[Funland] Phòng chờ hạng thương gia có gì hay

socvau

Xe buýt
Em dạo này toàn giờ đẹp giã, bay rất đúng giờ, tiếp viên chào hỏi lịch sự, cưòu tươi như hoa, Chăm sóc cứ như mẹ mình.

Cửa ưu tiên đi riêng vẫn như cũ. 1 phát Bamboo bế lên thẻ hạng nhất luôn, ghế để dành toàn chỗ ngon xoạc chân thoải mái.

Nói chung là rất hài lòng, mỗi tội hiện tại tàu bay bé nên mất khoảng deluxe của con 787.

Mà súc miệng phát tặng Bamboo 5 chuyến xừ nó rồi.

công nhận là thẻ đen Lotus giờ nhan nhản, thằng Bamboo mà chơi kiểu này & giá vé tốt thì VNA vỡ mồm. Và đừng cụ nào so với VJA, vì chính sách của Bamboo là nói không với delay nên nó có cửa ăn VNA nếu dịch vụ tốt và giá hợp lý :D

socvau

Xe buýt
Túm cái váy lại em chỉ thích phòng chờ ở Nội Bài và cuốc tế tại Đà Nẵng vì có phòng hút thuốc lá bên trong sạch sẽ đẹp đẽ.

Đi mấy phòng chờ nước ngoài khổ ơi là khổ, toàn phải chui ra ngoài hút. Đồ ăn thì chán chẳng buồn chết.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Phòng chờ VNA đầu HN giờ như cái chợ, chuyển sang Bamboo thấy sang cái thằng người thật.

Em ấn tượng tàu của Bamboo nhất ở điểm cất hạ cánh rất nhẹ nhàng. Em cũng bay gần 10 chuyến rồi. Bay tàu VNA lúc cất cánh khi máy bay rời mặt đất là toàn thân tàu rung rình rình như kiểu cộng hưởng mất 2,3 giây. Tàu của Bamboo thì tuyệt nhiên ko. Khả năng tàu của VNA do trở hàng nặng còn Bamboo thì mảng Cargo chưa phát triển.

Túm cái váy lại em chỉ thích phòng chờ ở Nội Bài và cuốc tế tại Đà Nẵng vì có phòng hút thuốc lá bên trong sạch sẽ đẹp đẽ.

Đi mấy phòng chờ nước ngoài khổ ơi là khổ, toàn phải chui ra ngoài hút. Đồ ăn thì chán chẳng buồn chết.

vneseman

Xe lăn
Hay quá đi ấy chứ, ra sớm hoặc bay transit nhiều chặng mới thấy giá trị của nó, đợi chờ vài tiếng đồng hồ có chỗ ăn chỗ nghỉ thì còn gì tuyệt hơn.

Prisca

Xe tải
Cccm cho em hỏi đi Vietjet thì vào được phòng chờ nào không, mà em có cái thẻ Standard thì có phải tải ứng dụng DragonPass không ạ?

xe ngua go

Xe buýt
Em đi nhiều, vào ngồi gặp nhiều cốp phết. So với các sân bay nước ngoài thì trung bình! Giờ phòng này cũng bình dân hoá nên đông lắm, tim chỗ ngồi mỏi mắt.
Cụ là Ngọc Hoàng thì đi đâu ăn gì mà chẳng được... tiêu chuẩn làm thẻ đen của cụ là gì thế ạ? Trong SG có thẻ đen mới được miễn xếp hàng kt an ninh.