[Funland] Phong cách gì đây các cụ?

Parejo_10

Xe điện
Đội Decor đám này có khi không lấy được tiền hoa hoét Shark với Búp bê . Thêm lều báo nó sắp ảnh nhìn bất ngờ đúng kiểu độc lạ. Nhìn qua cứ tưởng đám kia.

banmotnucuoi

Xe lăn
không hiểu thằng thiết kế đám này có thâm thù đại hận với 2 nhân vật chính không mà decor vãi quá
Thấy bảo Style này do nhà vợ cũ thiết kế cho xác Bình.
Hôm nay dân trong ngành hoa sự kiện xôn xao vì quả decor này. Có người còn nói bên làm sự kiện là người của cô vợ cũ. 😂
Chắc đội mua coin rác của anh ý chứ vợ cũ lấy đc mớ tướng tiền cần gì nữa.
Mà em nghĩ đội truyền thông của anh ý éo còn trò gì nên cố tinh bơm ảnh ra thuê các nhóm fb tiktok chạy.
Lại sắp có mớ coin bơm ra thị trương

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Đây như 1 sự kiện văn hóa đc đăng trên báo chí và MXH . Tôi thấy chẳng có gì mà kém duyên ở đây cả . Chỉ có k lên dựa vào đó mà thóa mạ , mạt sát tư cách và nhan phẩm người khác thì mới đáng bị lên án thôi .
Ơ hơ. Em nói "bình loạn" là có ý mà và cũng cùng ý kiến của cụ.
"Bình luận" thì được chứ "bình loạn" thời sẽ kém sang.
P/S: cụ viết tắt và sai chính tả nhiều quá.

vanhai493

Xe điện
con xép đắp mộ cuộc tình trông chiến phết :D
ko rõ team maketting của sắc làm hay là do thằng làm cay cú vì bị úp bô coin của sắc nên trả thù :D

dheIa

Xe điện
Chuyện cá nhân của người ta, các cụ cứ đào bới cũng dell hay.
Còn phong cách & thẩm mỹ mỗi người mỗi khác - cái này lại càng là góc nhìn cá nhân, soi mói cũng dell hay.
Nếu cụ là người nhà hay bạn bè thân bằng cố hữu của cặp đôi đó thì nên khuyên họ đổi phông màn. Chứ em thật, trăm người thì cả trăm đều nghĩ đến bia mộ hiếu đám đó cụ.
Thiên hạ cười rũ rượi cả ngày nay rồi.

Tất nhiên, khuyên nhủ là việc của em, còn nghe hay ko là việc của cụ.
Cụ nghe thì nghe ko nghe thì thoy, em keme cụ và cũng đề nghị cụ keme bọn em đê o:-)

botmingoc

Xe tải
Cứ tưởng đám hiếu, đang định bụng chửi ông thớt lố lăng chụp lại đăng lên mạng, hoá ra đám hỷ. Đến chịu cái thằng nào trang trí.

blackhole1

Xe tăng
Đám cưới / hỏi đối với nhà người ta là một ngày hạnh phúc mà các cụ buông lời vậy em nghĩ ko đẹp
Xấu hay đẹp thì tùy mỹ quan nhưng nhân duyên này có thật và đúng phong tục nên được tôn trọng .

Phanhoang154

[Tịch thu bằng lái]
1. Đây đang nói chuyện decor đám hỏi theo phong cách đám hiếu , thấy lạ thì nói thôi chứ chuyện riêng tư tình cảm cá nhân của người ta thì kệ mẹ người ta chứ ai nói làm gì?

2. Thông tin công khai chềnh ềnh trên mạng , đập vào mặt người đọc chứ có phải rình mò xó xỉnh nhà người ta để lấy thông tin đâu mà hay với chả đ.éo hay gì ở đây?

3. Thớt là quan điểm cá nhân tôi, theo góc nhìn của tôi, các cụ nhảy bổ vào đ.éo lắt này kia, phê phán này kia...thì cũng hay ho lắm nhỉ mấy nhà đạo đức giả?

Riêng vụ này, người ta trai chưa vợ, gái chưa chồng, các Cụ, các Mợ bình loạn là kém duyên.
Em thật.
Chuyện cá nhân của người ta, các cụ cứ đào bới cũng dell hay.
Còn phong cách & thẩm mỹ mỗi người mỗi khác - cái này lại càng là góc nhìn cá nhân, soi mói cũng dell hay.
Đám cưới / hỏi đối với nhà người ta là một ngày hạnh phúc mà các cụ buông lời vậy em nghĩ ko đẹp
Xấu hay đẹp thì tùy mỹ quan nhưng nhân duyên này có thật và đúng phong tục nên được tôn trọng .

blackhole1

Xe tăng
1. Đây đang nói chuyện decor đám hỏi theo phong cách đám hiếu , thấy lạ thì nói thôi chứ chuyện riêng tư tình cảm cá nhân của người ta thì kệ mẹ người ta chứ ai nói làm gì?

2. Thông tin công khai chềnh ềnh trên mạng , đập vào mặt người đọc chứ có phải rình mò xó xỉnh nhà người ta để lấy thông tin đâu mà hay với chả đ.éo hay gì ở đây?

3. Thớt là quan điểm cá nhân tôi, theo góc nhìn của tôi, các cụ nhảy bổ vào đ.éo lắt này kia, phê phán này kia...thì cũng hay ho lắm nhỉ mấy nhà đạo đức giả?
Góc nhìn cụ tốt sắc bén em chỉ là thằng đạo đức giả hay nói phét , em xin hết và stop tranh luận .

xe365

Xe buýt
Người ta là Xác thì xì tai ló cũng phải khác chứ lị, giống người thường thì giờ nài Xác đang chờ nổ cuốc roài, đâu ra cái gọi là Xác nữa.
Có khi lại thành tren cho giới thượng liu mỗi khi xây tập 2 í
Tuy nhiên em hơi tò mò không biết tập 3 con xép sẽ là gì :D

Mr.Alo

Xe lăn
Chắc đội mua coin rác của anh ý chứ vợ cũ lấy đc mớ tướng tiền cần gì nữa.
Mà em nghĩ đội truyền thông của anh ý éo còn trò gì nên cố tinh bơm ảnh ra thuê các nhóm fb tiktok chạy.
Lại sắp có mớ coin bơm ra thị trương
Lừa được lần thôi cụ , mà cái bọn đánh bóng ảnh đẹp lòng vòng kiểu gì cũng úp sọt lừa làm cục

DAEWOORACER

[Tịch thu bằng lái]
Đây như 1 sự kiện văn hóa đc đăng trên báo chí và MXH . Tôi thấy chẳng có gì mà kém duyên ở đây cả . Chỉ có k lên dựa vào đó mà thóa mạ , mạt sát tư cách và nhan phẩm người khác thì mới đáng bị lên án thôi .
Chú nguy hiểm vl

theanh90

Xe tăng
Thằng này có ai đỡ đầu không mà dính bao phốt vẫn sống nhăn nhỉ