[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Các cụ đã dán film Nẽco của cụ Hiệp cho nhà em xin ít nhận xét giữa gói đặc biệt và tiêu chuẩn có khác nhau nhiều không? Nhu cầu đi lại ít thì nên dán gói nào ạ.
Chào cụ. Trong khì chờ các cụ khác phản hồi thì em xin trả lời về mặt kỹ thuật như sau:
Gói đặc biệt và tiêu chuẩn giống nhau ở kính lái.
Kính sườn gói đặc biệt cản nhiệt tốt hơn của gói tiêu chuẩn.
Ví dụ sườn trước gói đặc biệt mã NC 20 cản nhiệt trực tiếp 90% thì khi gặp nắng xiên gắt cũng không khó chịu, không phải dùng rèm. Còn mã CT 20 cản nhiệt trực tiếp 68% thì khi gặp nắng xiên gắt sẽ thấy hơi ấm ấm nên có thể cần dùng rèm cho đỡ khó chịu.
Bên em thì vẫn khuyên dùng gói đặc biệt nhất. Còn nếu cụ dùng gói tiêu chuẩn mà bên ghế lái hay ngồi thì có thể nâng cấp 1 cánh bên lái lên loại đặc biệt thì sẽ dễ chịu khi gặp nắng gắt.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
mình muốn dán cho MG ZS bản LUX có cửa sổ trời, bác tư vấn full gói giúp e nha, nhu cầu e là cản nóng tối đa kính lái, kính 2 bên trước tối vừa vừa để nhìn kính bên, 2 kính sau là tối ko thấy gì , mình muốn dán ở cs HCM, cửa sổ trời cần cách nhiệt tối đa, kính sau thì vừa vừa để nhìn hậu
Chào bác. Như vậy thì em tư vấn như sau:
- Kính lái: Bác dùng NC 40 là cách nhiệt tốt nhất. Tuy nhiên NC 40 có thể hơi tối 1 chút vào buổi tối lúc thiếu ánh sáng. Còn muốn sáng thì chọn NC 55 nhưng NC 55 cách nhiệt ít hơn NC 40.
- Sườn trước, kính hậu dùng NC 20 (tối vừa) để dễ quan sát.
- Sườn sau dùng mã tối hẳn NC 05 để bên ngoài ko thấy trong.
- Kính nóc dùng NC 35 (hoặc NC 20 cũng ok). Vì kính nóc thường là kính màu tối rồi, nên không cần dán tối cũng đủ cách nhiệt.
Cần gì tư vấn bác cứ hỏi. Cơ sở 4 ở HCM là cơ sở tiêu chuẩn của bên em nên bác có thể qua đó dán.

0961128453

Đi bộ
mình thấy có dòng NX05, thông số có vẻ tốt hơn nc40, bác giải thích giúp e đc ko ạ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
mình thấy có dòng NX05, thông số có vẻ tốt hơn nc40, bác giải thích giúp e đc ko ạ
NX 05 là truyền sáng có 5% thôi, chắc chắn ko dán được cho kính lái. NC 40 là có thể dùng cho kính lái.

tuangiga31mes2c

Xe container
Hôm qua em mang xe gấu đi dán film, gói tiêu chuẩn, rất cảm ơn cụ chủ Nextco đã hào phóng giảm giá 20% cho em, mặc dù em chỉ dán kính sườn và kính hậu. Còn kính lái em dán chỗ cụ chủ từ 2016 rồi nên ko dán thêm.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hôm qua em mang xe gấu đi dán film, gói tiêu chuẩn, rất cảm ơn cụ chủ Nextco đã hào phóng giảm giá 20% cho em, mặc dù em chỉ dán kính sườn và kính hậu. Còn kính lái em dán chỗ cụ chủ từ 2016 rồi nên ko dán thêm.
Chào cụ. Cảm ơn cụ lại tin dùng phim Nexco. Trường hợp của cụ là năm 2016 dán kính lái bên em rồi, hôm qua quay lại dán nốt toàn bộ sườn và hậu. Bình thường là cụ cần cầm phiếu đi để bên em xác nhận để giảm giá theo chương trình dán cả xe. Nhưng em lúc đó tiện nên tra trên máy vẫn thấy
Như vậy là vẫn dán đủ cả xe nên bên em giảm 20% theo chương trình thôi. Bình thường dán từng phần được giảm 10% thôi.

