[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

duongctt

Xe tăng
Tôi chỉ thấy a vang tôi. Nhưng cái đấy tôi không chấp. Vì nó không có giá trị với bản thân tôi a ạ.
A mở mồn ra là đạo đức, văn minh, đánh giá phụ nữ dù a không biết họ là ai, câu chuyện a toàn phỏng đoán.
Nhưng tôi tin.
A và tôi đều được sinh ra bởi 1 người phụ nữ.
Và.
Hơn hết.
Lần nữa mong a hãy tự trọng.
Khú khú.
Nhiều thằng đc nhặt từ bãi rác về mà bác, mẹ em vẫn chửi em "mày méo phải con tao, tao méo đẻ ra mày, mày là cái thằng tao nhặt từ bãi rác về ". 😁

binhsu7273

Xe cút kít
Khe có mùi gặp hạng trơ trẽn cộng thêm rượu ngà ngà phần con nó át phần người thì thành chuyện sai trái.
Chuyện bé hay to giờ khe có mùi rung đùi nhận giảng hoà rồi đi ăn chơi kệ thiên hạ luận tội theo những gì thiên hạ hiểu biết.
Kỷ luật ngành thì có quy trình và thông tư có phụ lục 5 mục vi phạm để hướng dẫn chi tiết, khởi tố dân sự thì phải có tố cáo, khe có mùi hào sảng nhân hậu bỏ qua mọi chuyện đi chơi rồi để lại các Ofers tám chuyện với nhau.
Thôi em vào làm việc kiếm cơm.
Sống mà để bị bắt nạt cũng có lý do cả.
Từ hôm nay truyền thông sẽ thôi đào sâu câu chuyện, sau 2 tuần nữa công bố kết quả kỷ luật nghiêm minh. Hết.
Riêng còm này của Cụ là Cháu ko ưng, mặc dù bản chất nó ntn thì các Ọp Fờ cũng chỉ bàn và bảo vệ tôn chỉ "Pháp Luật".
Người làm Luật mà phạm Luật, dung túng cho nhau, mượn những "Lý Lẽ" không cần thiết trong sự việc để lái Dư Luận hay Bôi Xấu đối phương, e rằng đó không phải là Khách Quan. [-X[-X[-X

ekuoi

Xe buýt
Bằng trình độ dân đen em phản biện lại bản tường trình rác rưởi này tí cụ nhé:
-tên bs mạnh đã có đơn tố cáo, bản tường trình kèm theo các chứng cứ thể hiện bị anh Nam xúc phạm và đe doạ tính mạng chưa? Nếu chưa có thì hoàn toàn không có căn cứ gì để công an xử lý vì ko có luật đâu cứ ai ko thích nhau gọi điện cho công an báo lăng nhăng là công an đi bắt người.
-Giả sử giờ ca vẽ ra cái đơn tố cáo của bs mạnh (vì đọc được phản biện của em😃) thì đã tiến hành xác minh vụ việc chưa hay chỉ là tố cáo láo.
-Tiếp theo, để đưa người lên đồn thẩm vấn thì bắt buộc phải có giấy mời hoặc triệu tập có chữ ký và dấu của người đủ thẩm quyền. Ở đây đã có giấy triệu tập gửi tới anh Nam chưa. Nếu chưa có mà tự ý đến bắt người vô cớ có khi ghép vào tội bắt giữ người vô cớ có ý định xâm phạm tính mạng anh Nam cũng được đấy vì ai biết lũ này đưa anh ấy đi đâu và làm gì.
-Xem toàn bộ clip rõ ràng phía anh Nam và những người có mặt tại quán hoàn toàn không có lời lẽ bậy bạ lăng mạ lũ kia, cũng không chủ động đánh trước hay có vũ khí nên không có lí do gì cho sự ”thiếu kiềm chế” của tên pp và đồng bọn.
-Dùng “thiếu kiềm chế” để bao biện và chạy tội là vô lý và không có luật pháp nào chấp nhận. Nếu chấp nhận điều này tức là pháp luật VN cho phép mọi tên tội phạm giết người cũng đều có thể do “thiếu kiềm chế” nên vô tội hoặc nhẹ tội?

Vụ này a phó và 2 đầy tớ mặc quân phục sai mọi lẽ rồi. A phó phải bị đuổi khỏi ngành còn 2 a quân phục phải bị kỷ luật. Xxx mà hành xử như côn đồ. Còn thằng phụ khoa sau vụ này chắc ko ô chồng nào dám cho vợ đến khám

tla

Xe điện
e xem đi xem lại , cả clip có tiếng mà vẫn không hiểu cái ông áo may ô quần đùi đen là ai? làm gì? phe nào?
Cắn răng nhờ các cụ thông cho e cái ;))
CA phường ở tại được đ/c kia alo phối hợp

xemoi21

Xe hơi
Vụ này ông áo trắng là phó công an phường, tát liên tiếp vào đầu cô áo vàng.
Theo các cụ có chuyển thành “hiểu lầm” và tự hoà giải được không ạ

link Dantri có video đây ạ

E dự là giảng hòa thôi

duongsh

Xe hơi
bác lại nhét chữ vào mồm em rồi.
Có từ nào em đổ lỗi cho nạn nhân đâu, chẳng qua xã hội ngày nay nó thể, không có gì lạ cả. Chắc mât 99% ae trên OF đều hiểu lí do là tranh gái.
Nếu bác không nhận ra sự thật này thì chúc mừng bác vì quan điểm của bác về xã hội vẫn còn tươi đẹp quá.
Còn em thấy bình thản vì với xxx chuyện kiểu này quá là bình thường, chẳng qua nó hay xảy ra ở những nơi ko có camera thoai.
Suy đoán thế nào là quyền của cụ, nhưng việc post public cái suy đoán mang tính bôi nhọ người khác khi chưa có thông tin chính xác là một hành vi thiếu văn hóa. Ngoài ra, cụ hoàn toàn có thế bị kiện với tội danh hạ nhục người khác.
By the way, nếu nạn nhân là em gái, người yêu/vợ của cụ, cụ có public cái suy đoán của mình như vậy không?

