Phong CÁch ĐỘ Civic MỚi

ASA

Xe máy
Hôm nay ở nhà rảnh rỗi phọt vài tấm tặng các bc đi Civic . E này do hãng độ xe ING đến từ Nhật độ, dù kg được đình đám như MUGEN or MODULO, nhưng e nó nhìn cũng đẹp đó chứ các bc nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Blue_BMW

Đi bộ
Mình cũng đồng ý với bác traingheo1784, chiếc civic này ko độ cầu kỳ nhưng lại đẹp

Trungmytu

Xe điện
e đặt mua riêng cái rear bumper có đc ko bác ASA vì front bumper của bộ Mungen typeR đẹp hơn!hehe!Râu ông nọ cắm cằm bà kia cho nó lạ!

LexJuv_217

Xe tải
2 ống xả tròn to như thế thì đẹp hơn, nên dùng bộ đèn hậu đen sì trông nổi hơn, như vậy là đằng sau đã ổn, còn đằng trước chưa hợp lí lắm vì nếu để như vậy thì khi lắp biến số vào trông khác kệch cỡm , phần hút gió cũng đẹp, tuy nhiên em không thích phần capô lắm, trông thô quá

huancongtu

Xe tăng
Quá đẹp
Có bác nào làm chuột bạch đi
Em đảm bảo rượu cả ngày

ASA

Xe máy
e đặt mua riêng cái rear bumper có đc ko bác ASA vì front bumper của bộ Mungen typeR đẹp hơn!hehe!Râu ông nọ cắm cằm bà kia cho nó lạ!
Được đó bc, heeee, ra đường chc cũng lắm người ngoái đầu nhìn lại đó, heee.
Hay bc làm chuột bạch đi, cho khác hẵn những e MUGEN khác đi há. Heee, e nhập giúp về kg lấy lời cho bc nha, :P (b)

dongnat

Xe điện
mẹc, càng nhìn càng thèm, mấy hồi có tiền thì ko có hứng độ, dạo này đói vàng mắt ra thì nhiều đồ độ thế, bác ASA Pm cho em mấy món sau nhá : Front Bump, Grill, đèn hậu sau màu đen (đèn led, lòng đèn màu đen và vỏ đèn nhựa trong), bác cho em giá nhanh để em còn đặt hàng kèm theo bác Trungmytu nhé

Trungmytu

Xe điện
Được đó bc, heeee, ra đường chc cũng lắm người ngoái đầu nhìn lại đó, heee.
Hay bc làm chuột bạch đi, cho khác hẵn những e MUGEN khác đi há. Heee, e nhập giúp về kg lấy lời cho bc nha, :P (b)
okie la la!bác Pm cho e cái giá nhé!e cũng gần đủ tiền cho bộ TypeR rồi đây!hehe!bác thông cảm nhé, e máu lắm nhưng dạo này thóc cao gạo kém nên hơi mất thời gian 1 chút bác ạ!

hightlander

Xe máy
nhìn phê thật đấy, nhưng giá như không phải màu trắng, trông chưa khỏe lắm

ASA

Xe máy
mẹc, càng nhìn càng thèm, mấy hồi có tiền thì ko có hứng độ, dạo này đói vàng mắt ra thì nhiều đồ độ thế, bác ASA Pm cho em mấy món sau nhá : Front Bump, Grill, đèn hậu sau màu đen (đèn led, lòng đèn màu đen và vỏ đèn nhựa trong), bác cho em giá nhanh để em còn đặt hàng kèm theo bác Trungmytu nhé
Sorry bc, hôm nay e mới vào xem topic này. E sẽ mail cho bc nha
P/S : à bc muốn hỏi Front bumper, grill của INGS or Type R của MUGEN

dongnat

Xe điện
Sorry bc, hôm nay e mới vào xem topic này. E sẽ mail cho bc nha
P/S : à bc muốn hỏi Front bumper, grill của INGS or Type R của MUGEN
Type R bác ạ, em đang lên kế hoạch và tài chính để làm 1 thể (chứng ung nó khổ thế đấy), nên nếu có thể bác cứ quẳng cho em toàn bộ nhưng gì là TypeR dùng cho CV. Cám ơn bác nhiều(y)

TheOne

Xe điện
bác ASA cho em địa chỉ cửa hàng em qua xem nào. em đã đặt xe 2.0 màu đen rồi , chờ đến 10/07 nhận xe em vọt qua lắp