Ngô Đoàn

Đi bộ
E ở nội thành HN, định T3 tuần tới đi dán, cụ tư vấn giúp em với

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
E ở nội thành HN, định T3 tuần tới đi dán, cụ tư vấn giúp em với
Chào cụ. Cụ vào đây xem mục tư vấn.
Cần gì tư vấn thêm nữa thì cụ cứ hỏi.
Xe cụ xe gì nhỉ?
Cụ nên báo lịch trước để khỏi bị đông.

Ngô Đoàn

Đi bộ
Chào cụ. Cụ vào đây xem mục tư vấn.
Cần gì tư vấn thêm nữa thì cụ cứ hỏi.
Xe cụ xe gì nhỉ?
Cụ nên báo lịch trước để khỏi bị đông.
E nhắn qua Zalo số này được đúng k ạ? 0904 489 719

mrbinhhg

Xe tải
Em cũng mới dán 10h30 hôm qua ở bên Long Biên. Hai anh Nhân viên vui vẻ nhiệt tình.

redmerca

Đi bộ
Chào cụ.
Giá dán phim Nexco cho xe Outlander (bao gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang KM là:
1/ Gói đặc biệt: 5 triệu - 20% = 4 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm và phản nhiệt). BH 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 3,6 triệu - 20% = 2,88 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt. Kính sườn và hậu gói tiêu chuẩn cách nhiệt ít hơn và bảo hành ngắn hơn gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
3/ Gói phổ thông: 3 triệu - 20% = 2,4 triệu. Cách nhiệt và bảo hành ít hơn gói đặc biệt. BH 07 năm.
Chi tiết xem tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Thường thì báo trước 1/2 hôm là được, cũng tuỳ từng hôm đông xe hay không nữa.
Dự kiến tuần tới đây đánh xe qua chỗ cụ để dán. Cụ cho hỏi thêm là tem đăng kiểm & phí đường bộ nó đang dán lên phim cũ rồi, thì giờ bóc phim cũ ra có bị hỏng tem ko?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em cũng mới dán 10h30 hôm qua ở bên Long Biên. Hai anh Nhân viên vui vẻ nhiệt tình.
Vâng. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho phản hồi. Cụ cần gì thì cứ bảo bên em.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Dự kiến tuần tới đây đánh xe qua chỗ cụ để dán. Cụ cho hỏi thêm là tem đăng kiểm & phí đường bộ nó đang dán lên phim cũ rồi, thì giờ bóc phim cũ ra có bị hỏng tem ko?
Vâng. Cụ nên báo lịch trước khi qua để khỏi bị đông nhé. Tem đăng kiểm và phí đường bộ dán vậy không ảnh hưởng gì cả. Bên em bóc ra dán lại bình thường thôi.

AlexN

Xe đạp
Trưa nay mới qua Thượng Đình ủng hộ bác Hiệp. Mấy anh tư vấn nhiệt tình, vệ sinh keo cũ sạch sẽ, làm cẩn thận thấy lỗi nhỏ bóc ra dán lại ngay. Đánh giá cao chất lượng làm việc bên bác.

PSAN2022

Đi bộ
Cho em xin giá gói đặc biệt dán cho Pajero Sport 2020 nhé cụ chủ. Cả sunroof dùm em. Em ở SG. Cảm ơn cụ!