Chỉnh sửa cuối:

mrdaubac

Xe điện
E dự là giảng hòa thôi
Nếu vợ hoặc con của anh trưởng phường Đề Thám bị tát liên tiếp vào đầu vì không chịu đi khám phụ khoa lúc đêm muộn và bị đè xuống rồi lôi ra ô tô như thế thì không hiểu có giải thích như vậy không nhỉ...

beomap2

Xe container
Cụ tin tưởng vào ông đại tá nhỉ
Đội hớt tóc này cũng nhát, chắc sợ đụng chuyện làm ăn nên muốn giảng hoà không đâm đơn từ gì. Nhưng cũng may là có đồng chí Đại tá CA vốn ghét những kẻ lạm quyền ỷ thế như kẻ thù nên quyết “sẽ sử lý nghiêm, không lăn tăn gì cả!”

Diep1979

Xe container
Luật em cũng không rõ đâu nhưng có cụ này cụ ý bảo chỉ phạt hành chính.

Còn cụ này thì bảo
Vụ này rầm rộ báo chí, bắt người có hành vi lôi kéo, có xxx mặc quân phục, không có lệnh bắt giữ, khám xét, đánh từ sân vào nhà mà cụ bảo chỉ hòa giải :))

Chúng nó vừa biểu diễn 1 pha quay xe khét lẹt !
Đôi trẻ kia không khéo ăn cái Gây rối trật tự công cộng.

"Theo Công an TP Cao Bằng, vào khoảng 22h30 ngày 28/4, ông Đặng Đình Đoàn đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của anh Nguyễn Văn Mạnh, bác sỹ bệnh viện 103 Cao Bằng ở tổ 11 phường Sông Bằng về việc bị một người đàn ông tên Nam làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ công an phường giúp đỡ. "
Chỉ làm nhẹ tội cho bạn xxx mặc quân phục thôi :))
Chứ anh xxx áo trắng không bay bao tải tiền và cái ghế tựa lưng thì em hơi lạ ;))

printer05

Xe điện
Vụ này rầm rộ báo chí, bắt người có hành vi lôi kéo, có xxx mặc quân phục, không có lệnh bắt giữ, khám xét, đánh từ sân vào nhà mà cụ bảo chỉ hòa giải :))
Em có bảo đâu, thấy có cụ bảo nếu dân sự thì chỉ phạt hành chính :D

Đá Ốp Lát

Xe điện
Đúng là thời xxx trị. Thích đổi trắng thay đen làm gì cũng được.

Dan du an

Xe ba gác
Vụ này a phó và 2 đầy tớ mặc quân phục sai mọi lẽ rồi. A phó phải bị đuổi khỏi ngành còn 2 a quân phục phải bị kỷ luật. Xxx mà hành xử như côn đồ. Còn thằng phụ khoa sau vụ này chắc ko ô chồng nào dám cho vợ đến khám
Em mong là mọi thứ như cụ nói. Giờ có Cam đúng là tiện thật.... Đánh bắt người không dễ các cụ nhỉ. Tát hai cái mà đuổi khỏi ngành thì theo em cũng không sai vì quan trọng là trong đầu họ coi thường mầu áo họ đang mặc.

printer05

Xe điện
Riêng còm này của Cụ là Cháu ko ưng, mặc dù bản chất nó ntn thì các Ọp Fờ cũng chỉ bàn và bảo vệ tôn chỉ "Pháp Luật".
Người làm Luật mà phạm Luật, dung túng cho nhau, mượn những "Lý Lẽ" không cần thiết trong sự việc để lái Dư Luận hay Bôi Xấu đối phương, e rằng đó không phải là Khách Quan. [-X[-X[-X
Hôm qua em cũng còm với cụ ý rồi, cụ ý cứ tìm cách lèo lái là em không thích.

printer05

Xe điện
e xem đi xem lại , cả clip có tiếng mà vẫn không hiểu cái ông áo may ô quần đùi đen là ai? làm gì? phe nào?
Cắn răng nhờ các cụ thông cho e cái ;))
Thằng áo xanh hút thuốc đi loanh quanh vòng ngoài và thằng mặc may ô trắng ngồi air blade em nghĩ là zich.

Áo xanh (gần cuối video) can PP theo em nghĩ là sự của phường Đề Thám. xxx của phường Đề Thám cầm đèn pin ngó nghiêng không làm gì.

sthd

Xe lăn
CA phường ở tại được đ/c kia alo phối hợp
đang trong giờ làm việc mới được coi là Công an.
đc quần đùi áo may ô ấy dù có là cb xxx phườngsở tại nhưng không trong giò lv thì vẫn không được coi là xxx phương sở tại thực thi công vụ. nếu thực thi công vụ phải mặc đồng phục ngành. không phải xxx phường sở tại thì đc PP thêm tội Bắt giữ người trái pháp luật.

fanmu1234

Xe container
Câu này khắm nhở :D, những cái này nó là Di xú vạn niên (kém Lưu danh muổn thưở một chút)
Câu này với câu : con ông cháu cha làm quan là hồng phúc của dân tộc, thốt ra từ miệng con mẹ thiên hạ đệ nhất nâng bị, thì câu nào khắm hơn nhỉ ???=))=))=))