu thía nhớ. Cháu ngoan nhất OF, hiền nhất OF. CHáu thề :)

Ờ thì làm tí thơ ca
Đưa vào chém gió dưa cà cũng hay
Chém cho tí chuyện mê say
Chém cho vui vẻ cả ngày sì pem
Chém cho bố cháu ngồi xem
Chém cho cô đỡ phải thèm.. gõ đây
Chém cho có tí đục vầy
Chém cho trong lặng dở hay ..:D để cười :P
Hờ hờ, thơ này vẫn hơi tả thực chút . Mợ làm bài thơ nào ko có từ gió mà người đọc vẫn hiểu được mợ đang chém gió hoặc đang nói về việc chém gió cơ .
E nhớ ngày xưa có cái vè gì đấy mà : Voi thì chui gậm giường cóc đi đánh giặc.... đấy , đại loại kiểu như vậy gió nó mới to :D

sidecardesigner

Xe điện
Hờ hờ, thơ này vẫn hơi tả thực chút . Mợ làm bài thơ nào ko có từ gió mà người đọc vẫn hiểu được mợ đang chém gió hoặc đang nói về việc chém gió cơ .
E nhớ ngày xưa có cái vè gì đấy mà : Voi thì chui gậm giường cóc đi đánh giặc.... đấy , đại loại kiểu như vậy gió nó mới to :D
Cháu làm gì biết chém gió. Cụ ko tin thì thôi :P cứ bắt làm thơ, cả ngày nay ăn mì tôm lấy đâu ra thơ cơ chứ :))

Hanoi2travel

Xe tăng
Cháu làm gì biết chém gió. Cụ ko tin thì thôi :P cứ bắt làm thơ, cả ngày nay ăn mì tôm lấy đâu ra thơ cơ chứ :))
Chém gió ! Mợ làm gì có tiền mà ăn mì tôm :)) Siêu thị OF giờ toàn qui đổi 10.000.000 mã lực/ 1 gói mì tôm OF... như mợ được có hơn 1 gói thì sao mà đủ ăn .

anatagasuki

Xe tải
Chém gió ! Mợ làm gì có tiền mà ăn mì tôm :)) Siêu thị OF giờ toàn qui đổi 10.000.000 mã lực/ 1 gói mì tôm OF... như mợ được có hơn 1 gói thì sao mà đủ ăn .
Mợ ấy em dự toàn uống lước nã với hít khí trời chứ ăn gì mà ăn :)

Nhạc

Xe container
...Voi kia nằm ở gậm giường
Cóc đi đánh giặc 4 phương nhọc nhằn...
Cụ nhắc làm iêm thương bạn cóc wa :P

Hanoi2travel

Xe tăng
...Voi kia nằm ở gậm giường
Cóc đi đánh giặc 4 phương nhọc nhằn...
Cụ nhắc làm iêm thương bạn cóc wa :P
Đấy đấy, e làm một bài thơ như thế về OF đi . Kiểu như : Min mod mải mê viết bài , member lừ mắt thớt bay mất rồi ....

Nhạc

Xe container
Đấy đấy, e làm một bài thơ như thế về OF đi . Kiểu như : Min mod mải mê viết bài , member lừ mắt thớt bay mất rồi ....
Chịu, e chỉ làm được một số loại là thơ tình, thơ tiền và thơ chửi, ngoài ra ko có thơ về Min Mod, MM ko nguy hiểm dưng chém về MM là rất nguy hiểm :D

hnvn1234

Xe điện
Chịu, e chỉ làm được một số loại là thơ tình, thơ tiền và thơ chửi, ngoài ra ko có thơ về Min Mod, MM ko nguy hiểm dưng chém về MM là rất nguy hiểm :D
Đã chém gió lại còn định chém cả Min Mod nữa. Liều mạng thật

sidecardesigner

Xe điện
Em nói phét mà cụ cũng bóc mẽ ra, toàn uống nước lã ấy chứ ăn đâu mà ăn. đói lắm.