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Trưa nay mới qua Thượng Đình ủng hộ bác Hiệp. Mấy anh tư vấn nhiệt tình, vệ sinh keo cũ sạch sẽ, làm cẩn thận thấy lỗi nhỏ bóc ra dán lại ngay. Đánh giá cao chất lượng làm việc bên bác.
Cảm ơn bác đã tin dùng và ủng hộ phim Nexco. Có lỗi nào cần thay bảo hành thì bên em sẽ thay luôn. Cần gì bác cứ bảo bên em.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cho em xin giá gói đặc biệt dán cho Pajero Sport 2020 nhé cụ chủ. Cả sunroof dùm em. Em ở SG. Cảm ơn cụ!
Giá trọn gói cho xe Pajero sport (bao gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) sau khi giảm là:
1/ Gói đặc biệt: 5 triệu – 20% = 4 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm và phản nhiệt). BH 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 3,6 triệu – 20% = 2,88 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt. Kính sườn và hậu gói tiêu chuẩn cách nhiệt ít hơn và bảo hành ngắn hơn gói đặc biệt. BH 07-10 năm
3/ Gói phổ thông: 3 triệu – 20% = 2,4 triệu. Cách nhiệt và bảo hành ít hơn gói đặc biệt. BH 07 năm.
Về cửa nóc Sunroof vì có tấm xốp dày rồi nên bên em khuyên không cần dán vì nhiệt xuống ko đáng kể. Còn dán tính thêm 1 cửa sườn, ví dụ loại đặc biệt thì thêm 500,000 - 20% = 400,000. BH 10 năm.
ở SG thì cụ qua cơ sở 4 tại 37/12 Nguyễn Minh Hoàng, Q. Tân Bình.

PSAN2022

Đi bộ
Cảm ơn bác chủ. Em hỏi có thể hơi thừa nhưng khi dán, thợ có che chắn nội thất kỹ không? Trước đây em dán Llumar, thợ xịt chất lỏng gì đấy trước khi dán. Rồi thì nó dây vào các thanh nhựa bên trong, làm nhựa chuyển màu vàng trông rất chán. Lúc dán thì thấy dính vậy, cứ nghĩ nó đơn giản, nào ngờ tác hại lại đến thế hic hic...

Dán có vài triệu mà yêu cầu thợ phải này kia nhiều khi họ cho là mình khó, nhưng trải nghiệm thực tế nó vậy nên em hỏi trước. Nếu đã thành quy trình bên bác chủ rồi thì yên tâm to ạ.

Và dán loại này có hảnh hưởng gì đến có thể loại sensor (i.e. gạt mưa tự động, gương hậu trong xe tự động, GPS...) không ạ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cảm ơn bác chủ. Em hỏi có thể hơi thừa nhưng khi dán, thợ có che chắn nội thất kỹ không? Trước đây em dán Llumar, thợ xịt chất lỏng gì đấy trước khi dán. Rồi thì nó dây vào các thanh nhựa bên trong, làm nhựa chuyển màu vàng trông rất chán. Lúc dán thì thấy dính vậy, cứ nghĩ nó đơn giản, nào ngờ tác hại lại đến thế hic hic...

Dán có vài triệu mà yêu cầu thợ phải này kia nhiều khi họ cho là mình khó, nhưng trải nghiệm thực tế nó vậy nên em hỏi trước. Nếu đã thành quy trình bên bác chủ rồi thì yên tâm to ạ.
Chào bác. Bên em tất nhiên sẽ che chắn cẩn thận để không bị nước gây chập điện hay hóa chất gây hỏng nội thất. Nước mà làm thanh nhựa chuyển màu được thì khả năng là nước tẩy keo hoặc dung dịch pha nhưng không chuẩn. Còn bên em là dùng dung dịch jonson dầu gội trẻ em nên sẽ không ảnh hưởng nếu chẳng may dính ra phần nhựa chút. Nhưng nước này vẫn phải che chắn cẩn thận ở vị trí có nguy cơ tiếp xúc với điện. Còn nếu dùng tẩy keo phim cũ thì bên em phải che chắn để tránh để dây ra phần nhựa.

Chỉnh sửa cuối: